Wanaume kuweni makini, wanawake wengine wanatumia dawa za mapenzi

Wanaume kuweni makini, wanawake wengine wanatumia dawa za mapenzi

ila hakuna limbwata baya kama kulishwa ile nyama iliyotiwa ukenii..alafu ikapikiwa na nyama ya kawaida..! muhusika akiila nasikia anasahau hadi mama ake mzazi!
Kuna mdada alikua mpangaji mwenzangu mkoa Fulani nuksii huyoo!!
Karoga mpk ndugu wa mume wasimfuatilie...


Ukoo mzima kaunamisha!
 
Kitu cha mwicho kwa maisha yangu ni kwenda kwa waganga eti kumfuga mwanaume. So what? Upendo wa kulazimisha then dawa zikiisha unakuwa fala tu kwa huyo mwanaume? Ila wanaume wajue kuwa wanachezewa sana na ni pale ambapo wanakubali kuwa na affairs nje ya ndoa zao. Acha walishwe mpaka mavi ya chooni na ukweli ukiwa nao wanawake kumi jua unalishwa tofautitofauti. Kuna mabinti wadogo tu ninawafahamu na ukweli wanaenda kwa waganga kuwakamata waume za watu. Mmoja ameshanunuliwa magari matatu tofauti tofauti huku akidanganya hawara kuwa magari aliyokua nayo ameazima. Akishanunuliwa jipya anauza alilo nalo kwa kusingizia kuwa amerudisha kwa mwenyewe. Acha mliwe na mkishamalizwa ninaomba tu msirudi tena kwa wake au wapenzi wenu wa awali kulialia, Mimi nitakutoa nduki kama jambazi na kukuitia mwizi ili ule kichapo cha ukweli ila nitawaoma wahuni wasikuue tu ili uugulie maumivu. Ha ha ha ha!!
Wanaume kuhangaika kwao ndo kunapeleka warogwee...!

Yaani mapenzi ya dawa ukianza,inabdi uwe mtumwa wa waganga kila Siku maana zikiisha unaenda kurenew kwa mganga yule au tofauti

Ni utumwa mnoo!!

Na wanaume wanakula sana vichafu humo majumbani!
 
Kuna watu waajabu... Anaingizaje nyama kwenye k sasa?!

Na inaingia yote kabisa au anagusisha tu?
Tembea uyaone dada kuna watu ni wakatili kuliko hata wanyama wa polini..anaingiza kipande cha nyama kidogo pale akishamaliza kufanya mapenzi halafu kinawekwa siku kadhaa kinakuja kumiksiwa linatokea bomu ambalo kulitegua ni bahati nasibu
 
Tembea uyaone dada kuna watu ni wakatili kuliko hata wanyama wa polini..anaingiza kipande cha nyama kidogo pale akishamaliza kufanya mapenzi halafu kinawekwa siku kadhaa kinakuja kumiksiwa linatokea bomu ambalo kulitegua ni bahati nasibu
Hata akioga hakitoki? Hebu nieleweshe vizuri nielewe pls napata ugumu kuelewa inakua kuaje
 
Hata akioga hakitoki? Hebu nieleweshe vizuri nielewe pls napata ugumu kuelewa inakua kuaje
Kifupi shida yake kubwa inakuwa ni shahawa so mwanaume ukimwaga anachukua hicho kipande anakiingiza kama anakichovya kichanganyike na shahawa halafu anakitoa ila kwa kutumia vidole vyake hivyo vipande vinaweza kuwa vitatu au vitano kisha ataviunga na nyama ya kawaida vikiwa vimechanganya na dawa aliyopewa kisha ananuizia maneno anavyotaka yawe kwa huyo bwana ake..kuna kabila moja lipo kusini wanaitwa wapangwa(ludewa) hao wanatumia na la karanga nao wanaeka ukeni kwa siku kadhaa baadae wanazitwanga kisha anaunga kwenye mboga majani siku hiyo mwanaume kama hujawahi bembelezwa maishani mwako utabembelezwa kama mtoto utakavyokula ndo mwisho wa akili yako..hilo kabila linachuana na wazaramo,wamachame kidogo na mengine kapuni..
 
ni upuuzi sana kumloga mtu akupende .bora utumie dawa kufanya mambo ya maendeleo
Halafu unajua hili swala nilisha wahi kuijiuliza mara nyingi.kwann washirikina wasitumie madawa kutajirika au kupata maendeleo.
 
Tembea uyaone dada kuna watu ni wakatili kuliko hata wanyama wa polini..anaingiza kipande cha nyama kidogo pale akishamaliza kufanya mapenzi halafu kinawekwa siku kadhaa kinakuja kumiksiwa linatokea bomu ambalo kulitegua ni bahati nasibu
ahahaa nyama si papuchi itanuka jamani?
 
Hakuna miti shamba ya mapenzi.

Hakuna. Hakuna. Hakuna.

Kilichopo ni imani tu. Tena imani yenyewe ni potofu.

Imani kama hizo huonyesha pia uwezo wa upeo wa mtu.

Yeyote yule aaminiye katika imani ya mitishamba ya mapenzi namdharau kabisa.

Nikishajua kuwa mtu anajihusisha na huo upuuzi basi namuengua kabisa.
Ngoja nikuroge ndio utatambua ha ha ha Kaka Mkubwa mzima wewe??
 
Hakuna miti shamba ya mapenzi.

Hakuna. Hakuna. Hakuna.

Kilichopo ni imani tu. Tena imani yenyewe ni potofu.

Imani kama hizo huonyesha pia uwezo wa upeo wa mtu.

Yeyote yule aaminiye katika imani ya mitishamba ya mapenzi namdharau kabisa.

Nikishajua kuwa mtu anajihusisha na huo upuuzi basi namuengua kabisa.
Mtu unakaa US atakuroga nanii..ishi Bongo uone..
 
Kuna mdada alikua mpangaji mwenzangu mkoa Fulani nuksii huyoo!!
Karoga mpk ndugu wa mume wasimfuatilie...


Ukoo mzima kaunamisha!
Nakwambia kuna watu hawaamini uchawi wa mapenzi jamaniii upooo..ila usiombe yakukute!
 
Wewe umewahi kuona live mtu akilishwa nyama ya K? Umeona madhara yake?
maswali yote hayo kwangu?..ina maana husadiki nayoyasema? naona umejitenga na watu hadi umri huo hujui ya walimwengu???
jifunze kukaa na watu utayajua mengi...! niishie hapo kwa leo usitake nikaenda mbali.
 
Nakubaliana nawe kabisa. Dawa za mapenzi zipo baadhi nazitaja:
1: Lugha nzuri
2: Kuridhishana kunako majambozi
3: Kumajli mwenza wako
..................................
......................................
 
Back
Top Bottom