ipogolo
JF-Expert Member
- Aug 15, 2011
- 6,280
- 5,989
Wanawake wa sasa hawana maneno haya katika (seducing)Hellow
Miaka ya zamani ilikuwa si jambo la ajabu kusikia MTU anafukuzia mwanamke kwa miaka hata miwili hadi mwishowe anampata, ila kwa sasa naona kama wanaume wengi wakishaambiwa tu "no" ndo imetoka hiyo, wana-give up mapema, au sometimes mwanaume akiona anajibiwa one-word text, basi hamfukuzii tena Huyo mwanamke na mawazo ya kutongoza yanapotea.
I wonder why most guys (including me) are like this nowdays...
1: Hapana,Sitaki, No
2: Nipe muda nitakujibu
3: Nitafikiria
4: Nitasema kwa ( baba, mama, kaka,mwalimu, padri)
Ukimkonyeza kwa ukope unabeba. Ukimtext (I miss you) atajibu ( me too)
Wepesi sana. Maharage ya mbeya.