crusader_jr
JF-Expert Member
- Sep 16, 2019
- 994
- 867
uzi uishie apa basi😂😂😂[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Uzi wa kuukaribisha sikukuuu huu..
Mwanaume boxer bwana..chupi mtuachie wanawake.
Sent using Jamii Forums mobile app
uzi uishie apa basi😂😂😂[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Uzi wa kuukaribisha sikukuuu huu..
Mwanaume boxer bwana..chupi mtuachie wanawake.
Sent using Jamii Forums mobile app
Uko sahihi , mwanamke anapomzoesha mwanaume kumvalia nusu uchi hata kama ni zuri vipi kuna kipindi machoni atazoeleka na kumuathiri mlaji.Hatusimamishi ovyo kwani "misisimuko' hakuna tena. Kama mipaja,matiti na makalio ya wanawake yapo nje nje muda wote "surprise' itoke wapi? Nyeti za wanawake siku hizi ni sawa na pua/macho. Unaweze dindisha kwa kuona pua kubwa?
Hivi unajua nyeti za kiume na hasa korodani haziitaji joto kali kwa ufanisi bora!!?Ziko chupi zile za kiume sio hizo kaptura za draft ziko loose sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona mnatuzingua nyinyi kwa hiyo tukivaa chupi sasa hv tunaitwa mashoga pu.mbav zenu....Chupi wanavaa magay
Yaa tunakula kama chakula mara tatu kwa sikuMie hata mwanaume anayetaka sex kila siku mie najiulizaga sana ni mzima?machangamoto yote haya ya maisha unataka dudu daily??😏😏
Kusimamisha kipumbafu pumbafu bila 'promiss' ni laana inayopelekea mwisho mbaya kwa maisha ya mwanaume.
Urijali siyo kudindisha ovyo ovyo, bali ni ukamilifu wa uanaume, siyo matumizi ya uume.
Mmliki wa bunduki hawezi 'kuilizaliza' bila mpango eti ilimradi aonekane anamiliki silaha!
Mambo yote yaliyoambatatishwa na utashi katika maumbile ya binadamu yanastahili kutumika kwa uamzi sahihi, vinginevyo utaishia jela na kujuta maisha yako yote.
Unasema boxer!
Je mababu zako enzi kabla ya wazungu kufika barani Afrika, vuta picha namna ambavyo walikuwa wanajistiri, kulikuwa na chupi ya kuzibania?
Hizi topic zenu za kichokonozi hizi!
Hiiiiiii!
Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiona hali mbaya weka mikono mfukoni😂😂😂😂.......ila kusimamisha simamisha nao ni ugonjwakwakweli ulichokiongea ni kweli hua napata tabu sana dushe ikinidindia halafu iwe sio sehemu muafaka... BUT ALL IN ALL KWANGU CHUPI NI MWIKO, NARUDIA TENA MWIKO.
Kweli kabisa unakuta ukuni ukisimama unakua na konaKwani kuna shida gani ukisimamisha ukiwa na boxer? Lengo la chupi ni kubana taulo za kike sasa wewe mwanaume unavaa chupi ili iweje.
Tunahama na muda, hizi ni zama za boxer na hizo chupi zimepindisha sana mguu mdogo.
Ulitaka tuvae taulo ndani?Sio ajabu kwamba zama zimebadilika. Leo kwa mwanaume hutasikia sana neno chupi. Utasikia boxer. Chupi ni za wanawake. Kabla ya hapo chupi zilikuwa ni za wote sema zilitofautiana muundo. Tunajua kwa nini wanaume walivaa/wanavaa chupi? Na kwa nini leo wanavaa boxer/kaptura? Ukweli ni kwamba urijali umepungua kama si kutoweka. Chupi ilitumika kama kabali pale jamaa anapojitutumua. Na ilisaidia sana maana alidhibitiwa asionekane njiani, au kwenye usafiri.
Leo mwanaume anaweza kupitisha saa 24 bila kusimamisha. Kwa nini asivae kaptura tu huyo? Mwanaume rijali asifuate mkumbo wa kuvaa hizo kaptura. Pengine avae akiwa kwake kapumzika. Ukweli ndio huo
Sent using Jamii Forums mobile app
Iiiii chene'anghi! Ga yaya![emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]nhiiiii neyo na shigukulu sheneshi hiiiiii[emoji1787][emoji1787]salute bro
Teh teh teh[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23]. Ulifanikiwa kuumudu?Hapa nilipo nimeamua kutovaa nguo ya ndani. Na leo Niko mishe zangu town bahati mbaya nimekutana na mdada mrembo mwenye kalio la maana.
Ile kupiga macho kwa mkalio,mringoti ukasimama mbele ya watu.
Ikabidi nikae chini kujifanya nimejikwaa kidole gumba huku nikihamishia mawazo yangu kwenye ada ya mwanangu mwezi January!!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani kuna shida gani ukisimamisha ukiwa na boxer? Lengo la chupi ni kubana taulo za kike sasa wewe mwanaume unavaa chupi ili iweje.
Tunahama na muda, hizi ni zama za boxer na hizo chupi zimepindisha sana mguu mdogo.
Wanavaa wakiwa wapi?Mbona wacheza mieleka kama Randy Orton, Fin Balor, Revival na wengine wanavaa chupi?