rosita
JF-Expert Member
- Oct 18, 2013
- 510
- 471
Yepi hayooo.....nidokezeni kidogo maana nimepata kichefuchefuHeaven Sent yale yaleeee tulokuwa tunasema siku ile.
Sent from my GT-I9082 using JamiiForums mobile app
Yepi hayooo.....nidokezeni kidogo maana nimepata kichefuchefuHeaven Sent yale yaleeee tulokuwa tunasema siku ile.
Hahahaha ulidhamiria kumdedisha auMm niliwahi kumzimisha demu wangu neema nlipiga ngumi kama 5 za mbavu na moja ya uso
Ai weweNishawahiwa na mtu..umechelewa...
Ana bahati watu waliingilia nlitaka kumtimba kbsHahahaha ulidhamiria kumdedisha au
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ahsante mkuu, kuna cku nlipigwa na thermos kichwan hadi ikavunjika na maji yalikuwemo ya moto nilichomekaje!
Hayo ya kupokea simu au kupigia watu simu kisa wivu.Yepi hayooo.....nidokezeni kidogo maana nimepata kichefuchefu
Sent from my GT-I9082 using JamiiForums mobile app
Daaaah umenichekesha kinoma[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Nishawahi kuwa na mwnamke mgomvi,nilijuta,alafu bahati mbaya alikuwa mzuri dizain za kina masogange hivyo kumuacha unafikilia mara mbili utampata wapi kama yule.
Unaweza ukafanya mazuri kibao,usipomfanyia moja tu,yaani anasahau yote na analianzisha! Hapo sahau sex,kuongea hata chakula ndani siku hiyo akipikwi bahati mi mwenyewe si mbaya jikon.
Wanawake wakorofì wanapenda wivu wa kijinga,hawapendi kusikiliza,na ni kama watoto anapenda sana kuridhishwa wakati wao hawajitahid hata kidogo kwenye mapenzi,M/Mungu aniepushe kukutana na aina hii tena.
Yaan mkuu namuomba mungu apone naugomvi nae sitaki tena zaidi yakuachana nae2 kimyakimya maana ubaya wahuyu mwanamke akisara anafunga mlango kabisa kwahiyo kusema hata umkimbie inakuwa nikazi ngumu sana
Utaweza kwanza!! maana wakati huo utakuwa ushanikera hivyo na ntavimbisha pua km donge la sabuniHahahaha Tayukwa...Mm kabla haujanipiga lazima nitakuchekesha utasahau hata kama nilikuchokoza!!!usipocheka nitakubembelezaje lol..
Dont underestimate the power of bembelezo...lazima utastop kununa..Utaweza kwanza!! maana wakati huo utakuwa ushanikera hivyo na ntavimbisha pua km donge la sabuni
Kama kweli utaliweza hilo nitaku suprise kwa BMW toleo la 2018Dont underestimate the power of bembelezo...lazima utastop kununa..
Kwani wewe Jovitha upo kundi lipi ktk hayo😀😀[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] yeuwiii
Mhh 2018!!!hapo unaleta masikhara!!Kama kweli utaliweza hilo nitaku suprise kwa BMW toleo la 2018
Niliungua sana ila ngozi haikubanduka[emoji12][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Pole sana.
Ulipona kweli?
Usiombe!...
Hapa ninapoandika hii text nimehamia chumba kingine na kutandika godora chini.....(Nalala huko).Ni HATARI..Huyu wangu ni hatari...Yeye akishachukia...hubomoa Milango,kuvunja TV,kuchana masofa....
YAANI...Bora wasio oa...hii ndoa yangu ni ngumu mno....
Na ukitaka kukusanya mtaa mzima uwe unajibizana naye....So me nimechagua kuto kujibizana naye na kuhamia room nyingine....
Kabla ya kuoa msio oa....
Waangalieni Vizuri wadada
Toleo jipya lijaloMhh 2018!!!hapo unaleta masikhara!!
Nadanganywa kweupeeee,!!ukinipa nitakutoa out huku tandale kuna hoteli ya nyota tano!!!thawa eeehToleo jipya lijalo
Tandale!!!! sorry huku wametuchoka hawa wenye uzi waoNadanganywa kweupeeee,!!ukinipa nitakutoa out huku tandale kuna hoteli ya nyota tano!!!thawa eeeh
Wakurya ndio wazur sasa kama hujuiIla kuna wanaume ni wagomvi pia jamani, watataaaaa!!
Nikisikia mtu mkurya natoka ndukiiiii sigeuki nyuma.