Wanaume tuige mfano wa huyu mwenzetu

Wanaume tuige mfano wa huyu mwenzetu

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Posts
21,944
Reaction score
4,511


Ndugu zangu wababa kwa wavulana tuige mfano wa mwanaume huyu. Lengo kubwa kuondokana na mfumo dume uliopo wa kumgeuza mwanamke kama punda kazi siku hizi nikusaidiana mwenzio anapika wewe unaosha vyombo, yeye anaenda sokoni wewe unafungua na kuogesha watoto nyumbani kazi kusaidiana jamani hata mapenzi yanashamili ndani ya nyumba.
​
 


Ndugu zangu wababa kwa wavulana tuige mfano wa mwanaume huyu. Lengo kubwa kuondokana na mfumo dume uliopo wa kumgeuza mwanamke kama punda kazi siku hizi nikusaidiana mwenzio anapika wewe unaosha vyombo, yeye anaenda sokoni wewe unafungua na kuogesha watoto nyumbani kazi kusaidiana jamani hata mapenzi yanashamili ndani ya nyumba.
​

Wewe umepinda kabisa. Maisha ya sasa ndiyo maisha gani hayo? neno la mungu ni lilelile jana na leo na kesho pia halibadiliki labda kwenye ufreemason. Kila jinsia na majukumu yake labda tuseme aliyeyatoa hakuwa amefikiri vizuri.
 
Fanya yoote ukifikiri umeshinda kama familia haipati mahitaji muhimu haibadilishi maana ya wewe kuwa useless husband na ujipange atakapokung'ong'a na mashostito zake.
 
Mkuu huyo bado yupo analogia wakati wenzake tupo digital sasa tukimuiga tutakuwa tunarudi nyuma badala ya kwenda mbele.......................!:becky:
 
umejuaje kama huyu jamaa anafanya haya kwa willing yake yaweza kuwa hapo kapewa adhabu!!kama ni kusaidiana kwa nini wife asibebe kimojawapo katika hivyo!!sitakuja fanya hayo kamwe!!mwanamke yupo kumsaidia mwanamme na siyo opposite!!
 
Wewe umepinda kabisa. Maisha ya sasa ndiyo maisha gani hayo? neno la mungu ni lilelile jana na leo na kesho pia halibadiliki labda kwenye ufreemason. Kila jinsia na majukumu yake labda tuseme aliyeyatoa hakuwa amefikiri vizuri.

hakuna neno lililohalalisha unyanyasaji, sawa me nipike nifue katafute basi hizo hela nayo shida ,mama wa watu akaange mihogo huyohuyo umtumikishe home lol, bora ningekua arabuni kazi yangu moja tu hata sokoni siendi
 
siwezi kuiga umasikini...
heheheeheheheheeh zakupotea best upo lakini hahahahah bana maisha yanatofautiana siku hizi tunazungumzia sayari nyingine ya mwanamme anakaa pembeni mkewe anamwendesha sio kubeba magodoro.
 
Wewe umepinda kabisa. Maisha ya sasa ndiyo maisha gani hayo? neno la mungu ni lilelile jana na leo na kesho pia halibadiliki labda kwenye ufreemason. Kila jinsia na majukumu yake labda tuseme aliyeyatoa hakuwa amefikiri vizuri.

mtakula kwa jasho lkn siku hizi hata kina mama tunatafuta hela mbaya na kutunza familia,kwa nn ww baba usimsaidie mama majukumu?tena tunapoelekea itafika mahali baba na mama mnawekeana zamu mpaka ya kupeleka mtt kliniki,mfumo dume tupa kuleeee!
 
hahahaaaaaaa kweli kusaidiana ni kuzuri sana.
 
Huyo asije kuwa jambazi kaimba mpaa mtoto, na wewe unasema tumuige.
 
Utajuaje mwanamke kamlia jamaa timing, wanaume tumezoea kumsusia dem mtoto na kusepa. Inawezekana mshikaji katupiwa mtoto na dem katembea mbele. Siku hizi wamekuwa wajanja. Utalea damu yako hadi kieleweke. Wakati unagonga peku na kurusha maji ulitegemea nini!!
Kuna manzi moja yupo kitaani kwetu, ana watoto watatu na kila mmoja yupo kwa baba ake. Amewasusa wote na anapiga starehe kwa kwenda mbele. Anadai umri bado unamruhusu kujiachia.
 
Mbona kitandani mnasaidiana? Hii nayo inapaswa kusaidiana pia kwenye kazi za kike.
 
Back
Top Bottom