Kuna mmoja ni mchepuko wangu, alianza kidomo domo level ya heshima ilishuka maradufu baada ya kupata danga jipya linalompa pesa zaidi.
Sasa mie kitu dharau ndio huwa sipendagi maana huwa namsaidiaga kwa mambo mengi sana. Isitoshe kanuni ya michepuko kila mtu anakula mbususu kwa time yake huwa naizingatia sana na wivu wa kijinga sina.
Day moko tumetoka out nkampigisha bia na chakula fresh mipango ikiwa hasa tukitoka hapo namdrop kwake tuyajenge nirushe njota moko au bee kisha niage niibuke zangu mtaa. Baada ya mtoto kuwa kakolea vizuri nikamwambia tuondoke tukapumzike naona uko vizuri tukatoka freshi. Ni kawaida huwa namlaga mchebwede kwake.
Kufika eneo la tukio mara ghafla mtoto akanibadilikia eti, akaanzisha mbilinge hapo ngoma 7 hivi, mji umetulia majirani wamelala mara sitaki usumbufu, eeh eeh nataka nilale, mixa kupayuka kwangu sio lodge! Nikamwambia tuliza wenge basi usiku sahizi af mbona tulishapanga fresh ishu af unakuwa hivyo. Dogo si akaleta undava kunisukuma eti kama vipi toka ndani kwangu.
Nikawaza huyu mtoto hanijui vizuri kumbe. Hapo nina mwani mpaka utosini, kilaji kimekaa mahali pake. Nikaskuti nikasema huyu leo namtia dispilini kmmmke.
Aisee neno lilitoka ilikuwa "Nmekuvumilia kidomo domo chako siku nyingi ila imetosha kmmmke" nilimnyanyua kitandani nikampa jebu za fasta kama umeme kumkata wenge. Akaenda deki nikamuinua na kumrusha kwenye dressing. Ajakaa freshi nikamuongezea umeme kumcheki naona anavuja upande mmoja sikioni ile naanza kutoka zangu chap ananifata nikamsukumia kwa kochi nikachomoka zangu.
Nilikuja mpigia simu kesho yake jioni nikamwambia samahani sana ila jana ulinizingua sana. Yeye mwenyewe pia akashangaa na kusema hajui kwa nini nilikuwa vile nikamwambia anisamehe sana maana chupa ndio ilimpa mkong'oto sio mimi.
Nilichofanya ni kwenda kumhudumia kwa huruma maana nilijiskia vibaya mno. Anasema siku ile alihisi anakufa maana kichapo kilikuwa cha mbwa koko, yani nilimpiga kama mwizi mwili wote ukawaka moto pombe ilikata kabisa.Ila sasa tunaheshimiana vizuri kabisa.