Nalendwa
JF-Expert Member
- Aug 9, 2016
- 7,466
- 13,031
Asee!, pole zao basi.Kila siku wana majeraha.
Asee!, pole zao basi.Kila siku wana majeraha.
Hii ni kutaka kunionyesha kuwa ilibidi niende nae,kwa ufupi ni kutaka kunikanya kuwa siruhusiwi kutoka bila yeye.Hahahaaa!, sijui kwa nini alikuwa anamsubiri huku kavaa nguo za kutokea. [emoji2] [emoji28]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hahahaaaa!, kavaa nguo za kutokea anakusubiri na kigongo cha chapati [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Yani tayari ana zana ya kazi kwa shughuli.
Aaaah!! Hilo kabila sitaki hata kulisikia, nililionja joto la jiwe. Na vitisho "ole wako uniache" khaaaah!!Huh! [emoji15]
Mbona pole dear!
Momma, don't tell me.
Ngoja uje ukutane na asoijua mikwara akubarase ndio akili itakukaa sawa.Haha oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. Si unaniona na mimi japo kibetina, ila nimejaaliwa mikwara mbuzi teh
Ahhahaha daaah, ahsante sanaHii ni kutaka kunionyesha kuwa ilibidi niende nae,kwa ufupi ni kutaka kunikanya kuwa siruhusiwi kutoka bila yeye.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Tulishawahi ishi na mama chacha mtaa mmoja, kila wanapoenda wanafukuzwa. Yule mwanamke ni mwisho wa matatizo
Aaah it's a good Sunday jamani. Nimecheka mnoooo
Haha oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. Si unaniona na mimi japo kibetina, ila nimejaaliwa mikwara mbuzi teh
Khaaa so inhumanAaaah!! Hilo kabila sitaki hata kulisikia, nililionja joto la jiwe. Na vitisho "ole wako uniache" khaaaah!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hii ni kutaka kunionyesha kuwa ilibidi niende nae,kwa ufupi ni kutaka kunikanya kuwa siruhusiwi kutoka bila yeye.
Mmh navyojuaga kuwa mpole, mkong'oto mchezoNgoja uje ukutane na asoijua mikwara akubarase ndio akili itakukaa sawa.
Jamani, nimechekaaDuh hii ni kweli nakumbuka najione huruma,hasa pale inabidi utoke nae kwenda sehemu ya shughuli au starehe alafu unajua kuwa mtakuta na ndugu na marafiki wa karibu,yaani hujui utasema nini au utafanya nini ambacho kinaweza kumuuzi alafu akaanzisha zali la kufa mtu,au kutoa maneno yatakayokuvunjia heshima mbele za watu.Unaanza kuwa na huzuni kabla hata hamjaenda,wakati mwengine unaamua kutokwenda kabisa.na ukisema uenda peke yako,hata urudi saa tisa usiku unakuta anakung'oja sebuleni au kalala kwenye kiti na nguo za kutokea ,pemben kaweka kile kigongo cha kukandia chapati.
Aaaah!! Hilo kabila sitaki hata kulisikia, nililionja joto la jiwe. Na vitisho "ole wako uniache" khaaaah!!
Sio kiboko, mamba kabisa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Aisee huyo kiboko.
Fafanua vzr mkuu hilo tatizo lipo Sana kwa dadaetu mmja hapa mtaani yani ni shidahuyo ana matatizo ya kisaikolojia..ukienda kiroho watasema ana pepo la ugomvi!!Huyo siyo mgomvi!!Anaumwa
Hii ni kutaka kunionyesha kuwa ilibidi niende nae,kwa ufupi ni kutaka kunikanya kuwa siruhusiwi kutoka bila yeye.
Nilete posa basi.Sijawahi kupigwa..
The way some people act, is unbelievable. [emoji35]Khaaa so inhuman
Kwakweli mkong'oto usikie tu kwa jirani.Mmh navyojuaga kuwa mpole, mkong'oto mchezo
Nilishapoa mama.Pole sana mpenzi [emoji20] [emoji35]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Sio kiboko, mamba kabisa