Wanaume kuweni makini, wanawake wengine wanatumia dawa za mapenzi

Wanaume kuweni makini, wanawake wengine wanatumia dawa za mapenzi

Mbona hawanilogi jamani?? Naomba waambie kuna mtu anahitaji kulogwa ila wawe wazuri wa uso umri kwangu si tatizo. Tatizo ni; Are yu presentable?? Leo ntoke na yule kesho yule na ikiwezekana nilogwe na 14 ili kila siku nsikose mzigo.
Tatizo hamjui dawa ya mapenzi tu. Penzi lisilo la kuzibiana na kufichiana lazima mwanamume arudi hapo. Sio nimepiga hodi tu, tiyari naombwa hela ya saloon. Nimemaliza kushusha mzigo kabla sijapewa aksante naambiwa gas imeisha. Ninataka kuondoka naulizwa jioni itapitaje. Wategemea nikurudie?? Dawa ya penzi ni wote tuinjoy kwa pamoja. Nkishusha zigo uniambie ahsanteee. Cha pili kinajianzishia hapo
 
Haha ha ha,kila mtu na imani yake,mi naamini hakuna dawa ya mapenzi,
 
Mbona hawanilogi jamani??

Hapo utasubiri sana. Utasubiri hadi siku yako ya mwisho hapa duniani.

Watu tumeshatoa changamoto za kurogwa humu miaka nenda rudi na hamna kitu.

Tunaishia kupewa visingizio tu.

Uchawi na nguvu zake hazipo. Uchawi haufanyi kazi.
 
Hapo utasubiri sana. Utasubiri hadi siku yako ya mwisho hapa duniani.

Watu tumeshatoa changamoto za kurogwa humu miaka nenda rudi na hamna kitu.

Tunaishia kupewa visingizio tu.

Uchawi na nguvu zake hazipo. Uchawi haufanyi kazi.


Mradi dini zote zinataja uchawi
na watu wanaamini hizo dini sioni how mtu anaeamini uchawi awe hana upeo

zote ni imani tu..........

je scientists wenye phd ambao wanaamini mungu yupo nao upeo wao mdogo?
 
Mimi nilimshtukia mtu nikapiga chini mpaka sasa simfikirii wala nini yeye tu amebaki kunisumbua
 
sasa wenzio akitoka akiingia ni pesa anatoa, anatukanwa 24 hrs na anang'ang'ania unakuta analalamika tu ila kujitoa hawezi.
kuamini kama halijakukuta ni vigumu.
Ila mjini msingi kiuno.
Mbona hawanilogi jamani?? Naomba waambie kuna mtu anahitaji kulogwa ila wawe wazuri wa uso umri kwangu si tatizo. Tatizo ni; Are yu presentable?? Leo ntoke na yule kesho yule na ikiwezekana nilogwe na 14 ili kila siku nsikose mzigo.
Tatizo hamjui dawa ya mapenzi tu. Penzi lisilo la kuzibiana na kufichiana lazima mwanamume arudi hapo. Sio nimepiga hodi tu, tiyari naombwa hela ya saloon. Nimemaliza kushusha mzigo kabla sijapewa aksante naambiwa gas imeisha. Ninataka kuondoka naulizwa jioni itapitaje. Wategemea nikurudie?? Dawa ya penzi ni wote tuinjoy kwa pamoja. Nkishusha zigo uniambie ahsanteee. Cha pili kinajianzishia hapo
 
Mradi dini zote zinataja uchawi
na watu wanaamini hizo dini sioni how mtu anaeamini uchawi awe hana upeo

zote ni imani tu..........

je scientists wenye phd ambao wanaamini mungu yupo nao upeo wao mdogo?

Bossman, hapo unachanganya kati ya matufaha na machungwa [mixing apples and oranges].

Matufaha na machungwa yote ni matunda, siyo?

Lakini je, yanafanana? Yako sawa?

Dini na uchawi zote ni imani. Sawa, nakubali hilo.

Lakini je, hizo imani zinafanana?

Tuanzie hapo kwanza kabla hatujaendelea na somo...
 
Mradi dini zote zinataja uchawi
na watu wanaamini hizo dini sioni how mtu anaeamini uchawi awe hana upeo

zote ni imani tu..........

je scientists wenye phd ambao wanaamini mungu yupo nao upeo wao mdogo?
hzo dawa sio uchawi jamani
ni mitishamba tu
 
Bossman, hapo unachanganya kati ya matufaha na machungwa [mixing apples to oranges].

Matufaha na machungwa yote ni matunda, siyo?

Lakini je, yanafanana? Yako sawa?

Dina na uchawi zote ni imani. Sawa, nakubali hilo.

Lakini je, hizo imani zinafanana?

Tuanzie hapo kwanza kabla hatujaendelea na somo...


Dini inatambua uchawi kama kitu real
tunaweza kusema source ya uchawi iko katika dini

dini zinahubiri majini,mapepo,uchawi,miujiza na kadhalika
sasa utatenganishaje?
 
Hakuna miti shamba ya mapenzi.

Hakuna. Hakuna. Hakuna.

Kilichopo ni imani tu. Tena imani yenyewe ni potofu.

Imani kama hizo huonyesha pia uwezo wa upeo wa mtu.

Yeyote yule aaminiye katika imani ya mitishamba ya mapenzi namdharau kabisa.

Nikishajua kuwa mtu anajihusisha na huo upuuzi basi namuengua kabisa.

Ni kweli, kabisaa hao wanatangaza biashara za upotoshaji
 
Dini inatambua uchawi kama kitu real
tunaweza kusema source ya uchawi iko katika dini

dini zinahubiri majini,mapepo,uchawi,miujiza na kadhalika
sasa utatenganishaje?

Matufaha na machungwa huwezi kuyatenganisha? Yako sawa? Yanafanana?
 
Haya mambo yaudhirikina katika mapenz yapo na wako wanaume wengi wamepoteza ndoa zao kwa ajili ya hiyo nguvu Za giza Ata wanaume wako wanaotumia dawa hizo cha msing nikumwomba mungu akuepushe na nguvu hizo mana lengo LA washika dawa nikummilik mwanaume na kusahau ndoa zao na hata wapenz wao, msibishe hizo nguvu Za giza zipo ila nikumwomba mungu
 
Back
Top Bottom