Wanaume wenye tabia hii mnachokitafuta mtakipata

Wanaume wenye tabia hii mnachokitafuta mtakipata

vigota

Senior Member
Joined
Apr 30, 2018
Posts
188
Reaction score
151
Kuna tabia ya baadhi ya wanaume wanapekua simu za wachumba au wapenzi wao na kuanza kuchukua namba zilizotuma msg au call na kuanza kuuliza maswali mi nayaita ya kijinga.

Utasikia we ni nani ulimtumia mke wangu msg good night au nimeona miss call yako kwa mke wangu ulikuwa unasemaje acha maagizo basi akija nimwambiaje...

Hivi mnaelewa kuwa hao wapenzi wenu ni binadamu tu kama binadamu wengine na wanaishi kimakundi na kuna mahusiano ya kikazi na familia nje yako?

Kwani lengo hasa la tabia hii ni nini?

Kwa mfano nikikujibu kuwa huyo demu wako nilishamla ila hajui kukata kiuno utajisikiaje? Au nikikwambia mi ni muhudumu wa gesti na mpenzi wako amechafua mashuka ya gest baada ya kuliwa tigo utajisikiaje??

Niwatakie mapenzi mema
 
Kuna tabia ya baadhi ya wanaume wanapekua simu za wachumba au wapenzi wao na kuanza kuchukua namba zilizotuma msg au call na kuanza kuuliza maswali mi nayaita ya kijinga utasikia we ni nani ullimtumia mke wangu msg ggod night.... nimeona miss call yako kwa mke wangu ulikukuwa unasemaje acha maagizo basi akija nimwabiaje......
hivi mnaelewa kuwa hao wapenzi wenu ni binadamu tu kama binadamu wenginena wanaishi kimakundi kuna mahusiano ya kikazi na familia nje yako?
kwani lengo hasa la tabia hii ni nini?
kwa mfano nikikujibu kuwa huyo demu wako nilishamla ila hajui kukata kiuno utajisikiaje au nikikwambia mi ni muhudumu wa gesti na mpenzi wako amechafua mashuka ya gest baada ya kuliwa tigo utajisikiaje??
niwatakie mapenzi mema
Wanawake siku hizi ndio maana wengi hamuoleki, mmebaki kulia lia tu mitaani. Unataka kutetea upuuzi wa mke wangu anatumiwa meseji na watu hawaeleweki? Kama ndoa ngumu iache kwa wenye kuiweza.
 
Bora huyo.anapekua wangu alikuwa mshenzi amehack mawasiliano yangu aaargh hyo ilifanya nisimpende kwa kufatilia mambo yangu.

Kama ulikuwa hufanyi kitu kibaya wala usingebabaika nayeye kufuatilia mawasiliano yako
 
Kama ulikuwa hufanyi kitu kibaya wala usingebabaika nayeye kufuatilia mawasiliano yako
Nilikuwa sifanyi CHOCHOTE kibaya sasa MTU anasoma chart za mzazi wako siku nyingine anaropoka mambo yako indirect kwa watu sasa huyo ni timamu kweli, hafu mi nikidhamiria kuwa mchepukaji natafta line special, mi MTU kuwa mpenzi wangu haimanishi a nifanye mtumwa aingilie mambo yangu binafsi in the name of love
 
Pole sana Mkuu... siku ukishaoa rudi tena kupitia ulichoandika.
 
Mwanzo nilikua naona kawaida kuona mtu ana mazoea yasiyo eleweka na mke wa mtu hata mm niliona ni sawa kuwazoea ila tangu nijue ina uma vipi mke wako kuzoelewa kijinga dah napiga vta sana huu upumbavu
 
Bora huyo.anapekua wangu alikuwa mshenzi amehack mawasiliano yangu aaargh hyo ilifanya nisimpende kwa kufatilia mambo yangu.
mimi nitakupa uhuru Cariha, upendo wangu utakufanya uachane na wote.
Nikitumia nguvu kukatisha mahusiono means sikutoshelezi, njoo kwangu uone tofauti honey cariha [emoji8]
 
Nilikuwa sifanyi CHOCHOTE kibaya sasa MTU anasoma chart za mzazi wako siku nyingine anaropoka mambo yako indirect kwa watu sasa huyo ni timamu kweli, hafu mi nikidhamiria kuwa mchepukaji natafta line special, mi MTU kuwa mpenzi wangu haimanishi a nifanye mtumwa aingilie mambo yangu binafsi in the name of love

Kwahiyo una line ya kuchepukia [emoji23][emoji23][emoji23]

Jamaa alishtukia mchezo
 
mimi nitakupa uhuru Cariha, upendo wangu utakufanya uachane na wote.
Nikitumia nguvu kukatisha mahusiono means sikutoshelezi, njoo kwangu uone tofauti honey cariha [emoji8]
Hahaaaa hapo kunipa Uhuru itakuwa umenifikisha kabisa yani, mana nitakuheshimu mana nikiwa na MTU nikiamua sihangaiki kwingine natulia tuli yani,
 
Mke wa MTU unamtumia Msg ya Gudnyt ilii iwejee!??? Achaa shoboo mzee ukutee hata demu wako hujamtumiaaa...Kama sio kuwashwa washwaa ni nini!???
 
Kwahiyo una line ya kuchepukia [emoji23][emoji23][emoji23]

Jamaa alishtukia mchezo
Mimi sina line nasema nikitaka kuchepuka nitakuwa smart mno, sasa mtu mi nimechart na flani twende sehemu yeye anakuja kuniambia nilifikiri utasafiri kwenda sehemu, eeeh hyo inakera, ujue tusiopenda kufatiliwa ka watoto yani
 
Nilikuwa sifanyi CHOCHOTE kibaya sasa MTU anasoma chart za mzazi wako siku nyingine anaropoka mambo yako indirect kwa watu sasa huyo ni timamu kweli, hafu mi nikidhamiria kuwa mchepukaji natafta line special, mi MTU kuwa mpenzi wangu haimanishi a nifanye mtumwa aingilie mambo yangu binafsi in the name of love
Mkuu, unamzungumzia mpenzi au mume?
 
Mimi sina line nasema nikitaka kuchepuka nitakuwa smart mno, sasa mtu mi nimechart na flani twende sehemu yeye anakuja kuniambia nilifikiri utasafiri kwenda sehemu, eeeh hyo inakera, ujue tusiopenda kufatiliwa ka watoto yani

Kwahiyo jamaa mpya hakufuatilii?!
 
Back
Top Bottom