Wanaume tuige mfano wa huyu mwenzetu

Wanaume tuige mfano wa huyu mwenzetu

Kujazana bungeni kupitia viti maalumu.

Tunakwenda kwenye siasa sasa, usinikumbushe stress za kule. Vinginevyo tuhame huku.

Naona wewe ulitaka unipeleke huko.
Mi nimejikita zaidi mwanaume kumsaidia mwanamke kwa shughuli mbali mbali nimeuliza ajenda kubwa ya Beijing ilikuwa ni nini? je ni siasa na kiuchumi tu ndo kuna mfumo dume?
 
Naona wewe ulitaka unipeleke huko.
Mi nimejikita zaidi mwanaume kumsaidia mwanamke kwa shughuli mbali mbali nimeuliza ajenda kubwa ya Beijing ilikuwa ni nini? je ni siasa na kiuchumi tu ndo kuna mfumo dume?


Nilikuwa najibu swali lako, dhumuni lake ilikuwa nini.

Back to topic, miye wangu huwa hataki hata nifungue vifungo vya shati langu, anadai hiyo ni kazi yake.
Issue nisipomkuta lazima nisubiri mpaka arejee vinginevyo mshenga ataitwa!.
 
Kusaidiana ni vizuri. Kama mie nafanya kazi mon- fri ifikapo weekendi(sat & sun) naanka saa tisa usiku navaa kinyasa changu na nachukua nyavu naelekea Pwani kuvua samaki mpaka saa 6 nchana vo! Nae nke vangu kila asubuhi huvaa gauni laki na kanga zake mbili bila kusahau kandambili zake aelekea kuchuma na kuuza karafuu zake vo! Twasaidiana si haba vo!
 
Nilikuwa najibu swali lako, dhumuni lake ilikuwa nini.

Back to topic, miye wangu huwa hataki hata nifungue vifungo vya shati langu, anadai hiyo ni kazi yake.
Issue nisipomkuta lazima nisubiri mpaka arejee vinginevyo mshenga ataitwa!.

Nasikia waKenya ndo wanaongoza kwa ubabe kwenye ndoa ukanda huu wa Afrika Mashariki na kati
 
mtakula kwa jasho lkn siku hizi hata kina mama tunatafuta hela mbaya na kutunza familia,kwa nn ww baba usimsaidie mama majukumu?tena tunapoelekea itafika mahali baba na mama mnawekeana zamu mpaka ya kupeleka mtt kliniki,mfumo dume tupa kuleeee!

Hujaelewa post? unayoyasema ni ruhsa kwa wewe uliyechagua kuishi kwa misingi ya kifreemason iliyoundwa kwa akili ya mwanadamu. Unajibu post kwa akili yako bila ushahidi wa maandiko.
 
7.jpg


Mbu unakosea mkuu inamaana wewe huwezi beba mtoto mgongoni?


MALEZI%2BYA%2BPAMOJA.JPG

Mbu mwenzio anaumwa huwezi msaidia mwenzio kumpeleka mtoto Clinic?

KUBEBA.jpg

Mbu mwenzio amechoka na kazi na mtoto anakulilia wewe baba na unatakiwa kwenda sokoni utashindwa kweli kwenda?

....mgongoni? tena kwa mbeleko? Never aiseee.....!
 
hakuna neno lililohalalisha unyanyasaji, sawa me nipike nifue katafute basi hizo hela nayo shida ,mama wa watu akaange mihogo huyohuyo umtumikishe home lol, bora ningekua arabuni kazi yangu moja tu hata sokoni siendi

Hayo maisha ya Arabuni ndiyo ninayoyaongelea mimi kwamba ni ya kimaandiko sio ya kifreemason ya kujiamulia kwa akili ya mwanadamu. Mwanaume mwenye majukumu ya kimaandiko hupata mke wa kimaandiko sio hao wa kuishi nao kiholela kwa kujibebea kila king'aacho. Ukiokoteza patner uwe tayari kuishi maisha ya kuokoteza.
 
....mgongoni? tena kwa mbeleko? Never aiseee.....!

Mkuu Mbu hii ni mojawapo ya manjonjo kwa mwenzio unazidisha upendo
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom