Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Nilishawai kua na msichana kila siku lazipa ungomvi sometimes ananichoma mpaka na pasi ya umeme Daaah pamoja na Ungomvi wote tulikua tunapenda vibaya bahati nzuri tulikua tumechuku apatiment alafu alafu iko ndani ya fanse
 
Habari wakuu,


Katika mambo ambayo wanawake wanakosea ni kuwa wagomvi.

Hata katika mahusiano wanaume wanavumilia vingi, wengine huwaacha wasichana hao.

Wanaume wengine hukutana na msichana mwenye ugomvi na bila kujua anamuoa.

Sasa hapo ndio moto unawaka kwenye ndoa ndio wanaume wananyooka mwanamke kitu kidogo tu kashalianzisha kwa mumewe.

Kwanini wanawake wanakuwa wagomvi?

Wanaume mliowahi kuwa na na wasichana/wanawake wagomvi tujuzeni hapa.

NB; Sio wanawake wote wagomvi.
Hapo ipo shida lazima ukione cha moto na kama una kitambi chote lazima kiyayuke.
 
Hili Hata Mimi silipendi,kupena ela mbele za watu.aqhkaa. lakini hayo mengine mmmmh.kuwa makini nae
Kwanini lakini hampendi tuwe tunawapa hela mbele za watu?....ye huyu hata akiniomba hela anasema''kama hutaki acha sikulazimishi'' yani ni kichomi siku sio nyingi nampiga bench kwanza, maana ni kichomi japokuwa nimeanza kumzoea
 
Nimeshaanza kumzoea, mana unakuta akiniomba hela unakuta anasema''kama hutaki acha sikulazimishi''
Afu mbona ni kama mnakuwa wavumilivu sana kwa wanawake wakorofi, ila wapole mnawaoneaa
Nilishawai kua na msichana kila siku lazipa ungomvi sometimes ananichoma mpaka na pasi ya umeme Daaah pamoja na Ungomvi wote tulikua tunapenda vibaya bahati nzuri tulikua tumechuku apatiment alafu alafu iko ndani ya fanse
 
Khaa kweli there is someone for everyone
Unajua wanaume tunatofautiana sana.

Mfano, ingawa wanaume wengi hawapendi wanawake wa kulia lia na visirani, binafsi mwanamke akilialia na kudeka hata siku nzima ndio namfunika kabisa na shuka na kumbembeleza hata siku 2 nzima na simwambii anyamaze labda aamue mwenyewe.

Ilimradi akilia aniegemee au anililie kifuani sio alilie mbali.
 
Unajua wanaume tunatofautiana sana.

Mfano, ingawa wanaume wengi hawapendi wanawake wa kulia lia na visirani, binafsi mwanamke akilialia na kudeka hata siku nzima ndio namfunika kabisa na shuka na kumbembeleza hata siku 2 nzima na simwambii anyamaze labda aamue mwenyewe.

Ilimradi akilia aniegemee au anililie kifuani sio alilie mbali.
Kweli ukisema wa nini, mwenzako anasema ntampata lini
 
Kwanini lakini hampendi tuwe tunawapa hela mbele za watu?....ye huyu hata akiniomba hela anasema''kama hutaki acha sikulazimishi'' yani ni kichomi siku sio nyingi nampiga bench kwanza, maana ni kichomi japokuwa nimeanza kumzoea
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hapo unaposema kichomi mie hoiiii. Sio vizuri kupena ela mbele za watu, mbona mnahonjombora chumbani sio hadharani.
Just to save the diginity, na sio wote hawapendi hili.
 
Back
Top Bottom