TaiJike
JF-Expert Member
- Dec 14, 2011
- 1,482
- 669
Si kunuka tu na zawadi ya fungus juu.ahahaa nyama si papuchi itanuka jamani?
Si kunuka tu na zawadi ya fungus juu.ahahaa nyama si papuchi itanuka jamani?
Aaaahhh no way,ile watu wanalimishwa kwenye majaruba ya mpunga na wanaamka hadi na tope miguuni ni nini..
Uko Ikungulyabashashi wakuroge sasa kama wataweza,ha ha ha ha ha ha ha!!!Kusema ukweli hujui niko wapi.
Naweza kuwa niko Mburahati au Dumila sasa hivi.
Licha ya hivyo, visingizio vyako tayari ni ithibati tosha kuwa uchawi haupo.
Huwa mnatishwa kwa kudanganywa tu na nyie mnaishia kuogopa.
Eti uchawi hauvuki bahari...too funny.