Nokia83
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 24,643
- 44,389
Hebu dadavua vzuri
Ngoja watakuja pm kuona kama yaliyomo yamo
Hebu dadavua vzuri
ooh ok!! Upo vizur!! nimependa attitude yakoSio kwangu Mimi aisee tena hao wa baby baby ndo hawapati bora wale wa accidentally ninaokutana nao. Mi Ku date na ninaofahamiana sipendi
Enheeee hp ss tutaenda sawa kwa mtu km hyo shenzi zke ila nikuulize swali ingekuwa ypo very open kwako cm yke inakaa popote ple hata password haina mtu km hyo akihack mawasiliano yko ili ajiridhishe uaminifu alionao kwako nawe unao kuna tatzo?Kwanini asome mambo yako huku yeye hataki ujue yake maovu tena mengi sana
Acha mapenz fany ngonoLengo kuu ni kukufanya usigundue ya kwake na ndo maana kutwa kukufatilia. Mtu wa ivyo siyo mzuri tu
Sasa Ku chart ndo umalaya mkuu, chart si kupiga tu story za hapa na pale
Ni hatari ulikua unafatiliwa kama gaidiYani maana wivu umepitiliza imagine someone searching ur detail had nyumbani na sikuwahi kumwonesha, yani nashukuru nilitua mzigo
Hpo ss ndio penye tatzo kuna vtu nyie wanawake kwenu huwa mnaviona vidogo sana ila kwetu sisi co rahisi kabisa ss we mtu unakuta mkeo ana chart na lijamaa analiita baby mara darling sweetheart hata km hakuna kinachoendelea mm mwenzenu mswahili labda nyie mliosoma kdg mnisaidie charting km hzo kweli uzikute ukae kmya?Mkuu waweza itana baby kumbe hata hujafikiria lolote yani, hafu mi hupenda Ku chart tu basi ila kufikia stage ya kubanjuana ndo cwezi
Yaani umekazania sana hz charting za hp na ple unanikera ww ungekuwa karibu ningekuzaba kibao huo ndio mwanzo wa matatzo hzo charting za hp na ple ya nn hyo yote? Umalaya tu!Sasa Ku chart ndo umalaya mkuu, chart si kupiga tu story za hapa na pale
Hahaaaa eti nakukera kwahyo wewe hutaki mpenzi wako apige story na wengine huo wivu umexidi.Yaani umekazania sana hz charting za hp na ple unanikera ww ungekuwa karibu ningekuzaba kibao huo ndio mwanzo wa matatzo hzo charting za hp na ple ya nn hyo yote? Umalaya tu!
Maisha bila kuongea na watu co maisha Ila mazoea ya kingese ngese km hya ya kwako ndio ctaki kuskia achague moja kwenye upigaji cjajaaliwa kipaji hcho ila nina mikwara kishenzi!Hahaaaa eti nakukera kwahyo wewe hutaki mpenzi wako apige story na wengine huo wivu umexidi.
Hahaaaa eti unazabe kibao sasa kwa kosa gani inaonyesha wewe ni mpigaji.
Wewe hujui umalaya wewe wasema
Hapo ukishakuwa mke nikukata tu mazoea maana hapo havivumiliki kabisa yani kwa mwanaume yoyote yule ni ngumuHpo ss ndio penye tatzo kuna vtu nyie wanawake kwenu huwa mnaviona vidogo sana ila kwetu sisi co rahisi kabisa ss we mtu unakuta mkeo ana chart na lijamaa analiita baby mara darling sweetheart hata km hakuna kinachoendelea mm mwenzenu mswahili labda nyie mliosoma kdg mnisaidie charting km hzo kweli uzikute ukae kmya?
Kumbe jua likizama unakuwa na akili eee!Hapo ukishakuwa mke nikukata tu mazoea maana hapo havivumiliki kabisa yani kwa mwanaume yoyote yule ni ngumu
Yani yule mwanaume alikuwa kiboko aisee uzuri nilikuwa sifanyi ujinga yeye ndo aliharibu mamboNi hatari ulikua unafatiliwa kama gaidi
Hahaaaa mkuu mi sina mazoea mabaya na mtu mie najijua mtu mzima najua limit yanguMaisha bila kuongea na watu co maisha Ila mazoea ya kingese ngese km hya ya kwako ndio ctaki kuskia achague moja kwenye upigaji cjajaaliwa kipaji hcho ila nina mikwara kishenzi!
Sasa hapo ni ukiwa mke unatulia lakini uko single mtu akubane hivo si anakuzibiaKumbe jua likizama unakuwa na akili eee!
Nafrahi saa hz tunaelewana mwanzo ulikuwa wanivuruga sana na comments zko mtatuua na wivu jmn!Hahaaaa mkuu mi sina mazoea mabaya na mtu mie najijua mtu mzima najua limit yangu
Nina mshkaji kaachana na na mke wake baada ya mazoea na mtoto wa baba ake mdogo alitlyekuwa anaishi nae hapo home. Jamaa akiwa job wao wanasex mazoea yalizidi jamaa akawa anamegewa. Imbidi aachane na wifeMwanzo nilikua naona kawaida kuona mtu ana mazoea yasiyo eleweka na mke wa mtu hata mm niliona ni sawa kuwazoea ila tangu nijue ina uma vipi mke wako kuzoelewa kijinga dah napiga vta sana huu upumbavu
Haaaaaahaaaaa so unatega kotekote? jamaa ana kaba sababu ana uhakika anabeba jumla hlf we unataka kumletea hbr za kubet!Sasa hapo ni ukiwa mke unatulia lakini uko single mtu akubane hivo si anakuzibia
Hahaaaa pole kwa kuvurugwa na comments zangu, mkiendekeza wivu utawaua bure mwache mtu atumie kiungo chake vzuriNafrahi saa hz tunaelewana mwanzo ulikuwa wanivuruga sana na comments zko mtatuua na wivu jmn!