Wanaume kuweni makini, wanawake wengine wanatumia dawa za mapenzi

Wanaume kuweni makini, wanawake wengine wanatumia dawa za mapenzi

Mkuu Nyani Ngabu sema ili wakuroge ni lazima wawe na vitu vyako kadhaa ulivyovvyaa. Si rahisi sana kukuloga wewe kupitia hapa kwa key board. Wewe nedna lala kwake uone mambo au tu mutoke muende guest akutoe zana za kazi. HAAAAAAAAAA
huyu anaongea tu achana nae alete tu ji9na lake tena moja tu asiseme la mzazi na picha
 
wewe leta hivo vitu kama hujatoka huko USA na chupi kichwani

Utadhani mkufunzi wenu ni mmoja!

Maana huwa inasemwa hata waganga hukwambia 'njoo na jogoo...njoo na hiki na kile...njoo na unga wa ngano..'

Bila hata kufikiria kumbe unachangia mlo wake juu ya ada utayomlipa na huna utachokipata mwishowe.
 
Hakuna miti shamba ya mapenzi.

Hakuna. Hakuna. Hakuna.

Kilichopo ni imani tu. Tena imani yenyewe ni potofu.

Imani kama hizo huonyesha pia uwezo wa upeo wa mtu.

Yeyote yule aaminiye katika imani ya mitishamba ya mapenzi namdharau kabisa.

Nikishajua kuwa mtu anajihusisha na huo upuuzi basi namuengua kabisa.
Well said barafu yangu.....hujambo lakini?
 
Utadhani mkufunzi wenu ni mmoja!

Maana huwa inasemwa hata waganga hukwambia 'njoo na jogoo...njoo na hiki na kile...njoo na unga wa ngano..'

Bila hata kufikiria kumbe unachangia mlo wake juu ya ada utayomlipa na huna utachokipata mwishowe.
aya bwana
 
Inashangaza sana watu wengi hivi wanaamini katika mambo yakufikirika kama ushirikina na uchawi.

Lakini haya yanatokana na family uliyotoka na vitu ulivyofunzwa uamini. Pia aina ya watu unao socialize nao hivi vyote vinakufanya uamini baadhi ya mambo hata kama wakati mwingine mambo hayo hayana mashiko. Na moja ya mambo ambayo ni ya hovyo kabisa ni kuamini katika ushirikina na kudhani unatenda kazi. Hakuna kitu.....hayo ni matokeo ya ulicholisha ubongo wako miaka nenda rudi huku ukisimuliwa visa usivyokuwa na ushahidi navyo lakini unaamini tu. Upuuzi kwelikweli

Mwisho:

Acha kufuatilia vitu/viroja vinavyohusu ushirikina. Acha kusoma au kuangalia mambo yanayoshabikia witchcraft kwasababu hakuna ukweli.....maigizo tu.
 
Inashangaza sana watu wengi hivi wanaamini katika mambo yakufikirika kama ushirikina na uchawi.

Lakini haya yanatokana na family uliyotoka na vitu ulivyofunzwa uamini. Pia aina ya watu unao socialize nao hivi vyote vinakufanya uamini baadhi ya mambo hata kama wakati mwingine mambo hayo hayana mashiko. Na moja ya mambo ambayo ni ya hovyo kabisa ni kuamini katika ushirikina na kudhani unatenda kazi. Hakuna kitu.....hayo ni matokeo ya ulicholisha ubongo wako miaka nenda rudi huku ukisimuliwa visa usivyokuwa na ushahidi navyo lakini unaamini tu. Upuuzi kwelikweli

Mwisho:

Acha kufuatilia vitu/viroja vinavyohusu ushirikina. Acha kusoma au kuangalia mambo yanayoshabikia witchcraft kwasababu hakuna ukweli.....maigizo tu.

Can I get a witness!?!

Tell 'em brother-man!

Tell 'em.
 
Waambieni waniloge mimi, kama sijawakula kwa credit basi mimi siyo Yegomasika!.
 
Back
Top Bottom