Wanaume wanapenda wale wanawake wanaowapa hard time

Wanaume wanapenda wale wanawake wanaowapa hard time

Kuna mwanaume ukimwambia hapana wala hageuki nyuma tenaa, sasa kama Ulikuwa unatania inakula kwako.... Hamna kitu kizuri kama kuwa halisi, hasa linapokuja swala la mahusiano
Yaani umejuaje
Mimi ukisema no I mean you mean no if you say yes like wise

Ila most female do say no while they mean yes

Mimi huwa wananitafuta muda mwingine ninawatania tu na wananiambia nilikuwa nakutania tu namjibu basi asiye na utani shampata

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mmmh. Ukisema A siku hizi wao wanataka B. Ukiwa mpole utasikia nataka mwanamke rafiki kwangu,ambae tutaongea tutacheka na kufanya hivi na vile. Confusion
Confusion is in your mind not from other person
Jikubali ulivyo tembea ktk uhalisia wako ukiwa jeuli tulia na jeuri yako utampata tu anayetaka jeuri
Ukiwa mpole tulia na upole wako kwani utampata anayetaka mpole
Ukiwa pasua kichwa tulia na upasu wako utampata tu pasua kichwa mwenzio

Shida unaipata pale unapovaa ngozi isiyo yako unaanza kuigiza utakimbiwa na wote

Anayekupenda mpende asiyekupenda achana naye

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilisoma kitabu cha Buddhist, wanasema matatizo binadamu tumekuwa wabinafsi sana, kama tungeishi kwa upendo kama ule unaompenda dada na kaka yako uliozaliwa nao, duniani kuna kila kitu cha kumtosha kila mtu. Nikakumbuka maneno ya Yesu, Amri kubwa ninawaachia mpendane.
Watu hawajui upendo ni Nini na matawi ya upendo ni UPI

Sasa wanawake wanataka wapendwe kutoka moyoni wakati siyo hivyo kulingana na maandiko



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Katika uchunguzi wangu binafsi nilioufanya nimegundua katika mahusiano wanaume wanapenda patashika. Ukiwa mpole kama kondoo kwenye mahusiano hawa watu hawapendi wanapenda wanawake pasua kichwa.
Mi siko hivyo...
 
Mkuu, skyeclat ,


Mkuu, pole sana kama Mutu amekusumbua hapo home ama umeona jambo kwa jirani.

Lakini, ujue kuwa wanaume nao hatutabiriki. Unaweza ukakalia kuti la majivu ivi hivi unajiangalia.
 
Nani wasiotabirika sasa?
images


Mmmmmh,

Sielewi kinachoendelea katika picha japo naona.
 
Confusion is in your mind not from other person
Jikubali ulivyo tembea ktk uhalisia wako ukiwa jeuli tulia na jeuri yako utampata tu anayetaka jeuri
Ukiwa mpole tulia na upole wako kwani utampata anayetaka mpole
Ukiwa pasua kichwa tulia na upasu wako utampata tu pasua kichwa mwenzio

Shida unaipata pale unapovaa ngozi isiyo yako unaanza kuigiza utakimbiwa na wote

Anayekupenda mpende asiyekupenda achana naye

Sent using Jamii Forums mobile app
Unaweza jikubali,unaweza kuwa halisi yet you get the wrong person. Unapata pretender ambae ana act kama wewe ulivyo stil it gonna be confusion in your mind?? Sio kila unaekutana nae unadhani atakuwa real person as you are. That's why unasema wengine ukikutana nao anasema nilikuwa nakutania,mean while anataka kama sitaki nataka.
 
Wanaume tunapenda wanawake wenye mawazo ya kujenga, lakini kuwa wa kuliwaza wakati wa magumu, ukiwa pasua kichwa ni hatari kwa mahusiano

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukiwa Pasua kichwa, utaishia kuachwa mkuu. Pasua kichwa lakini usome alama za nyakati. Kwanini niishi kwangu kama niko Kibiti??

Ukiishi kwa Kupasua kichwa unakuwa unaipasua ndoa/ mahusiano yako mwenyewe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unaweza jikubali,unaweza kuwa halisi yet you get the wrong person. Unapata pretender ambae ana act kama wewe ulivyo stil it gonna be confusion in your mind?? Sio kila unaekutana nae unadhani atakuwa real person as you are. That's why unasema wengine ukikutana nao anasema nilikuwa nakutania,mean while anataka kama sitaki nataka.
Ukipata anaye pretend then you know siyo right person
You keep on searching.

Lkn Mara nyingi watu wanasema is not right person kwa kuwa anataka navo feel kufanyiwa apewe 100% which is not true watu wanashindwa kukubali changamoto ktk maisha


Unaweza kutamani kupata mwenza lkn kumaintain need uamuzi

I love one woman alisema yaani hata kama tutalala miezi 6 hatusemeshani najua tutasemeshana tu maana nilikubali mwenyewe hizi ni changamoto tu tutakumbukanaje

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Comment ya mwaka hii , hawa wenzetu ni pasua kichwa jamani khaaa
Yaani we acha tuuu.... Hata kama alikuwa serious ukidengua kidogoo tuu anaondoka kiukweli.... Hawasomeki kabisaa.....

Mjukuu wangu anaendeleaje mamy!!!!
 
Back
Top Bottom