Wanaume tuige mfano wa huyu mwenzetu

Wanaume tuige mfano wa huyu mwenzetu

huyu mtoto hatodondoka kweli? Nina mashaka na na hilo pozi lake
 
Na vp mwanamke anamfuata mgongoni yupo nyuma je? Au mwanamke katangulia na kuvuka barabara.
Ndio kusaidiana..Mwanamke alibeba miezi tisa/9 peke yake mchana na usiku bila msaada.Nadhani huyo baba ni mfano wa kuigwa
 
Ni jambo la maana kusaidiana lakini ni muhimu kumuelewa mwenzio, ukimusadia hiki atapenda na kile ufanye. Ila ukijisikia ni jambo la maana saana lakini usizoeleke. Aksante
 
haya bwana 2achane na kachumbari 2fuate upendo wa kweli wa kusaidiana majukum na sio kudanganyana

Sasa umekuja mle nilimomaanisha kwamba hizo zote kachumbari tu, wanaume wa ukweli tunatoa jasho ili wale wanaotutegemea wapate mahitaji muhimu, siyo kufua hadi nepi za mtoto wakati wanao wanautapiamlo, au hela yako wamaliza nyumba ndogo na kuisahau familia yako.
 
Hakuna mwanamke mwenye akili timamu ambaye atakubali mume wake awe katika hali hiyo. Hii ni kashfa kwa mwanamke aliyetimia kichwani na hawezi kuruhusu hali hii itokee labda awe mgonjwa mahututi ICU.

mkuu hili ni moja ya majukumu ya kila siku katika familia au twaweza sema ni mgawanyiko wa kazi kama vile mama ana kipato wewe huna kipato na unashinda nyumbani badala ya kuajiri house girl afanye kazi unakomaa wewe mwenyewe
 

....hamna lolote, yeshamkuta huyu, apewe pole tu....!

7.jpg


Mbu unakosea mkuu inamaana wewe huwezi beba mtoto mgongoni?


MALEZI%2BYA%2BPAMOJA.JPG

Mbu mwenzio anaumwa huwezi msaidia mwenzio kumpeleka mtoto Clinic?

KUBEBA.jpg

Mbu mwenzio amechoka na kazi na mtoto anakulilia wewe baba na unatakiwa kwenda sokoni utashindwa kweli kwenda?
 
Waliooa marobot utawajua tu!!!!

heheheeheheheheeh zakupotea best upo lakini hahahahah bana maisha yanatofautiana siku hizi tunazungumzia sayari nyingine ya mwanamme anakaa pembeni mkewe anamwendesha sio kubeba magodoro.

mtakula kwa jasho lkn siku hizi hata kina mama tunatafuta hela mbaya na kutunza familia,kwa nn ww baba usimsaidie mama majukumu?tena tunapoelekea itafika mahali baba na mama mnawekeana zamu mpaka ya kupeleka mtt kliniki,mfumo dume tupa kuleeee!

hahahaaaaaaa kweli kusaidiana ni kuzuri sana.

Namaanisha kuna baadhi ya watu wameoa marobot!!!!!!!!

Nipo pamoja na wewe dia

Mi nawatetea nyie alafu mnaniangusha jamani.




Kama hivi we mama unaenda kusaka mshiko baba zamu yake kutake care familia home


17877_1200775899387_1228237946_30497222_4205053_n%5B1%5D.jpg

Kama hivi unatoka ofisini badala ya kupitia Bar kupata za baridi we unawahi shap home kumsaidia house girl


​


Maisha ya siku hizi ni kufanya kazi mke na mume kusaidiana,ila kutoka na mila na desturi wengine bado wanapinga wakisema haiwezekani mwanaume kufanya kazi za ndani,pia na kuwa na imani kuwa ukiona hivyo kuna nguvu za giza yaani (amelogwa).Mapenzi hayana dawa bali ni maelewano kati ya mume na mke


​

​
 
Sasa umekuja mle nilimomaanisha kwamba hizo zote kachumbari tu, wanaume wa ukweli tunatoa jasho ili wale wanaotutegemea wapate mahitaji muhimu, siyo kufua hadi nepi za mtoto wakati wanao wanautapiamlo, au hela yako wamaliza nyumba ndogo na kuisahau familia yako.

lakini hiyo yote ni mipango 2 baina yao
 


Ndugu zangu wababa kwa wavulana tuige mfano wa mwanaume huyu. Lengo kubwa kuondokana na mfumo dume uliopo wa kumgeuza mwanamke kama punda kazi siku hizi nikusaidiana mwenzio anapika wewe unaosha vyombo, yeye anaenda sokoni wewe unafungua na kuogesha watoto nyumbani kazi kusaidiana jamani hata mapenzi yanashamili ndani ya nyumba.
​

Asikubabaishe huyo. Kabwagiwa mtoto na mtani wa jadi kisha akakumbuka kuwa nyumbani kwake hata godoro hana ikabidi apitie dukani kununua ila walau mtoto apate kulala kwenye godoro.
 
Mi nawatetea nyie alafu mnaniangusha jamani.




Kama hivi we mama unaenda kusaka mshiko baba zamu yake kutake care familia home


17877_1200775899387_1228237946_30497222_4205053_n%5B1%5D.jpg

Kama hivi unatoka ofisini badala ya kupitia Bar kupata za baridi we unawahi shap home kumsaidia house girl


​


Maisha ya siku hizi ni kufanya kazi mke na mume kusaidiana,ila kutoka na mila na desturi wengine bado wanapinga wakisema haiwezekani mwanaume kufanya kazi za ndani,pia na kuwa na imani kuwa ukiona hivyo kuna nguvu za giza yaani (amelogwa).Mapenzi hayana dawa bali ni maelewano kati ya mume na mke


​

​

Fidel80 Kuna kitu wakitafuta siyo bure.

I stay alerted
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom