Wanaume wenzangu! Hivi hii ni kawaida?

Wanaume wenzangu! Hivi hii ni kawaida?

kawaida hiyo mkuu,,,, akili ikihama kidogo,,,,baaass,,,, ila wata usiwe na hofu......using'ang'anie sijui bao nne,,,, hiyo kitu huwa haijai asilani.....jiahidi upate watoto mapema....kip it up man.
Shukran kiongozi kwa ushauri. Ntalifanyia kazi hasa hilo uliloliongelea la mwisho.
 
Pole sana mkuu kuwa makini na wasichana tunaokutana nao wengi wa hao wasichana huwa na maagano ya kiasili kama mvulana usipokuwa ngangari lazima mechi itakushinda bora wewe umeshindwa kurudia ila wengine akichomekwa tuu mchomekaji hapo hapo anamwaga. kuna mbinu ya nilifundishwa na babu ukipenda niambie nikuelekeze.
 
Anza tiba ya vyakula vya kuongeza au kuzalisha shahawa au manii ,pia fanya mazoezi kiasi,na usisahau kunywa maji kwa wingi pia acha pombe
Asante sana ila mimi ni mtubwa zoezi na nakula vizuri plus kupumzika vizuri. Pia si mtu wa stress kichwa changu kiko always optimistic juu ya mambo ila hili limenishtusha.
 
Hayo mambo ya ngoma kugoma yalinikuta once. Usiombe aisee, ila nilikuja kujua ni sababu gani. Sababu ilikuwa ni kujiandaa kiakili. Maana nilichepuka, na yule dada alikuwa msumbufu kweli, siku ya siku akanishtukiza na akawa anataka ndani ya nusu saa tukutane kwa mechi.

Nilikuwa excited sana maana ilikuwa takriban miezi 6 namfukuzia kwa tabu sasa nikawaza iweje leo yeye mwenyewe anishtue ( nilianza kujijengea mazingira kwamba ana matatizo ).? Ebwanaeee, ile kufika uwanjani jamaa aligoma kusimama, baada ya kama nusu saa akasimama kwa taaaabu nikaenda moja nilivyomaliza hakusimama tenaaaaa.

Nikajiuliza sana nini hiki kimenikumba.?, nikaona isiwe tabu. Jioni hiyohiyo nikaweka appointment kwa mama mwenye nyumba kesho yake. aaaah alipokuja ni mwendo kama kawaida mpaka asubuhi hakuna kulala.
Hahaha kiongozi umenifariji kwa kusema ni jambo la kawaida. Maana atleast leo mapema nimepata the usual erection. Imenipa moyo pia.
 
Pole sana mkuu kuwa makini na wasichana tunaokutana nao wengi wa hao wasichana huwa na maagano ya kiasili kama mvulana usipokuwa ngangari lazima mechi itakushinda bora wewe umeshindwa kurudia ila wengine akichomekwa tuu mchomekaji hapo hapo anamwaga. kuna mbinu ya nilifundishwa na babu ukipenda niambie nikuelekeze.
Muhimu mkuu kupeana hizo habari na ujuzi. Enlighten me please! Pia shukran kwa ushauri
 
I feel like it has just begun
Begun?why is it acting like an intestine instead of being hard like IRON,and why does t die in action?
Brother!the End of your days in bed sport is CLOSERRRRRRRRR.
Nenda congo kapate miti shamba upige na zoezi la kutosha pengine unaweza kusukuma wiki.
 
kama ni mwanamke ulie mzoea ni kawaida japo si sana .....me nikikutana na wanawake niliowazoea huwa sinaga hamu kabisa zinakata mapema ila kama ni mpya afu inatokea kitu ka hcho basi kuna tatizo hapo ......ulikuwa wakat unaenda mechini ?? usikute ulikula miogo ya jero wakat unaenda mechini
 
Begun?why is it acting like an intestine instead of being hard like IRON,and why does t die in action?
Brother!the End of your days in bed sport is CLOSERRRRRRRRR.
Nenda congo kapate miti shamba upige na zoezi la kutosha pengine unaweza kusukuma wiki.
Dah mzee ndo kwanza umri unaruhusu. Kuhusu tizi nafanya ila hizo dawa mzee ntakuwa dependant.
 
kama ni mwanamke ulie mzoea ni kawaida japo si sana .....me nikikutana na wanawake niliowazoea huwa sinaga hamu kabisa zinakata mapema ila kama ni mpya afu inatokea kitu ka hcho basi kuna tatizo hapo ......ulikuwa wakat unaenda mechini ?? usikute ulikula miogo ya jero wakat unaenda mechini
Hahah ni mwanamke wangu wa kila siku mkuu. Hapana hujui kama mihogo ina starch ya kutosha mkuu?
 
kingne ni hchi msipende sana kufata vitu vya mtandaoni we unajua glac ambayo ilikuwa inaongelewa kweny mtandao ina ujazo gani au unajua glac.zote sawa we unakunywa 12 kwel.........kunywa maji yanayokutosha
 
starch kwenye kugongana ?? kula chakula kizur ushibe .....me kuna siku nimekula mihogo ya jero na mirinda nyeuc nikibania ela afu dem nkamnunulia chipc zege weeee kilichonikuta uko old traford ni bao tatu tu tena za kutafuta sana
 
Back
Top Bottom