Wanaume wanapenda wale wanawake wanaowapa hard time

Wanaume wanapenda wale wanawake wanaowapa hard time

Mwisho wa cku tunabak kuwa wanawake tu... najijua ni mkal ctak kero za kupelekeshwa pelekeshwa kama kondoo!!

Sent using Jamii Forums mobile app

Unaona ulivyo na matatizo? nani kasema unataka kupelekeshwa? nani kaongelea ukali wako? hawa ndo wanawake walivyo, keshaweka maneno kinywani mwangu wakati sijaongea chochote. Ila mkifika miaa 35 hamjaolewa mnaaza kujitambua.
 
your mom must have been intelligent,

and I guess your mom exceeds your dad 's intelligence,

You are looking for your 'mother' in your relationship;

its not a bad thing,but you need to be flexible,

you might waste years finding this person,
That is how it works.
Girls often look for their "father" in potential husbands if they perceive them as role models
 
Ukiwa mpole kama kondoo kwenye mahusiano hawa watu hawapendi wanapenda wanawake pasua kichwa.
The same to wanawake asee,, kuna dem m1 alikuaga side chick wngu enzi za college, tulivoachanaga akabak mshikaji cku 1 ndo akavunguka kuwa alikuwa pa1 na vitimbi vyangu vyote ye alistick sbb nlikuwa nampa hard time,,hahah[emoji3] [emoji3] [emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
That is how it works.
Girls often look for their "father" in potential husbands if they perceive them as role models

its true,

we all makes mistake in raising children,

I think everything should be balanced at home,

watoto wakikua,wafall in love naturally,

sio kutafuta a 'father or a mother'

sababu mkiwawekea watoto high standards kitabia ama kimasomo,

unamwambie asipopata A ni mkong'oto ,ndipo hapo mtoto anapo learn,nikipata A baba atafurahi, ,hii ndio view anayoenda nayo ulimwenguni,kuishi nayo lazima 'apate A'.............the truth is its OK to fail...............

the same view. when one of the parent is abusive,too bad our 'role models',can not just end in good role models,but children can learn and adapt abuse,from those called role models............

msitafute baba au mama kwenye mahusiano,sababu yupo mmoja tu,na hakutakua na mwingine,at least DNA scientists explains that you cant possibly come from two fathers or mothers!stop looking for them,and enjoy life.
 
Kuna billionea mmoja Marekani alioa akiwa kijana wakati akiwa hana kitu. Muajiriwa tu wa kawaida na mke mama wa nyumbani. Baada ya kununua shares huku na kule pesa zikachanganya mara milionea hadi bilionea na mama akiendelea kutunza nyumba na kusimamia kila kitu kuhusu watoto wao.

Njemba ikapata dogo dogo na kutangaza divorce ili ioe dogo dogo. Mama akasema hakuna shida nilipe tu haki yangu ya miaka yote tuliyoishi pamoja. Njemba ikasema hukuchangia chochote zaidi ya kuwa mama wa nyumbani. Nitakukatia kitu kidogo cha kukusitiri katika maisha yako mapya.

Mama akagoma na kufungua kesi kudai pasu kwa pasu. Hakimu akakubaliana naye kwamba ule uwepo wake nyumbani kuangalia kila kitu nyumbani ikiwemo watoto wao ulimpa billionaire peace of mind ya kuweza kufanya yake ili kutengeneza pesa. Hivyo hakimu akaamuru yule Mama alistahili 50% ya utajiri wa bilionaire.

Safi sana, wanaume wengi uwa wana imani potofu kuwa Mama Wa nyumbani eti hana mchango wowote kwenye maendeleo ya family. Imani ambayo ni potofu kabisa.
Elimu ya haki,sheria na wajibu ni muhimu ikaeleweka vizuri kwenye jamii,familia na wanandoa.
 
Em fuatilia mara nyingi watu wanaolizwa haswa na mapenzi ni watu wa aina gani. Na usiwe surprised kujua bad girls wengi ndo wanaolewa. Sijui tuna matatizo gani kuappreciate watu wanaotupenda kweli, hadi tufanywe options ndo tunaona thamani yao. Kuna watu wanakufanyia mabaya na wanamove on happily, yani hawakumbuki lolote. Ilhali mwenzangu na mimi ukimkosea tu mtu kidogo basi unajibebesha liburden of guilt hilooo, unaumiaaaa. Teh usiombe uwe na moyo wa kupondeka + it's not easy kuchange the "real inner you" kwa sababu tu watu wamekuumiza, still utakuwa tu strong na utajaribu kuwaelewa tu and you wont hurt them back mweeeh.
ooh its true...its damn tTRUEEE....inner us iko pale pale basi tu..ila experience nayo shapes the person....
 
Nguzo za upendo baina ya mwanamke na mwanaume ni mbili tu
Sisi wanaume tunahitaji RESPECT , na wanawake wao wanahitaji CARE. Hivo viwili vikitendeka basi mapenzi lazima yaahamiri
Ina make so much sense
 
Kichocheo cha penzi imara...
1. Mwamini mwenzio, mhoji na msikilize then mfikie muafaka
2. Kuwa muwazi... (kama ni wanandoa... hasa kipato chako halali maana hapa ndipo kwa sasa pana sumu kali)
3. Mpe uhuru... Mwache awe na uhuru wake binafsi... hobbies zake, marafiki zake

Vingine ntavisema nikimaliza hii nyagi
Hio namba 3 inategemea na akili ya mwanamke..Wengi wanashindwa kuutumia huo uhuru sikuhizi, ukawilii kukuta anakichafua whatsapp au fb
 
ungelijua kuwa wanaume tunapenda mwanamke yule ambaye any time tukiomba papuchi ataitoa yote bila kigugumizi, wala usingejifariji kwa maneno yako haya. mtu anayetupatia hard time lazima huwa tunatafuta sehemu ya kwenda kupunguza stress, kumlipiza kisasi kwa michepuko etc. cha kwanza papuchi, cha pili heshima na huduma. basi.
Im in bro...hapo tu yani, mwanamke asie na excuses ukitaka K hapo ana chances kubwa za kusajiliwa hata kama yupo daraja la awali.
Most women hate what they can't understand..
 
Inategemea ntu na ntu

Sent from my Priceless H40-D00 using JamiiForums mobile app
 
Katika uchunguzi wangu binafsi nilioufanya nimegundua katika mahusiano wanaume wanapenda patashika. Ukiwa mpole kama kondoo kwenye mahusiano hawa watu hawapendi wanapenda wanawake pasua kichwa.
binafsi napenda sana mwanamke muelewa hata kama unajamaa au huna muhimu ninapohitaji kujua kitu kutoka kwako unisikilize then utanijuulisha sio kujifanya mgumu. zamani nilikua king'ang'anizi but now nakupotezea faster

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Katika uchunguzi wangu binafsi nilioufanya nimegundua katika mahusiano wanaume wanapenda patashika. Ukiwa mpole kama kondoo kwenye mahusiano hawa watu hawapendi wanapenda wanawake pasua kichwa.


Kwa ushauri tu usi date Watu wa chadema, hao ni Wavulana na siyo Wanaume!
 
Back
Top Bottom