Wanaume weusi. . . . . !! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume weusi. . . . . !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 26, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Jana nilikua natazama program ya mikas eatv.Wageni walikua Nakaaya na Nancy Sumary Nancy aliulizwa kuwa,ni kwa nini wanamitindo wengi boyfriend zao ni na wazungu,hakutoa jibu la kueleweka,lakini pia hata dada yake,Nakaaya ikaonekana ana kidume mweupe,kwani alipoulizwa alijiumauma. Serena Williams aliwahi kusema kuwa wanaume weusi hawajui mapenzi,hawajiamini na wana wivu wa kijinga.Mshirik wa BBA revolution,Mtanzania Elizabeth Gupta,aliwahi kuwaponda wanaume au vijana weusi,akadai hakuwahi kuwa na kidume mweusi,lakini nashangaa ameolewa na Kevin ambae ni mweusi! Hivi ngozi inaweza ikaathiri tabia ya mtu au ni ujinga wa hawa wanawake?Kuna ushahidi wowote wa kisansi wa kuthibitisha hili?Naomba ieleweke kwamba hao niliowataja hapo sio kipimo cha ufahamu au wao ni bora,hapana.Nimewatumia kama mifano kuelezea tatizo la kutokujitambu tulilonalo!
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    njaaa zao tu, kwani mengi ni mzungu? Mbona anawamega
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Duh mie mweusi na najiamini na napendwa hao ni mawazo yao na tena wazungu ni dhaifu mpaka wafanye boosting na wanawageuza hao mlango wa uwani
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,287
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kibweka na wewe unaonekana jukwaa hili....huo mlango wa uwani ndo mlango gani.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Heee!Kumbee nilikua sijui!
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wewe shika hela kama hawajakuona mzungu hata kama mweusi kama mpoki.
     
  7. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadada wengi wa kibongo wanakimbilia wanaume wa kidhungu kwa sababu wanapenda kurukwa ukuta.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Mlango wa uani?Wa chooni?
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,752
    Likes Received: 3,466
    Trophy Points: 280
    Ma Miss (So called walimbwende) wa Tz and elsewhere si wanawake waliokosa maadili mpaka kuonyesha miili yao hadharani, you do not need discuss issues with these cursed ladies!!! m*la*a!!!!!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Black brothers can be very disappointing. But good thing is, we black sisters will never give up on ur silliness, lol! Tutabanana hadi kieleweke!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Na mimi nasubiri jibu hili au ndo 0713!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Teh,teh,teh,teeehhhhh!
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    wanaume weusi ndo mpango mzima....
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Ebanaeeeeeee!Akina dada mko wapi?
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Eh!Ninaweza kuwa neno hili!
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    I don't believe this!Even you?
     
  17. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,714
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Wanaume weusi bana wapo juu hongera zenu.
     
  18. N

    Neylu JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,645
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Sio kweli kwamba tunapenda wanaume weupe....Hata nyie wanaume kuna baadhi yenu mnapenda wanawake wa kizungu.. Na kama ni suala la pesa wapo weusi tuu wengi wanapesa..!
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,287
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Do you think white brothers are not disappointing?
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Trust me, wanaume wa tz ndo my only number, hata mkenya staki kusikia! Watz hata waishe wote, bora nihamie kwenye ukameruni (god forbid). Ila mweupe, over my dead rotten body!

    Kwani unanionaje bro?
     
Loading...