Wanaume mnaifahamu mbinu hii?


poa mkuu na kama utakuwa umelala na mkeo atakuruhusu ubadilishe hayo mashuka???,,
 
sikujua mapema. jana nilimuota farkhina, ningejua ningeapply formula fasta sana. eeh..Mungu nisaidie nimuote tena utamu uleule. mia

Next time hutoota utachipua hasa lol...hahahahaha
 
Last edited by a moderator:
^^
Ha ha ngoja nijaribu Kuna mwanamke mmoja humu jamvini namuota kila siku,tatizo matawi ya benki..
Ntakuletea majibu
^^

Mkuu huyo wa benki asije kuwa yule ambae picha zake ziko mtandaoni haa haaa, itakula kwako.
 
uongo ulotukuka ndo huo xaxa hakuna connection wizi mtupuuuuuu
 
Mi sijawah kuota namgonga mwanamke hata kama nampenda. Ndoto zangu zile naingiza tu hapo hapo nakojoa at the moment nashtuka hapo hapo nakujikuta nimelowana. Kuhusu twaswira ya dem inakujaga yeyote wengine hata siwajui.
 

Mkuu tupe mbinu ya ku-control ndoto! Ndoto mara nyingi hutokea bila wewe kuamua. Ila hapo kwenye red umenichekesha.
 
mi napenda mwenye akili ya kujaza wallet sio wallet peke yake km za mkopo je.! zikiisha tunatumbuliana mijicho ..lol.!

^^
Da! Nimekukosa,, maana ningekuwa na akili..ningekuwa tajiri.
Ama kweli asie bahati habahatiki
^^
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…