Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Wanaume: Ushawahi kuwa na mwanamke mgomvi?

Ni hatari. Tunacheka kama mazuri ila mmh ukiona mwanaume hadi anasema kuhusu kupigwa ujue hali ni tete mno


Kwa kweli, kuna wanawake watemi acha tu.
Kuna wengine anatoa kichapo halafu anatishia kubeba vitu kuondoka. Ni hapo sasa ole wake dume amwambie nenda. Mbona ataweka vitu chini aanze kutoa kichapo upya!
 
Yaan dada yangu mwanamke huyu kupigana namimi hawez japo ananguvu sana maana aliponisalia ndio nikamgonga sana yaan mpaka sasa hivi anaumwa maana aliumwa wakunyweshwa uji maana nilijua nafungwa2 ila akawakataza kwao kunishtak nakwabahat mbaya nimezaa nae nachonzo chaugomvi nilimtamkia kwenye simu kuwa tuachane baada yakuzozana kwenye simu ndio asubuhi yako akaniamkia maana siishi nae anaishi kwao yaan alipokuwa anahali mbaya sikuwa nakula mpaka najihisi now naweza kuwa namadonda yatumbo
Mmmh pole sana aisee. Ila jizuie kumrudishia vipigo, unaweza kuja kumuua bure. Akilianzisha wewe jifungie tu hata ndani, though naelewa na wewe ni binadamu kuna muda unachoka. But please.. uanze na kula vizuri sasa
 
Haha mlivyoonana ilikuwaje au ulitoka tu nduki?

mkuu napitisha siku kadhaa simtafuti wala kuonekana maeneo ya kuonana, tukija onana yameisha.

nilikuwa naishi kama digidigi, hofu mda wote maana hujui ataamua nini?.maisha na wagomvi ni hatari tupu. mtu haangalii hata sehemu yeye popote analiamsha dude.


Eti anaishi kama difidigi, mbavu zangu mie. [emoji23]
 
Kwa kweli, kuna wanawake watemi acha tu.
Kuna wengine anatoa kichapo halafu anatishia kubeba vitu kuondoka. Ni hapo sasa ole wake dume amwambie nenda. Mbona ataweka vitu chini aanze kutoa kichapo upya!
Gal please, spare my ribs. Eti ukisema nenda, anarudi kutoa kichapo lol
Eti anaishi kama difidigi, mbavu zangu mie. [emoji23]
 
Duh, mimi nilikuwa nae wa kirombo aisee mchaga yule ni hatari sana. Tena nilimkuta na mtoto mdogo wa kiume kama miaka 4 hivi. Sina hamu nisipomuachia hela hata maji ya kunywa ana ninyima, ni hatari. Leo ataomba hela ya kinunulia chakula ya mwezi, ataniambia laki mbili, maana wako wawili tu, mimi kwa wiki mara moja au mbili kwenda kweka, hapo kodi nalipa mimi usifanye mchezo. Kesho anasahau anaomba hela ya mchele, nilimuacha na kodi ya mwaka mezani. Ila warombo mjirekebishe, utemi wa kijinga jinga mtaishia wote kuolewa na wapare.
 
Mara nyingi inakuaga hivi. Kuna watu wanajiweza lakini, unaanza anza vipi kumnyanyulia mwanaume mkono? hata kama mpole asee yaani ni sawa na my take risk.
Kwa kweli balance ni muhimu. Otherwise nyumba zingegeuka battlefield. Ila kuna wanawake wana guts mmh
Bora hivyo hivyo angalau pawepo na pa kuponea, lasivyo majengo ya serikali yatajaa watu alafu mtaani kusiwe na watu.
 
Mm niliwahi kumzimisha demu wangu neema nlipiga ngumi kama 5 za mbavu na moja ya uso
Mkuu..jizuie kupiga..utakuja kuua bure..ufungwe...kama ni demu sio mke piga chini..
 
Mwanamke mpole boring,labda awe mpole kupitiliza,lakini wapole ndio nnaowataka kwa sasa.Hao majike dume,ngumi mkononi,mdomo kama mc mi sitaki hata kuwaona.we mtu unarudi kutoka kazini umechoka unakaa nje mpaka uone taa imezimwa ndio unaingia ndani,ili kuepusha balaa.
Moja ya malengo niliyojiwekea ilikuwa kuoa mwanamke mpole na msikivu kwa sababu niliishi na brother angu niliona jinsi hawa viumbe walivyo. Na katika mchakato Wa upembuzi yakinifu nilitoa angalizo Kali la kuoa immediately akianza vurugu kwani sitaki habari ya makonde ndani bila refa. Hali ya maisha ngumu,na mke nae akuvuruge hii haivumiliki kwani unaweza jikuta umeanza kula bure,kulala bure na kulindwa bure na serikali
 
We acha tu,mbona hizi ishu zipo sana tu.Tatizo jamii zetu za ki afrika huwa azijadili hata kuamini kuwa mwnamme nawez kuwa 'mistreated' na mwanamke,mwanamme pi si rahis kukubali mbele ya umma kuwa ndani ya nyumba ni moto tu,huwa tunakufa na tai shingoni,sehemu kama hizi ndio unaongea sababu hakuna anaekujua.
Na hii inachangia wanaume kufa haraka..maana anavumilia mengi
 
Back
Top Bottom