Wanaume tuige mfano wa huyu mwenzetu

Wanaume tuige mfano wa huyu mwenzetu

Mkuu Fidel80 hiyo picha inaweza ikawa na tafsiri nyingi sana!
Jiulize mama wa mtoto yuko wapi?
 
Last edited by a moderator:
Jamaa kasusiwa ka offspring kake akatunze, afu haya mambo ya kuongeza umaskini duniani sio mpango wala nn, huna pesa za kutunza mtoto tunza sperm zako au ka-jerk off bafuni...sio mambo ya kuzaa zaa tu akati huna resources...aaaargh!!
 


Ndugu zangu wababa kwa wavulana tuige mfano wa mwanaume huyu. Lengo kubwa kuondokana na mfumo dume uliopo wa kumgeuza mwanamke kama punda kazi siku hizi nikusaidiana mwenzio anapika wewe unaosha vyombo, yeye anaenda sokoni wewe unafungua na kuogesha watoto nyumbani kazi kusaidiana jamani hata mapenzi yanashamili ndani ya nyumba.
​
Mbona tupo wengi sema camera tu hazituoni!
 


Ndugu zangu wababa kwa wavulana tuige mfano wa mwanaume huyu. Lengo kubwa kuondokana na mfumo dume uliopo wa kumgeuza mwanamke kama punda kazi siku hizi nikusaidiana mwenzio anapika wewe unaosha vyombo, yeye anaenda sokoni wewe unafungua na kuogesha watoto nyumbani kazi kusaidiana jamani hata mapenzi yanashamili ndani ya nyumba.
​

Judging from the picture hii sio voluntary action. Ni kweli ni vyema kusaidiana kazi, lkn picha hii haioneshi mwanaume anayemsaidia kazi ya malezi mkewe, bali inaonesha mwanaume aliyesusiwa mtoto na mwanamke.

Katika hali ya kawaida, hata kama mmeamua kugawana majukumu, basi sidhani kama jukumu la kumbeba mtoto litabaki kwa anayeenda mjini kununua godoro.

Ni mtazamo wangu lakini
 


Ndugu zangu wababa kwa wavulana tuige mfano wa mwanaume huyu. Lengo kubwa kuondokana na mfumo dume uliopo wa kumgeuza mwanamke kama punda kazi siku hizi nikusaidiana mwenzio anapika wewe unaosha vyombo, yeye anaenda sokoni wewe unafungua na kuogesha watoto nyumbani kazi kusaidiana jamani hata mapenzi yanashamili ndani ya nyumba.
​

....hamna lolote, yeshamkuta huyu, apewe pole tu....!
 
Mimi nitaanza nikishuka na mywife wangu mie mbele yeye nyuma nambebea pochi yale kistyle...
Yaani nakuwa natembea mbele yake yeye nyuma yangu pochi naining'iniza style ya wabeba kahawa
 
Mimi nitaanza nikishuka na mywife wangu mie mbele yeye nyuma nambebea pochi yale kistyle...
Yaani nakuwa natembea mbele yake yeye nyuma yangu pochi naining'iniza style ya wabeba kahawa


Hahahaaaaaaa...........!!

 
heheheeheheheheeh zakupotea best upo lakini hahahahah bana maisha yanatofautiana siku hizi tunazungumzia sayari nyingine ya mwanamme anakaa pembeni mkewe anamwendesha sio kubeba magodoro.

Nipo best... yaani nimekuwa bize kweli na mi-assignments!!! (siku hizi kidume nabeba kibegi mgongoni, eti na kibobo cha lunch ndani!!!, maisha hayana adabu).

Alafu hizi za kukaa pembeni kuendeshwa nazo zimekuwa kero, maana utaambiwa naenda saluni, so kaa hapa ukipata moja mbili wakati unanisubir, ghafla hata kiu haijaisha unaanza kusikia ring ring... twende bebii, am ready, nawahi kwenda kupika...grrrr... (nyama uloagiza haijamaliza kuchomeka!!!!) Bora adrive yake...
 


Ndugu zangu wababa kwa wavulana tuige mfano wa mwanaume huyu. Lengo kubwa kuondokana na mfumo dume uliopo wa kumgeuza mwanamke kama punda kazi siku hizi nikusaidiana mwenzio anapika wewe unaosha vyombo, yeye anaenda sokoni wewe unafungua na kuogesha watoto nyumbani kazi kusaidiana jamani hata mapenzi yanashamili ndani ya nyumba.
​
Hakuna mwanamke mwenye akili timamu ambaye atakubali mume wake awe katika hali hiyo. Hii ni kashfa kwa mwanamke aliyetimia kichwani na hawezi kuruhusu hali hii itokee labda awe mgonjwa mahututi ICU.
 
Hatujakataa kwamba mfumo dume hautakiwi na sisi huku mtaani tunajaribu, kuupiga vita sana tu, lakini tuende mbele turudi nyuma ktk hyo picha inaonesha kama huo mfumo umeamia kwetu, sisi wanaume, kwasababu, kinachotakiwa ni kubalance ili isije ikajitokeza tena swala kama hlo,(Gender Balance).
 
Jamaa hana kitu huyo kwa hiyo na wewe unaomba wanaume wachache ili wateseke au acha hizoo ulitakiwa akopeshwe hela ya usafiri na harudishe alaaaaa......
 
Judging from the picture hii sio voluntary action. Ni kweli ni vyema kusaidiana kazi, lkn picha hii haioneshi mwanaume anayemsaidia kazi ya malezi mkewe, bali inaonesha mwanaume aliyesusiwa mtoto na mwanamke.

Katika hali ya kawaida, hata kama mmeamua kugawana majukumu, basi sidhani kama jukumu la kumbeba mtoto litabaki kwa anayeenda mjini kununua godoro.

Ni mtazamo wangu lakini

Upo biased..what if mkewe anaumwa?au ameenda kujumua samaki feri? aende na mtoto?
 
Aaa! Mifumo mingine ina faida zake..Inategemea na mwanaume,sio unakubali kirahisi tu
 
Hakuna mwanamke mwenye akili timamu ambaye atakubali mume wake awe katika hali hiyo. Hii ni kashfa kwa mwanamke aliyetimia kichwani na hawezi kuruhusu hali hii itokee labda awe mgonjwa mahututi ICU.

Basi wanawake wanaulea mfumo dume kwa hiyo wasilie lie kuwa wanaonewa.
 
Back
Top Bottom