Nokia83
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 24,643
- 44,389
Hata akiniomba hapati kitu, eeeh mwishowe huniona na mambo yasiyoeleweka, kutoa penzi hovyo huua u rafiki aisee
Mpk ifikie wapi ndio unatoa penzi?!...mwaka mzima mnachat nn sasa?!
Hata akiniomba hapati kitu, eeeh mwishowe huniona na mambo yasiyoeleweka, kutoa penzi hovyo huua u rafiki aisee
Yani wa ivyo angekuoa angekuwekea masharti mengi sana na ata kama ni kazi angekuachisha. Hongera pia kwa kuachana naeNa kweli huyo hakuwa mzuri tabia zake zilikuwa mbovu jinsi nilivogundua hakutegemea, mahusiano mazuri ni ya kuheshimiana na kuaminiana. Watu wanaofatilia wapenzi wao ni hatari tena sio wazuri
Hahaaaaaa jamaniNjoo tuchat wawili bas
Tuna chart vtu tofauti tofauti mi na marafiki wa more than 3 years wameomba wamechoka, ctaki kuwapoteza kisa mapenziMpk ifikie wapi ndio unatoa penzi?!...mwaka mzima mnachat nn sasa?!
Mme wa mtu je!kumbuka hapa duniani hamna sehemu palipo mbali,mbali ni mbinguni-cheza na vitu vyote duniani lakini usicheze na mke wa mtu
Basi hukua umetulia au je bado upo naeBora huyo.anapekua wangu alikuwa mshenzi amehack mawasiliano yangu aaargh hyo ilifanya nisimpende kwa kufatilia mambo yangu.
Tuna chart vtu tofauti tofauti mi na marafiki wa more than 3 years wameomba wamechoka, ctaki kuwapoteza kisa mapenzi
Yani maana wivu umepitiliza imagine someone searching ur detail had nyumbani na sikuwahi kumwonesha, yani nashukuru nilitua mzigoYani wa ivyo angekuoa angekuwekea masharti mengi sana na ata kama ni kazi angekuachisha. Hongera pia kwa kuachana nae
Anatafuta anachokitafutaMke wa MTU unamtumia Msg ya Gudnyt ilii iwejee!??? Achaa shoboo mzee ukutee hata demu wako hujamtumiaaa...Kama sio kuwashwa washwaa ni nini!???
Hahaaaa eti wengine nimewapa hao waliopta waliniotea tu ki bahati mbaya tena sikutaka mazoea nao, maana wengi hutaka kuniganda yaniHawajajua jinsi ya kuomba tu mbona wengine umewapa
Njoo baby girl nakupenda atiiHahaaaaaa jamani
Yeye ndo alikuwa hajatulia though ndo alikuwa ananifatilia sana, eeeh wanaume wahuni hufatilia wenzi wao.Basi hukua umetulia au je bado upo nae
Nipe huo moyo wakoNjoo baby girl nakupenda atii
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] ulikuwaje hapoHaha aisee mkuu km unammendea mke wa mtu bora uache kabisa
Oohoo mwenzako nilifatwa kazini na kutishiwa bastola mbele ya wafanyakazi wenzangu baada ya kucheza na mke wa mtu
Hahaaaa eti wengine nimewapa hao waliopta waliniotea tu ki bahati mbaya tena sikutaka mazoea nao, maana wengi hutaka kuniganda yani
Hukufurahia maupendo hayoNiliachana naye nikamu block lakini anatumia line nyingine, had kwetu alifatilia akajua jamani kuna wanaume ni shida tupu.
Pole sana kwahiyo umeacha kweli kucheza naye?Aah nilijiskia vbya sna watu wakaniweka chini na kunipa somo kwamba niache kabisa hiyo michezo nilitaman ardhi ipasuke daah ilikua jau
Chukua tuu mamii nakupenda Sana bbyNipe huo moyo wako
katika watu 10 mtakaoitana baby, honey na mengineyo lazima unase tu kama sio kwa mmoja basi 2 watakula mzigo !! ndege mjanja hunasa tundu bovuHata akiniomba hapati kitu, eeeh mwishowe huniona na mambo yasiyoeleweka, kutoa penzi hovyo huua u rafiki aisee