Wanaume wenzangu! Hivi hii ni kawaida?

Wanaume wenzangu! Hivi hii ni kawaida?

Pole sana,the beginning of the end of ur sex life.com
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Kwani yako ina tatizo!
Hii ni kwa niaba ya chama cha wanawake, kwa sababu dyudyu zote ni mali yetu....
Yani dushe zimekua kama zina kideli kila siku zina matatizo mara hazina nguvu, mara sijui zina nini ona sahivi zina goma kuendelea na safari, utamu wa maisha unapungua kwakweli
 
Hii ni kwa niaba ya chama cha wanawake, kwa sababu dyudyu zote ni mali yetu....
Yani dushe zimekua kama zina kideli kila siku zina matatizo mara hazina nguvu, mara sijui zina nini ona sahivi zina goma kuendelea na safari, utamu wa maisha unapungua kwakweli
Sio zote, zingine ziko bomba sana mkuu
 
Aaah hapo kuna cha ziada bwana, mbona jogoo anapigaga zaidi ya mara nne jamani.....ifikie mahali dyudyu zipate chanjo tunakoelekea ni pabaya!!!
Make hiyo ndo burudani nambari wani tuungane kuzipigania
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Shenzzzz dada chumvi[emoji13]
 
kawaida hiyo mkuu,,,, akili ikihama kidogo,,,,baaass,,,, ila wata usiwe na hofu......using'ang'anie sijui bao nne,,,, hiyo kitu huwa haijai asilani.....jiahidi upate watoto mapema....kip it up man.
 
Anza tiba ya vyakula vya kuongeza au kuzalisha shahawa au manii ,pia fanya mazoezi kiasi,na usisahau kunywa maji kwa wingi pia acha pombe
 
Hayo mambo ya ngoma kugoma yalinikuta once. Usiombe aisee, ila nilikuja kujua ni sababu gani. Sababu ilikuwa ni kujiandaa kiakili. Maana nilichepuka, na yule dada alikuwa msumbufu kweli, siku ya siku akanishtukiza na akawa anataka ndani ya nusu saa tukutane kwa mechi.

Nilikuwa excited sana maana ilikuwa takriban miezi 6 namfukuzia kwa tabu sasa nikawaza iweje leo yeye mwenyewe anishtue ( nilianza kujijengea mazingira kwamba ana matatizo ).? Ebwanaeee, ile kufika uwanjani jamaa aligoma kusimama, baada ya kama nusu saa akasimama kwa taaaabu nikaenda moja nilivyomaliza hakusimama tenaaaaa.

Nikajiuliza sana nini hiki kimenikumba.?, nikaona isiwe tabu. Jioni hiyohiyo nikaweka appointment kwa mama mwenye nyumba kesho yake. aaaah alipokuja ni mwendo kama kawaida mpaka asubuhi hakuna kulala.
 
Back
Top Bottom