Wanaume wenzangu! Hivi hii ni kawaida?

Wanaume wenzangu! Hivi hii ni kawaida?

Mkuu lazima ufahamu kwamba kwenye sex sio kila siku utakuwa kwenye 'form' good perfomance.

Kuna siku hautakuwa kwenyw kiwango cha chini mara nyingi ukiwa na mawazo mengine wakat wa tendo husababisha kupoteza hisia kabisa...

Hapo ulitakuwa kucheza na fikra zako zisihame..sio upo bed unawaza ugumu wa life la magu au ukuta.

Pia huyo girlfriend alitakiwa akazane kukurudisha kiakili
 
Stress au kuwaza mambo mengine katikati ya tendo ndiyo sababu iliyopelekea hiyo hali.
 
Stress au kuwaza mambo mengine katikati ya tendo ndiyo sababu iliyopelekea hiyo hali.
Yani ilikuwa kama battery za kichina. Iko full 100% ukipigiwa simu tu dakika moja unasikia mlio 5% recharge battery. Ghafla sana ilitokea mkuu.
 
Una kitambi?

Ikitokea hivyo tena mpeleke kwa Bakhressa apate koni kama anatumia uone kama mambo hayajaitika dakika moja.
 
Mkuu sijawahi. Na kama nimewahi ilikuwa sio at my knowledge kwamba niliyenae ni mke wa mtu
Ni jambo la kawaida na litaisha tu bila ya kutumia dawa yayote.

Huwa napiga hat trick ila kuna kipindi nlikua nikipiga moja basi safari inaishia hapohapo ila tatizo likaisha lenyewe.

Wewe relax na ule ushibe na kunywa maji ya kutosha.
 
very normal boi embu jaribukubadili mfumo wa maisha anza kupiga tizi kila siku alitokutokea tena hilo tatizo we jiulize kwann dem akikutana na mjeda ataman amuache
 
SASA WEWE HUJAOA UNASEX NA MTU SIO MKEO NI ZINAA HYO
Bado sijajua unaeleza ni zinaa kwa mihimili ipi? Kama ni dini. Mimi si mshikiliwa wa imani yoyote wala dini yoyote, mimi ni agnostic atheist. Kwahiyo kujamiiana kwangu is just nature at its course.
 
Ni jambo la kawaida na litaisha tu bila ya kutumia dawa yayote.

Huwa napiga hat trick ila kuna kipindi nlikua nikipiga moja basi safari inaishia hapohapo ila tatizo likaisha lenyewe.

Wewe relax na ule ushibe na kunywa maji ya kutosha.

Mkuu nashukuru sana. Ila si swala la round. Nimekuwa nikila healthy sana. Pia mazoezi kila niamkapo. Especially aerobic exercises. Kwahiyo afya si haba kidogo. Ila leo mwilo ulikuwa na nguvu nyingi sana lakini issue ndo ilikataa kabisa kuendelea.
 
very normal boi embu jaribukubadili mfumo wa maisha anza kupiga tizi kila siku alitokutokea tena hilo tatizo we jiulize kwann dem akikutana na mjeda ataman amuache
Haha! Mbona kwa hilo nipo fiti. Au labda nimedamage nerve cells.
 
Back
Top Bottom