Mziwandawamama
JF-Expert Member
- Apr 13, 2015
- 1,303
- 944
Nipo katika kundi la watu nimejikuta ninacheka kama chizi hadi wananishaanga.pole yao wasio member jfZimeelemewa
Nipo katika kundi la watu nimejikuta ninacheka kama chizi hadi wananishaanga.pole yao wasio member jfZimeelemewa
Najua mkuu. Ndo maana nasomakingne ni hchi msipende sana kufata vitu vya mtandaoni we unajua glac ambayo ilikuwa inaongelewa kweny mtandao ina ujazo gani au unajua glac.zote sawa we unakunywa 12 kwel.........kunywa maji yanayokutosha
starch kwenye kugongana ?? kula chakula kizur ushibe .....me kuna siku nimekula mihogo ya jero na mirinda nyeuc nikibania ela afu dem nkamnunulia chipc zege weeee kilichonikuta uko old traford ni bao tatu tu tena za kutafuta sana
Ndo nimeomba anifafanulie. Labda wewe ujaribu kiongozi?Kwani zinaa ni nini??
Mimi ndio sihitaji tamu au?KUMBE NA WW UNATUMIAGA
Kweli mkuu juma ulichonenaUkipagawa tuu...umejimaliza...switch ya kuupeleka mnala full ni hisia zako sahihi kwa wakati ule wa nje ndani.!!... hofu ya nini wakati mtu wako anajua aina ya show zako....labda angalikuwa mpya tungesema sex fever....kwa kupania.....
Kugongana na mtu usiyrmuuoa ndo kuzini.Ndo nimeomba anifafanulie. Labda wewe ujaribu kiongozi?
What if nikakwambia kugongana ni nature at its course? What if nikakwambia dini zenu ndo zinazems kugongana na mtu usiyemuoa ni zinaa? Na what if nikakwambia kwamba sina dini wala imani ziambatanazo na dini husika? What if nikakwambia mimi ni atheist? Je bado utakuwa sahihi kimtazamo?Kugongana na mtu usiyrmuuoa ndo kuzini.
##tendo la ndoa ni tofauti na zinaa##
Mie ndo supplierWa bangi unazotumia.
Naomba kwa kweli. Niko seriousMie ndo supplier
Hivi kuna ipo ilikugomea ktkt ya safari dadake![emoji13] [emoji13] [emoji13]Zinatusikitisha watumiaji
Dyudyu moja tuu ndio mali yako nyingine ni mali ya wennngineHii ni kwa niaba ya chama cha wanawake, kwa sababu dyudyu zote ni mali yetu....
Yani dushe zimekua kama zina kideli kila siku zina matatizo mara hazina nguvu, mara sijui zina nini ona sahivi zina goma kuendelea na safari, utamu wa maisha unapungua kwakweli
Yawezekana. Ila sijaelewa purukushani kabla ya tendo au katikati?Pengine hizo kurupushani zimepelekea kutoa mawazo yako hapo nakuyapeleka kwengine ndiomaana
AseePole sana, mara ya mwisho kunyakua mke wa mtu ni lini?