Wanaume kuweni makini, wanawake wengine wanatumia dawa za mapenzi

Wanaume kuweni makini, wanawake wengine wanatumia dawa za mapenzi

Hivyo vitu vipo na vipo sana na wala havikuanza leo, KAMA INGEKUWA HAMNA KWA WAISLAM KUSINGEKUWA NA DUA ZA KUJIKINGA NA USHIRIKINA, Na Kwa wakristo kusingekuwa na kukemea Mapepo n.k...HUO NI USHIRIKINA HAIJALISHI MUHUSIKA ANAPEWA DAWA GANI, Lakini hayo ni mambo ya ushirikina NA PIA YAPO LAKIN UKISIMAMA NA MUNGU HAYAKUFIKI....Ni ngumu kumgundua mwananmke Mbaya ila ukiwa na Mungu yeye ndo atakusimamia na kumuumbua au kutokufikwa na UBAYA HUO.
 
Haya mambo yaudhirikina katika mapenz yapo na wako wanaume wengi wamepoteza ndoa zao kwa ajili ya hiyo nguvu Za giza Ata wanaume wako wanaotumia dawa hizo cha msing nikumwomba mungu akuepushe na nguvu hizo mana lengo LA washika dawa nikummilik mwanaume na kusahau ndoa zao na hata wapenz wao, msibishe hizo nguvu Za giza zipo ila nikumwomba mungu
Hiyo dawa inaitwaje?
 
Nyani Ngabu shukuru Mungu hujakutana nao tu hao wa kukuweka sawa. Au sema huko mamtoni hakuna. Ila huku kwetu Tz yaani wanawake wanga na ukifuatilia wanaenda kuloga wapate mabwana. Na ukweli unafanya kazi kabisa ila tu kama wewe wa imani haba na huna maombi imara watakukamata tu. Aise watu wanapokea mshahara anakimbilia kwa mchepuko akihema wakati watoto hawana chakula, mavazi na ada za shule. Chezea limbwata wewe. Kuna moja la wahaya sijui wanaita umishumta or what (sorry silielewi vizuri) ninasikia wakimuwekea jamaa hana kazi tena na familia. Wenye kulijua jina halisi watuwekee tu. Haha haha kazi ipo.
Ulishashuhudia inavyofanya kazi, au nawewe umesikia tu?
 
Yawezekana hata Biblia huiamini mana inasema wazi uchawi upo na mapambano yetu si katika vinavyoonekana bali katika visivyoonekana
Hiyo biblia yenyewe imejaa hekaya za Abunuasi.

Unazijua hekaya ni nini?
 
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
na wengine wanaroga pia!

afu mi nashangaa humu kuna watu wanajidai hawayajui haya mambo ila si ajabu yamerogwa hadi yamepoteza uelekeo
Jamini, tukiuliza ni ili tufahamu. "Kuuliza sio ujinga", hiyo statement hamuijui? Sijawahi kuona hata kuambiwa kuwa "huyu jamaa kalishwa nyama ya K ili awe zuzu".

Nyie mlioona/mliowahi kufanya basi mtuambie, otherwise it'll be another hoax.
 
Jamini, tukiuliza ni ili tufahamu. "Kuuliza sio ujinga", hiyo statement hamuijui? Sijawahi kuona hata kuambiwa kuwa "huyu jamaa kalishwa nyama ya K ili awe zuzu".

Nyie mlioona/mliowahi kufanya basi mtuambie, otherwise it'll be another hoax.
Mi sijawahi fanya kwa kweli na nlishawahi kuambiwa namlea mwanaume kitoto!

Kuna mpangaji nilikua nakaaa nae mkoa Fulani aiseeh!kaka kuna wanawake wachawi mpk wenzie tulikua tunamuogopa

Enzi zile ana23yrs Ila vitu anavyomfanyia mumewe mpk huruma

Mkaka mkikaa kamuinamisha hana hata cha kusema!

Siku mule ndani kukianza kunukia mivitu ya ajabu ajabu usiku anafushaaaaa!!

Mwanaume hapindui mkaka anaogopa hadi wanawake!
 
Mi sijawahi fanya kwa kweli na nlishawahi kuambiwa namlea mwanaume kitoto!

Kuna mpangaji nilikua nakaaa nae mkoa Fulani aiseeh!kaka kuna wanawake wachawi mpk wenzie tulikua tunamuogopa

Enzi zile ana23yrs Ila vitu anavyomfanyia mumewe mpk huruma

Mkaka mkikaa kamuinamisha hana hata cha kusema!

Siku mule ndani kukianza kunukia mivitu ya ajabu ajabu usiku anafushaaaaa!!

Mwanaume hapindui mkaka anaogopa hadi wanawake!
[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4]
 
Mi sijawahi fanya kwa kweli na nlishawahi kuambiwa namlea mwanaume kitoto!

Kuna mpangaji nilikua nakaaa nae mkoa Fulani aiseeh!kaka kuna wanawake wachawi mpk wenzie tulikua tunamuogopa

Enzi zile ana23yrs Ila vitu anavyomfanyia mumewe mpk huruma

Mkaka mkikaa kamuinamisha hana hata cha kusema!

Siku mule ndani kukianza kunukia mivitu ya ajabu ajabu usiku anafushaaaaa!!

Mwanaume hapindui mkaka anaogopa hadi wanawake!

Unaweza kunitafutia mwanamke mchawi aniroge niwe zombie kwake?
 
Enheee!nlitaka niseme hivi uchawi ukijua haurogeki!
Mfano hiyo nyama inayowekwa huko chini ndo ukajua then ukala wala hudhuriki!

Kwa jinsi mnavyokuja na visingizio ndivyo mnavyozidi kuthibitisha kuwa uchawi hakuna, haufanyi kazi, ni stori tu.
 
wewe nipe jina lako uone mambo wewe ndo una visingizio

1] Kwa nini uhitaji jina langu ndo uweze kuniroga?

2] Huwezi kutumia huo uchawi wako kulijua jina langu bila ya mimi kukupa?

3] Na kwa nini usiniroge ili nikupe hilo jina langu?

4] Umeyaelewa hayo maswali yangu?
 
Kwa jinsi mnavyokuja na visingizio ndivyo mnavyozidi kuthibitisha kuwa uchawi hakuna, haufanyi kazi, ni stori tu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

ngoja nkuroge tatizo uko mamtoni

wanadai uchawi hauvuki bahari!
 
Back
Top Bottom