Mwifwa
JF-Expert Member
- Apr 3, 2017
- 48,765
- 126,685
Aaaaghhhrrr.Vipi na wanaume wembamba jamani?
Usimwage mboga basi.....
Aaaaghhhrrr.Vipi na wanaume wembamba jamani?
Khaaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] kanenepe dear ili na mimi nije kuwa na furaha babasamu muda wote
[emoji53]Khaaaa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hakuna lolote, utafiti feki huo. Mbona mimi mke wangu mnene na hizo sifa unazozisema sizioni? Kwanza wanene wana gubu halafu ni wavivu kwenye 6x6. Kamoja tu anahema kama kitimoto mjamzito....
Kinda model amazing ngoja nkutumie kapichaIvi naww kumbe ni mwembamba?[emoji23] [emoji23] [emoji23] sitaki kuamin
Embu nitumie picha nikuone aseeeKinda model amazing ngoja nkutumie kapicha
We dogi so uliaga unarudi shule VP mshafunga?Kwahili shemeji yangu nalendwa nakuunga mkono kabisa maana toka niwe na mbitiyaza kwa sasa nina furaha isiyo isha yaan kila wakati nina furaha furaha tu
Subiri dear ujionee jinsi vimbaumbau tulivyo mwaaEmbu nitumie picha nikuone aseee
Kwahiyo mifupa inaongeza msuguano na kuzaliwa GUBUUUU [emoji23][emoji23][emoji23]Usinifanye nizidishe msosi mie.... Ila inaweza kuwa kweli eeeh... Maana wale wenzangu na mie tuna gubuuuu sijui mioyo yetu inagusana na mifupaa!!
Jamani nimewaza tuu kwa sauti!!!
ok.Subiri dear ujionee jinsi vimbaumbau tulivyo mwaa
HahahaKwahiyo mifupa inaongeza msuguano na kuzaliwa GUBUUUU [emoji23][emoji23][emoji23]
Una Shape eti!!Akiwa mwembamba lakini na shape sijui inakuwaje..
[emoji23][emoji23] unalo,uchochezii [emoji23][emoji23] aaa nimekuvulia kofia,ukweli ninecheka sanaa,lakini nadhani kunakaukweli sababu - mfano Dagaa na samaki mkubwa hata uandaaji wake nitofauti!Hahaha
Ujue sitaki uchochezi mie
picha mwenzangu,waambie wajueeeeSubiri dear ujionee jinsi vimbaumbau tulivyo mwaa
hiyooooooSubiri dear ujionee jinsi vimbaumbau tulivyo mwaa
Ni atareeeABSOLUTELY TRUE... WANAWAKE WEMBAMBA ASILIMIA KUBWA NI KIZUNGUMKUTI...