Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,352
- 170,362
Aaah wapi, dyudyu zote ni mali yetuDyudyu moja tuu ndio mali yako nyingine ni mali ya wennngine
Aaah wapi, dyudyu zote ni mali yetuDyudyu moja tuu ndio mali yako nyingine ni mali ya wennngine
HahahahahaNi chache, likifanyika zoezi la kupitia dyudyu hewa, wanawake tutalia sana siku hiyo
Yani......Hivi kuna ipo ilikugomea ktkt ya safari dadake![emoji13] [emoji13] [emoji13]
Serious tutalia na kusaga meno 😀😀😀Hahahahaha
Nimecheka mbele za watu.....halafu huku kariakoo...pata picha watu wanavyoniangalia sasa
Au kuna kulitokea mtutuwajambazi ukapata hofu?Dah eve acha kabisa. Hili tukio lisikie tu
Hahahhqqhq.....mali yako na nan??? Nmecheka saana dyudu hewa.....Aaah wapi, dyudyu zote ni mali yetu
Hahaahaha...Hahahahaha
Nimecheka mbele za watu.....halafu huku kariakoo...pata picha watu wanavyoniangalia sasa
Hamna ni manzi wa kila sikuUtakuwa umechukua pepo nini [emoji12]
Wacha kabisaAu kuna kulitokea mtutuwajambazi ukapata hofu?
Kwangu mi nne ni kawaida mkuu. Nilikuwa sishindani. Tatizo ni kukata moto ghafla.Relax sex sio mashindano unataka raundi 4 za nini wakati mbili ni shida? Tulia mwambie gfriend wako mfanye upya romance na mambo mengine ya kuandaana.Usipanie gemu kamwe utaadhirika mkuu.
Basi punguza chipsi mkuuHamna ni manzi wa kila siku
Mali yetu wanawakeHahahhqqhq.....mali yako na nan??? Nmecheka saana dyudu hewa.....
Mkiambiwa tusio na duydu hewa tuowe wanne hamtaki
Sijala chips nina mwezi zaidi ya wapili sasa.Basi punguza chipsi mkuu
Yataendaje wakati ume panic. Ukipanic tu blood pressure ina panda maana yake flow ya damu inaelekea zaidi kwenye central circulation nakupungua kwenye peripheral areas. So penile blood flow inapungua hivyo kuifanya kushindwa ku-erect, simple physiology. So kwanza ufahamu kuwa yaweza kutokea bila ya kuwa na sababu zote ulizo orodhesha mara nyingi ni stress maybe mental or physical. So unatakiwa kurelax tofauti na hapo bao nne zile zitakuwa historia.Nashukuru kwa mchango boss. Kunifariji kwa kusema kawaida ila nilijaribu hvyo nikaona mambo hayaendi still.
Basi tuliza akili. Litakuwa ni tatizo la kisaikolojiaSijala chips nina mwezi zaidi ya wapili sasa.
Hata kwa dildo? vibrator.?? si mnasemaga vibamia.?Dyudyu is IRREPLACEBLE