colin_morgan
JF-Expert Member
- Jun 8, 2015
- 2,443
- 2,929
Aah nilijiskia vbya sna watu wakaniweka chini na kunipa somo kwamba niache kabisa hiyo michezo nilitaman ardhi ipasuke daah ilikua jauHeeeh ikawaje?
Aah nilijiskia vbya sna watu wakaniweka chini na kunipa somo kwamba niache kabisa hiyo michezo nilitaman ardhi ipasuke daah ilikua jauHeeeh ikawaje?
Mkuu najiamini ila kufatiliana huko ni hatari, Mimi mwenyewe mpenzi wangu sifatilii simu yake, au kusikiliza ushilawadu sasa ukimchunguza sana yanakuja kukushinda bureBasi ww bado unataka kuendelea kula ujana ndio maana bado hujiamini
Mkuu najiamini ila kufatiliana huko ni hatari, Mimi mwenyewe mpenzi wangu sifatilii simu yake, au kusikiliza ushilawadu sasa ukimchunguza sana yanakuja kukushinda bure
Una bahati jamaa alikuwa mstaarabu hakukukodia wahuni wakufanye mbaya huku umeshikiwa bastola mbona ungekoma, nyie wanaume ni wahuni ila kwa wake zenu huwa mnajifanya MNA uchungu sanaAah nilijiskia vbya sna watu wakaniweka chini na kunipa somo kwamba niache kabisa hiyo michezo nilitaman ardhi ipasuke daah ilikua jau
Ujana umenichosha mieEndelea kula ujana mama
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Kwanini ww uwe the prime suspect mpaka upigiwe simu?
Lazima kuna kitu. Kuwa makini usije ukatelezeshewa chatu kijana.
Ujana umenichosha mie
Aisee mm asingefanikiwa kote huko , ni mzee wa machele sna hata angekuja kwa lengo la kuuwa basi angekufa yy aiseeUna bahati jamaa alikuwa mstaarabu hakukukodia wahuni wakufanye mbaya huku umeshikiwa bastola mbona ungekoma, nyie wanaume ni wahuni ila kwa wake zenu huwa mnajifanya MNA uchungu sana
Hahaaaa sasa hivi naanza serious process loh Mungu anitie ujasiriBado ndio maana unaogopa kuweka mayai yote sehem moja
Sa shida zako hizooo..umalaya mbayaNilikuwa sifanyi CHOCHOTE kibaya sasa MTU anasoma chart za mzazi wako siku nyingine anaropoka mambo yako indirect kwa watu sasa huyo ni timamu kweli, hafu mi nikidhamiria kuwa mchepukaji natafta line special, mi MTU kuwa mpenzi wangu haimanishi a nifanye mtumwa aingilie mambo yangu binafsi in the name of love
Hahaaaa sasa hivi naanza serious process loh Mungu anitie ujasiri
Wewe huyo ana huruma mi kuna mtu alimtendea vibaya jamaa aliyekuwa ana tembea na mkeweAisee mm asingefanikiwa kote huko , ni mzee wa machele sna hata angekuja kwa lengo la kuuwa basi angekufa yy aisee
Sasa Ku chart ndo umalaya mkuu, chart si kupiga tu story za hapa na paleSa shida zako hizooo..umalaya mbaya
Naweza mbona mi na chart na mtu na sijafanya lolote mwaka sasa ni choice tu basiHuwezi kuacha ww
Naweza mbona mi na chart na mtu na sijafanya lolote mwaka sasa ni choice tu basi
Lengo kuu ni kukufanya usigundue ya kwake na ndo maana kutwa kukufatilia. Mtu wa ivyo siyo mzuri tuNi shida kweli aisee yeye yake mabovu yangu anayafatilia cjui ili iweje? Sipendi watu wa hvo
Njoo tuchat wawili basNaweza mbona mi na chart na mtu na sijafanya lolote mwaka sasa ni choice tu basi
Hata akiniomba hapati kitu, eeeh mwishowe huniona na mambo yasiyoeleweka, kutoa penzi hovyo huua u rafiki aiseeMnachat tu hakuombi penzi?!
Na kweli huyo hakuwa mzuri tabia zake zilikuwa mbovu jinsi nilivogundua hakutegemea, mahusiano mazuri ni ya kuheshimiana na kuaminiana. Watu wanaofatilia wapenzi wao ni hatari tena sio wazuriLengo kuu ni kukufanya usigundue ya kwake na ndo maana kutwa kukufatilia. Mtu wa ivyo siyo mzuri tu