Wanaume wanapenda wale wanawake wanaowapa hard time

Wanaume wanapenda wale wanawake wanaowapa hard time

Sure boss kula na like

usisahau vya kusahau kabla kusahau hAkujakusahau wewe uliye sahau
 
Unaweza kumkubalia kama kawaida, kwa maana ya kufahamina kwanza na kutengeneza urafiki, yeye akadhani umemkubalia kwenda "guest na kufanya tendo la ndoa"

Huwa najiuliza, mda gani unatosha kufahamiana hadi kupeana uroda? (bearing in mind that wengi siku hizi hawaoani bila kujuana)
Na kumkubalia ni hatua ya kwanza.... Siku zoote mwanaume mwenye malengo ya muda mrefu hawezi kukuambia muende guest huku mmekutana tu jana...

Kujuana ile haina muda maalum, ni utayari wenu tuu na hapo sasa mdada akili kumkichwa!!!!
 
Kuwa vile ulivyo Tabiza za kuigiza huwa zinawapeleka watu pabaya huwezi kuwa location muda wote ....!ndomana ndoa za sikuhiz hazidumu.
 
It's not so easy, kuwasoma mnataka nini ni ngumu mno. Kumbuka saikolojia ya mwanamke na mwanaume ni mbingu na ardhi.
Women come for Venus and men come from Mars remember.
 
Kuna mwingine ukimkubalia mara moja anakuona cheap. Na kama alikuwa anatania ukasema yes ndo imekula kwako

Sent using Jamii Forums mobile app

Co wote, tunaojali mda huwa tunathamini hao. Isitoshe wanaotongoza siku hizi ni wachache, mnawekeana mazingira ya kutoka na kupata mda wakutosha pasipo kupata watu wakuwabugudhi maongezi yenu, kutoka hapo kila mtu atajua kama mwafaana au lah!
 
Kuna billionea mmoja Marekani alioa akiwa kijana wakati akiwa hana kitu. Muajiriwa tu wa kawaida na mke mama wa nyumbani. Baada ya kununua shares huku na kule pesa zikachanganya mara milionea hadi bilionea na mama akiendelea kutunza nyumba na kusimamia kila kitu kuhusu watoto wao.

Njemba ikapata dogo dogo na kutangaza divorce ili ioe dogo dogo. Mama akasema hakuna shida nilipe tu haki yangu ya miaka yote tuliyoishi pamoja. Njemba ikasema hukuchangia chochote zaidi ya kuwa mama wa nyumbani. Nitakukatia kitu kidogo cha kukusitiri katika maisha yako mapya.

Mama akagoma na kufungua kesi kudai pasu kwa pasu. Hakimu akakubaliana naye kwamba ule uwepo wake nyumbani kuangalia kila kitu nyumbani ikiwemo watoto wao ulimpa billionaire peace of mind ya kuweza kufanya yake ili kutengeneza pesa. Hivyo hakimu akaamuru yule Mama alistahili 50% ya utajiri wa bilionaire.

Wengine anakuoa mnaishi kwenye chumba, mambo yamechanganya mmejenga nyumba anakwambia unaishi kama Cinderella happily ever after, jamani hivi ninavyofua, kupika na kukutengea chakula huoni kisa wewe ndiyo mleta pesa.
 
Kuna mwanaume ukimwambia hapana wala hageuki nyuma tenaa, sasa kama Ulikuwa unatania inakula kwako.... Hamna kitu kizuri kama kuwa halisi, hasa linapokuja swala la mahusiano

Watongozaji wakuambiana nakuhitaji wamebaki wachache cku hizi, alafu kuna umuhimu gani wakung'ang'ania uliooambiwa hapana?. Binafsi ukiniambia hapana kama nmelazimika kukutongoza kifuatacho nikuchimba kamwe sigeuki.
 
Inategemea na ntu na ntu. Mwingine anaweza kuhisi huyu alinipenda siku nyingi ila alikuwa hana jinsi na mwingine akasema huyu ni jamvi la wageni.
Umenikumbusha kuna kaka mmoja nilikuwaga nampenda vibaya mno nlisemaga siku akinitokea tu ni yes bila kumung'unya maneno [emoji85] [emoji85] [emoji85]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KUna wakati Ndio Nikawaza Nikaona Bora Kuoa mwanamke Aliyekuzidi Ama Nichelewe Kuoa Nije Oa Mwanamke mkubwa Kabisa(Kapevuka Kimwili Na Kiroho Pia)
Maana Hata Akitangulia Kuzeeka Nimempenda Toka Moyo Usijua Uzee Katika mapenzi.
Miaka Kibao Sasa Nipo Katika Ndoa yaaani nina watoto Watatu Lakini Kama Mke Nimemtoa Jana Tu Ukweni
UNajua Sio Tunataka Wanawake Pasua Vichwa But Wanawake Wanaosimamia Nafai yapo vizuri na wajitambuehaswaa kuwa ni wanawake.
Sio Unapendana tu sababu ya hisia then mnaingia ndani ya ndoa
looo hisia zikiisha jamani naona hapo ni marungu na mateke daily yaaani....................
sijui tu wacha niachie hapaaa wataongeza wengine pia nami nasema kulala now
 
Kuna billionea mmoja Marekani alioa akiwa kijana wakati akiwa hana kitu. Muajiriwa tu wa kawaida na mke mama wa nyumbani. Baada ya kununua shares huku na kule pesa zikachanganya mara milionea hadi bilionea na mama akiendelea kutunza nyumba na kusimamia kila kitu kuhusu watoto wao.

Njemba ikapata dogo dogo na kutangaza divorce ili ioe dogo dogo. Mama akasema hakuna shida nilipe tu haki yangu ya miaka yote tuliyoishi pamoja. Njemba ikasema hukuchangia chochote zaidi ya kuwa mama wa nyumbani. Nitakukatia kitu kidogo cha kukusitiri katika maisha yako mapya.

Mama akagoma na kufungua kesi kudai pasu kwa pasu. Hakimu akakubaliana naye kwamba ule uwepo wake nyumbani kuangalia kila kitu nyumbani ikiwemo watoto wao ulimpa billionaire peace of mind ya kuweza kufanya yake ili kutengeneza pesa. Hivyo hakimu akaamuru yule Mama alistahili 50% ya utajiri wa bilionaire.
Ilikuwa haki yake masikini na ile miaka billionaire hana pesa kuna psychological issues mama alidili nazo ambazo huwezi kuzisema
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom