Wanaume wa JF mnaweza kufanya hivi?

Wanaume wa JF mnaweza kufanya hivi?

Kama ningemkuta Bikra ndio ningeona ajabu, lakini kama nimemkuta hivyo alivyo (ameshakuwa na mahusiano mengine kabla yangu yakapelekea kupata mtoto). Sina sababu yoyote yakuanzisha zogo La kipuuzi. Siwezi kubadili lolote kwa wakati huo past is just past.

Issue ya muhimu kuwa kwao na mtoto isiwe kigezo cha kumegana tena. Kama yamepita yapite kweli Jumlaaa.
 
MNYAKYUSA na mama Mary ni Mzaramo, Baba Mary halisi ni Msukuma

Napata shida kuamini kuwa huyu bwana kweli ni MNYAKYUSA kwani hulka ya kabila hilo sio ya hivyo; inawezekana anatoka mkoa wa Mbeya hivyo mkadhania ni mnyakyusa, mkoa huo una makabila mengi madogo ambayo watu wengi wanayachanganya na kabila kubwa la wanyakyusa!!
 
Wasukuma hatunaga wivu wa kijinga kwani tunaweza kazi ngumu hadi za night shift
 
Hiyo mbona kawaida tu mie naweza kufanya kitu cha namna hiyo

ujasiri huu ni kwa mwanaume anayejiamini
 
Mimi nikiwa Dar huwa nafika kwa ex wangu na hakuna tatizo, na wakisafiri kuja Arusha huwa wanafikia kwangu...kifupi tumekuwa kama ndugu, tunaazimana hela na kusaidiana mambo mbalimbali ya maisha...lakini mmmh, kuna wakati huwa nahisi kama jamaa anaweza kunitolea bastola siku moja so huwa naepuka kabisa kuwa naye wawili tu...Moyo sukuma damu si mengine aisee!
 
Inategemeana na makubaliano yao hapo hamna tatizo ila mi nadhani kama waliamua kuachana mawasiliano ya nn maana wakiamua kurudiana hao kwa kisingizio wamezaa wote daaaah...
 
Back
Top Bottom