Wanaume wenzangu! Hivi hii ni kawaida?

Wanaume wenzangu! Hivi hii ni kawaida?

Mm pia ilinitokea ingawa jamaa alikuwa hazimi ila anasinzia mbaya mpaka nikaamua kuahirisha tendo lenyewe, ni hali ya kawaida kabisa wakati mwingine mwili unachanganya mambo na smtimes inakuwa ngumu kuulazimisha unavotaka, so usiwe na wasiwasi it happens .
 
Mkuu lazima ufahamu kwamba kwenye sex sio kila siku utakuwa kwenye 'form' good perfomance.

Kuna siku hautakuwa kwenyw kiwango cha chini mara nyingi ukiwa na mawazo mengine wakat wa tendo husababisha kupoteza hisia kabisa...

Hapo ulitakuwa kucheza na fikra zako zisihame..sio upo bed unawaza ugumu wa life la magu au ukuta.

Pia huyo girlfriend alitakiwa akazane kukurudisha kiakili
Kwel
 
Waaambie madem zako, waaache mapenz yakizamani wawewanakufanyia blowjob ikitokea shida hiyo katikati ya mchezo
Blow job kwangu haipandi kabisa. Hata awe fundi vip ila bj waachie wenye mzuka nazo mi siielewagi kwanini.
 
Hicho kitu hakitishi hata kidogo, ni kawaida wala si ugonjwa
Utafukia umri, au wakati wa kengere moja, na ukiizowea unaona kawaida
 
Back
Top Bottom