Wanaume Wenye Wanawake Wanene Wana Furaha Zaidi (Science)

Wanaume Wenye Wanawake Wanene Wana Furaha Zaidi (Science)

Halafu hata mabarabarani unapokutana na mwanamke bonge, lazima hisia zikupelekee kuwa huyo ni mke wa mtu.
Na hata kama umvamie kutongoza, lakini akilini lazima ukae ukijiandaa na jibu hilo la 'mke wa mtu'.
 
Utafiti murua kabisa huu!! Siye wenye wake wanene kwakweli ni full burudani!! Kila idara raha tu, yaweza kuwa tunafuraha hata mara 15 ya wale wenye wake vimbaombao. Vimbaombao vina gubu sana, viburi na usumbufu wa kila namna. [emoji106] up watafiti.
 
Usinifanye nizidishe msosi mie.... Ila inaweza kuwa kweli eeeh... Maana wale wenzangu na mie tuna gubuuuu sijui mioyo yetu inagusana na mifupaa!!

Jamani nimewaza tuu kwa sauti!!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
daaah nilivyosoma mara ya kwanza nilijua umesema WANAUME WENYE WANAWAKE WANNE(4)[\b] huwa na furaha zaidi

nilikua nishaanza kushangilia[emoji3][emoji3]

Hahaha!, unatafuta sababu sasa [emoji1]
 
Mimi ni mnene napia na raha kuwa hivi sana kumbe tunawadatisha nyie naminyama yetu hongereni.
 
Wanawake wanene raha kuwagegeda mwendo ni pwapwa pwa pwa pwa raha raha utamu raha utam pwapwa
 
Ila mkuu wanawake wembamba nasikia wakipenda huwa wanapenda kweli coz moyo upo karibu sana na ngozi.[emoji3][emoji3][emoji3]
Pia wakorofi sana maana ukigusa ngozi umeshagusa moyo, hapo hakukaliki.
 
Halafu wife yupo kwenye "diet", eti apungue, wakati mie napenda zile minofu.

Yaani lazima nikinukishe ti teh[emoji16][emoji16][emoji13]
Mi anajua napenda mabonge hata hathubutu kujikondesha asije poteza mvuto.
 
Back
Top Bottom