jerrysonkiria
JF-Expert Member
- Sep 5, 2014
- 2,228
- 2,902
Usijal itakua labda hyo ilikua sio siku ya kwichkwich we na demu wako
Hahaha huku kwetu ni kila siku ni kwich kwich tu ukitoa zile siku anaenda mwezini.Usijal itakua labda hyo ilikua sio siku ya kwichkwich we na demu wako
Mkuu ukichoka au hamu ikiisha si unajua tu. Sasa goli moja tu mzee?Ndio hamu ilikuwepo lkn yenyewe ilichoka ilitaka ipumzike utailazimishaje?
Ankoli! Hilo swala la ghafla ndo nalisema mimi. Hapa ndo watu hawanielewi. Hujachoka na una hamu ila yenyewe imegoma kabisa. Kuhusu huyu mtoto wa kiarabu hao kawaida yao... Washaandaliwa waume tayari. Ikiingia tu mwenzangu unaona maluelueMimi ilikataa kusimama mtoto mmoja hivi wa kiarabu.
Ila yule alikuwa sijui na nini ? Nikitoka nje kitu mnara ,nikirudi ndani doro ,maeneo ya baharini huwezi kaa nae hata kama mchana sijui alikua anaona nini
Nikatoka nduki kusalimisha maisha yangu,
Bhasi alikupga juju ili apumzikeHahaha huku kwetu ni kila siku ni kwich kwich tu ukitoa zile siku anaenda mwezini.
Heeeee kumbeMkuu kuwa makini na hiyo kitu yako, ifanyie service na uhakikishe inarudi kazini haraka iwezekanavyo. Dildo zinatuchosha mno.
Shukran mkuuDuh poleh xana
Haha yawezekana inabidi tuassume chochoteBhasi alikupga juju ili apumzike
Mkuu umetema cheche kwa kiasi flani. NashukuruHuna tatzo take ease?ulikula we kabla ya action.sex inatumiaaa nguvu sana na enjaculation inapoteza nguvu.sasa mwl unapoyaka kusave energy ya sex inapgwa chn so muhimu kwa physiology yake.ushauri kula kabla ya migegedo na uwe na vijuise na maj; AF ukimaliza tendo as sex in burudan pumzka kidogo na kias. Mnacheza kidogo kuivutiaaa kas
Mwanaume wa dar kivipi bro na wewe mla ugali maharage pwiii unalala katikati ya mechi kali. wanaume wa Chato shidaaaHaha! Dildo tena na wanaume wapo? Au ndo wanaume wa dar.
Linakosesha sana amani...Dah eve acha kabisa. Hili tukio lisikie tu
Wewe nae sjui umetoka wapi??SASA WEWE HUJAOA UNASEX NA MTU SIO MKEO NI ZINAA HYO
Umeolewa???!!!!SASA WEWE HUJAOA UNASEX NA MTU SIO MKEO NI ZINAA HYO