Wanawake acheni kelele zisizo na ulazima wowote

Wanawake acheni kelele zisizo na ulazima wowote

Kansambazeee migunoooo ukinipizisha ndokeleeeeeee.....hadi jina la babu yako kamagetac nitaliita

Haya bana, sijui wewe ni mdada kweli au kidume unaigiza tu. Mie me na Kama wewe ni mdada basi usistake kuniamshia wadudu wangu! Kama dume basi jipotezee kabisaaaaaa sikuhitaji.
 
Haya bana, sijui wewe ni mdada kweli au kidume unaigiza tu. Mie me na Kama wewe ni mdada basi usistake kuniamshia wadudu wangu! Kama dume basi jipotezee kabisaaaaaa sikuhitaji.

Wew si haupendi makelele,mim ni ke na raha yangu ni dushe ikiniingia tu mikelele mwanzo mwisholoo..chezea koni weweeee
 
Kweli nimemini kuwa tunafanya tofauti kwa sababu tuko tofauti,Binafsi napenda demu anayepiga kelele kunako majambozi unapoendesha gari ni vizuri litoe sauti.

Tena hasa pale unapoendesha gari lenye engine ya V8.......ule mngurumo.......speed........aaaagh........hakyamama wallah.......
 
Wengi ninaokutana nao ktk majamboz hupiga makelele. Siyapendi hata kidogo kwani naona aibu kwa majirani, nimewaomba wapeni zangu wapunguze au waache kabisa lakn hawasikii.

Wanapiga makelele? Au unawabaka?
 
haki ya nani mimi uwa napenda awe anapiga kelele, wewe tena unapoga ile game ya kifaza, sio kukomoa, na magoli ya kiufundi, hatari sana, kuna siku alisema nakufaaaa, nikaanza kukemea, kwa kusema hufi............
 
Yani mi huwa naona kama kelele hazitoshi natani niwe na vuvuzela kabisa nalipuliza
aaaah raha utamu....

This can't be serious! vuvuzela?? hahahahahaha, utalipuliza muda gani? before? during or after??? ebu pata imagination of how funny vuvuzela was in the 2010 Fifa World Cup in South Africa, then compare the notes!
 
habar zenu bandugu.
sio siri niweke wazi kwamba kuna baadhi y mademu wanapenda kupiga kelele kupita kiasi wakati wa kungonoka.inafikia hatua mzee mzima unakosa raha unahisi majirani wanasikia.hivi kinachowafanya mpige kelele ivo ni nn?au wizi tu

Ni kweli kabisa, maana utakuta demu anatoa makelele aka mayowe ambayo utajua kabiisa kuwa hayo ni fake. Kama mwanamke kanogewa utajua tu kwani hapigi kelele utaisikia miguno na sauti nyororo za kuvutia za kimahaba zinazotoka automatically!
 
Kwani unao wangapi kaka

Wengi ninaokutana nao ktk majamboz hupiga makelele. Siyapendi hata kidogo kwani naona aibu kwa majirani, nimewaomba wapeni zangu wapunguze au waache kabisa lakn hawasikii.
 
ama kweli miruzi mingi humchanganya mbwa.
Naomba mambo mengine muwaambue wapenzi wenu vyumbani,nini mnataka na nini hamtaki.kuna wengine tunapenda kelele kuna wengine hampendi basi waambieni wenzenu,msiwachanganye wa kwetu.
ila nashauri kila kitu kinahitaji kiasi.
 
Tena hasa pale unapoendesha gari lenye engine ya V8.......ule mngurumo.......speed........aaaagh........hakyamama wallah.......
Preta ulisafiri,sijaona busara zako muda
 
Last edited by a moderator:
Preta ulisafiri,sijaona busara zako muda

Sikusafiri.........nilihama Yaeda.......nipo Bashnet kwa sasa net kimeo sana.........hujambo lakini........
 
Last edited by a moderator:
Kama hupendi kelele zangu si uniache, tusipopiga kelele mnasema, tufanyeje ili mridhike jamani
Gari yenyewe inapiga kelele kutokana na mwendo sembuse mie mtu anabadilisha gia na zinakubali nisipige kelele....weeeee na mtuache na kelele zetu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom