Wanaume kuweni makini, wanawake wengine wanatumia dawa za mapenzi

Wanaume kuweni makini, wanawake wengine wanatumia dawa za mapenzi

Inashangaza sana watu wengi hivi wanaamini katika mambo yakufikirika kama ushirikina na uchawi.

Lakini haya yanatokana na family uliyotoka na vitu ulivyofunzwa uamini. Pia aina ya watu unao socialize nao hivi vyote vinakufanya uamini baadhi ya mambo hata kama wakati mwingine mambo hayo hayana mashiko. Na moja ya mambo ambayo ni ya hovyo kabisa ni kuamini katika ushirikina na kudhani unatenda kazi. Hakuna kitu.....hayo ni matokeo ya ulicholisha ubongo wako miaka nenda rudi huku ukisimuliwa visa usivyokuwa na ushahidi navyo lakini unaamini tu. Upuuzi kwelikweli

Mwisho:

Acha kufuatilia vitu/viroja vinavyohusu ushirikina. Acha kusoma au kuangalia mambo yanayoshabikia witchcraft kwasababu hakuna ukweli.....maigizo tu.
unamini kwamba Mungu yupo?
 
ahahaa yote yanawezekana hilo tu?

Kuwezekana na kufanya ni vitu viwili tofauti.

Swali ni je, utafanya?

Jingine ni kumfanya aiweke namba yangu ya simu kwenye ukurasa wake wa Instagram.

Yaani aitangaze kabisa ili watu waijue namba ya simu ya Ngabu.
 
Kuwezekana na kufanya ni vitu viwili tofauti.

Swali ni je, utafanya?

Jingine ni kumfanya aiweke namba yangu ya simu kwenye ukurasa wake wa Instagram.

Yaani aitangaze kabisa ili watu waijue namba ya simu ya Ngabu.
unataka le mutuz afanyweje maana yeye ndo namjua
 
Hizo mavitu nazisikiaga tuu lakini huwa siamini kama ni kweli jamani
 
Hakuna miti shamba ya mapenzi.(ipo tena mingi tuu)

Hakuna. Hakuna. Hakuna.

Kilichopo ni imani tu. Tena imani yenyewe ni potofu. (Imani iwe potofu au sio potofu ni imani. Imani potofu ni tawi la imani)

Imani kama hizo huonyesha pia uwezo wa upeo wa mtu. (Sawa)

Yeyote yule aaminiye katika imani ya mitishamba ya mapenzi namdharau kabisa. (Na yeye anakudharau kwa kutoamini)

Nikishajua kuwa mtu anajihusisha na huo upuuzi basi namuengua kabisa.
. (Ukishategeshewa hiloo bomu ni ngumu kujua ata ukiambiwa unakuwa na macho lakini huoni, una maskio lakini husikii)


NB: usiwe unabisha vitu usivyo vifahamu.
 
Hakuna miti shamba ya mapenzi.

Hakuna. Hakuna. Hakuna.

Kilichopo ni imani tu. Tena imani yenyewe ni potofu.

Imani kama hizo huonyesha pia uwezo wa upeo wa mtu.

Yeyote yule aaminiye katika imani ya mitishamba ya mapenzi namdharau kabisa.

Nikishajua kuwa mtu anajihusisha na huo upuuzi basi namuengua kabisa.
Unamuengua wakati kidosho mwenziyo?
 
Back
Top Bottom