Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 61,977
- 127,423
[emoji23] [emoji23] [emoji23] huna maana weweMimi ukinikubalia haraka natafuna, nanawa mikono na hutoniona tena!!
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] huna maana weweMimi ukinikubalia haraka natafuna, nanawa mikono na hutoniona tena!!
Imekuwaje tena??Daah basi tu..........
Kuna mwingine ukimkubalia mara moja anakuona cheap. Na kama alikuwa anatania ukasema yes ndo imekula kwako
Sent using Jamii Forums mobile app
Sijui kama ni kweli asee, ila kwa upande wangu, Napenda Mwanamke Mpole, mnyenyekevu kwenye kujali.Ukiwa mpole kama kondoo kwenye mahusiano hawa watu hawapendi wanapenda wanawake pasua kichwa.
Unaongea points tu. Huwa niko very straight, nikiona mtu haeleweki sipendagi kujiumiza, unaweza kuta mtu ana sehem yake nyingine. Kwangu napenda unifungukie na kunieleza ukweli tu kam hauko tayari kuliko unizungusheeee mpaka unanichosha. So far nishaumizwagwa sana kwa hiyo style ya sitaki-nataka.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kichocheo cha penzi imara...Ndo wanavyosemaga, ila honestly mara nyingu ukiwa a good person ni sawa na kusign a pain warrant, there is always a price to pay. Utampenda mtu, give him/her your all, mwisho wa siku unaonekana unabore au una uhaba wa watu wa kukupenda sijui, yani unaonekana kama unamganda huna other options mweeh. Unampa mtu your attention utaambiwa unamsuffocate, sijui his life doesn't revolve around you khaaa. It's so easy kuwa a bad person kuliko kuwa a good one coz mara nyingi utakuwa underappreciated and compromised, ila ukishaondoka ndo umuhimu wako unaonekana. So being good is something that only strong people can undertake . Cha msingi tu, be a good person when it matters, and a shitty one when it doesn't. Ila ikitokea ukampata a good person pia daaaaah
Huo ndo ukweliKwa experience yangu mimi wanawake wanaonikubaliaga haraka ndo huwa wenye mapenzi ya kweli na mimi (though kuna exceptions, mwanamke mwingine anakukubali haraka then baada ya s#x humuoni tena) Khantwe
Sometimes men fail to read between the lines too.
[emoji13] [emoji13] inawezekana maana fake id hizi bwana....ila sio wewe bwana
Sent using Jamii Forums mobile app
Chicken partyKichocheo cha penzi imara...
1. Mwamini mwenzio, mhoji na msikilize then mfikie muafaka
2. Kuwa muwazi... (kama ni wanandoa... hasa kipato chako halali maana hapa ndipo kwa sasa pana sumu kali)
3. Mpe uhuru... Mwache awe na uhuru wake binafsi... hobbies zake, marafiki zake
Vingine ntavisema nikimaliza hii nyagi
Em fuatilia mara nyingi watu wanaolizwa haswa na mapenzi ni watu wa aina gani. Na usiwe surprised kujua bad girls wengi ndo wanaolewa. Sijui tuna matatizo gani kuappreciate watu wanaotupenda kweli, hadi tufanywe options ndo tunaona thamani yao. Kuna watu wanakufanyia mabaya na wanamove on happily, yani hawakumbuki lolote. Ilhali mwenzangu na mimi ukimkosea tu mtu kidogo basi unajibebesha liburden of guilt hilooo, unaumiaaaa. Teh usiombe uwe na moyo wa kupondeka + it's not easy kuchange the "real inner you" kwa sababu tu watu wamekuumiza, still utakuwa tu strong na utajaribu kuwaelewa tu and you wont hurt them back mweeeh.I don wanna be a good one anymorw...nilimpenda mdada naona akaniloa mute no kunjibu text nothing nkajua kashaniona zoba coz i was too good....niliamua to be baaad ...now naliliwa sasa na **** siku nilimchana mdada kuwa akivotoka kwangu mwingine alikuja tuka do mpaka asubuhi....aliumia ila bado tuko pamoja. Butvin short when you are good you are in danger.. ..now i have many girls because am not good anmore...but i treat them well bed n normal issues
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimekumbuka ujanani tu babu tehImekuwaje tena??
Mbona wapole mnawaacha?
Haha nasubiri umalize nyagi yakoKichocheo cha penzi imara...
1. Mwamini mwenzio, mhoji na msikilize then mfikie muafaka
2. Kuwa muwazi... (kama ni wanandoa... hasa kipato chako halali maana hapa ndipo kwa sasa pana sumu kali)
3. Mpe uhuru... Mwache awe na uhuru wake binafsi... hobbies zake, marafiki zake
Vingine ntavisema nikimaliza hii nyagi
Mwisho wa cku tunabak kuwa wanawake tu... najijua ni mkal ctak kero za kupelekeshwa pelekeshwa kama kondoo!!Wanawake wanawake, wanawake,
No sio wa hum bwana. Nimesema anaweza kuwa yeye maana hapa tunatumia fake id huwezi kujua nani ni naniKumbe ni wa humu? Mie nilidhani wa kitaa [emoji6][emoji6][emoji6]
Yec thatsLakini wew sio mzoefu coz hupendi madem[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nguzo za upendo baina ya mwanamke na mwanaume ni mbili tu
Sisi wanaume tunahitaji RESPECT , na wanawake wao wanahitaji CARE. Hivo viwili vikitendeka basi mapenzi lazima yaahamiri