Mimi sikuwa na dem mtata ila kuna rafiki yangu wakati tunaishi hostel tukiwa wanafunzi wa chuo... Jamaa yangu alikuwa mpole sana ila manzi wake ni shida kisa kinaanza" jamaa siku iyo aliingiza dem mwengine apo hostel kwa room yake, dem wake yule mtata anakaa sehemu nyingine sasa dem wake kaja usiku kamkuta jamaa ndani na demu ila jamaa hafungui mlango mimi nasikiliza tu makelele uko kwa jamaa... Sasa nikampigia jamaa nikamwambia me namchukua shem apa njee niongee nae... we fanya fasta mtoe uyo kishada ndani sasa wakati naongea na shem wangu jamaa akafanikiwa kutoa ule mlupo ndani dem akaingia kalewa kinoma sasa siakaingia bafuni kwa jamaa yake akakuta chupi tena mbichi dadeki, ilibidi jamaa anisingizie kuwa mimi ndo niliingia na dem kule kwake nikasahau iyo kyupi... Wakaanza kuja kwangu dem anataka kujua kama ni kweli wakati huo mimi sijui chochote, sasa wanakuja kwangu na mimi nipo na manzi wangu room si dem akafunguka shem ni kweli wewe ndo ulikuwa na mwanamke kula kwetu mmeacha chupi? Tobaa huku dem wangu akasikia ilo swali maana dem wa jamaa anaongea kwa nguvu ikabidi niseme sio kweli we moto uliwaka jamaa akaanza kukimbia nje dem anamkimbiza sijui waliishia vipi!!! Maana na mimi nikaachiwa msala manzi wangu kaanza ugomvi kuwa iyo chupi uliiacha ulikuwa na nani namwambia sio kweli ugomvi kinoma dem akavunja pc yangu kwakuibamiza chini akasepa room kwake... Iliniuma ile mbaya asee
Sent using
Jamii Forums mobile app