Wanaume wanapenda wale wanawake wanaowapa hard time

Wanaume wanapenda wale wanawake wanaowapa hard time

Behaviourist anakwambia yeye chura tu

cc: @ Behaviourist
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Em fuatilia mara nyingi watu wanaolizwa haswa na mapenzi ni watu wa aina gani. Na usiwe surprised kujua bad girls wengi ndo wanaolewa. Sijui tuna matatizo gani kuappreciate watu wanaotupenda kweli, hadi tufanywe options ndo tunaona thamani yao. Kuna watu wanakufanyia mabaya na wanamove on happily, yani hawakumbuki lolote. Ilhali mwenzangu na mimi ukimkosea tu mtu mdogo basi unajibebesha liburden of guilt hilooo, unaumiaaaa. Teh usiombe uwe na moyo wa kupondeka + it's not easy kuchange the "real inner you" kwa sababu tu watu wamekuumiza, still utakuwa tu strong mweeeh.
Dogo unatiririka mno aisee mpaka unanitisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukiwa mpole kama kondoo kwenye mahusiano hawa watu hawapendi wanapenda wanawake pasua kichwa.
ungelijua kuwa wanaume tunapenda mwanamke yule ambaye any time tukiomba papuchi ataitoa yote bila kigugumizi, wala usingejifariji kwa maneno yako haya. mtu anayetupatia hard time lazima huwa tunatafuta sehemu ya kwenda kupunguza stress, kumlipiza kisasi kwa michepuko etc. cha kwanza papuchi, cha pili heshima na huduma. basi.
 
Mwanaume mwenye lengo unamtambua kwa mazungumzo yake.. Wapo ambao sio king'ang'anizi akiona huna jibu la maana anakuacha hapo
kwa mazungumzo hamuwezi kututambua kwasababu huwa tunapretend kupita maelezo. the real picture yetu sisi utaiona baada ya kukaa na sisi miaka kuanzia miwili na baada ya kuzaa watoto kuanzia wawili. hapo ndio picha halisi mtaiona, before that huwa ni kupretend na lazima una mibadala mingi tu nje. upendo wa kweli huja either baada ya kumpokea Yesu, au kama ndo mtu wa duniani, baada ya kuchoka maisha ya infidelity...unasema sasa ngoja nibadilike, na hapo ujue una watoto na unaogopa utapotea watoto wabaki yatima.
 
Asprin eti Sky Eclat ni pasua kichwa?
Kinyume cha pasua kichwa ni nini vile??

Ndivyo alivyo Sky Eclat

Nikimwambia aje Bunju, huwa hajiulizi mara mbili. Na anavyoondoka toka kwa Mtogole, mpaka anafika Bunju hapa katikati anapishana na vikwazo vingi... ambavyo anavishinda bila malalamiko...

Sijui umenielewa au nitumie tamathali za semi?
 
Kinyume cha pasua kichwa ni nini vile??

Ndivyo alivyo Sky Eclat

Nikimwambia aje Bunju, huwa hajiulizi mara mbili. Na anavyoondoka toka kwa Mtogole, mpaka anafika Bunju hapa katikati anapishana na vikwazo vingi... ambavyo anavishinda bila malalamiko...

Sijui umenielewa au nitumie tamathali za semi?
anhaa nimekuelewa kiongozi
 
Mkuu kupitia uzoefu wa maisha, ile umeamua mimi nitulie ndani anakuona mjinga ndiyo anaanza ukipanga wake.
hili jambo hata sisi wanaume tunakutana nalo sana, pindi mwanamke anapokuwa na nia na wewe she can pretend to be an angel, ila ukimpa nafasi akaingia anaanza visanga vya kutaka kukutawala, anajaribu kukuyumbisha awe yeye ndio mwenye kauli dhidi ya mipango yako.Hapo mwanaume asipo simama nae anajikuta katika mtihani mkubwa mno.Ndio maana nikasema hilinjambo linaloitwa mahusiano ni gumu mno.
 
your mom must have been intelligent,

and I guess your mom exceeds your dad 's intelligence,

You are looking for your 'mother' in your relationship;

its not a bad thing,but you need to be flexible,

you might waste years finding this person,
Doh!!
 
Back
Top Bottom