Wanaume kanda ya ziwa wengi wao hawatahiriwi

Wanaume kanda ya ziwa wengi wao hawatahiriwi

Hapo hamma cha propaganda wala nini tuna bishana tu ku poteza mda hamna asiye jua faida utamaduni kwani kuna jamii isiyo na utamaduni kwahyo kanda ya ziwa ndo wanao wengine hawana lack of consiousness and awareness ni tatizo mana kama ni utamaduni nchi za Kiafrica zimeacha zaidi ya asilimia tisini ikowemo kuletewa vitu ambavo hawakuvitumia kwahyo utamadini ni minor point kutetra watu kuto kufanyiwa circumsion

a person who has lack of consciousness is the one who will be told anything and says yes only becouse is told by someone, a conscious person will have to find out and prove the conveyed information beyond reasonable doubt, and that is Mshinga. am very aware and conscious, ndio maana nawataka mulete hapa hadharani hizo hatari za govi, mnang'atang'ata maneno na kukosa ushahidi kabisa.

I have a lot of information to disprove this taboo(it is just a taboo) from honkeys of the west.

tena mnabahati hamtaki kuleta ushahidi na faida zinazoitwa za kutahiri, maana ningewaonyesha ni jinsi gani hakuna ukweli.


NDIO HAOHAO WATTU WANAJIITA WANA UELEWA NA UFAHAMU ALAFU KUNAMUDA WALIAMBIWA KWENYE MFUMO WA JUA KUNASAYARI TISA, WAKASOMA NA KUAMINI KUWA SAYARI ZIKO TISA.

BAADAE KIDOGO WAKAAMBIWA SASA SAYARI ZIKO NANE TU NA ILE YA TISA KUMBE SIYO SAYARI, TENA WAKASEMA NDIO.

NANI ANAEJUA HATA HIZO NANE KAMA NI SAYARI KWELI AMA LAA? LAZIMA IFIKE MAHALI TUWE NA VERY HIGH THINKING CAPACITY ILI TUTAFITI MAMBO NA HATA TAARIFA ZITOLEWAZO KUEPUKAUONGO NA UPOTOSHAJI WA WAZI KISA WANAOUSEMA NI WAZUNGU
 
Haya sasa umeshatutangaza
umefurahiii

wenyewe tunaishi nayo kimyakimya na wake zetu
na inatusaidia kutochepuka kwa kuogopa mishangao
 
hata kama ni tamaduni za watu angalia zina madhara au hazina zina faida au hazina ,mi nadhani kutahiriwa ni kitu kizuri kuliko kuwa na mkono wa sweta tena kwa kipindi hiki cha ukimwi.inasemekana wenye magovi wako kwenye hatari zaidi kwani mchubuko ni a must

Inamaana mwanamke ndiye anae miliki HIV?
 
Ni chafu sana linanuka..linatoaga matongomatongo.. Yananuka balaa.. Hv madem huwany...a magovi? Maana sipigi picha na zile tongotongo hujitengeneza kila baada ya sekunde 4..lah..ni harufu...

Swala la msingi ni usafi, inamaana wewe tangu utoe mkono sweta huogi na ukioga huoshi mboo yako kisa eti ni safi kwa sababu umetoa mkono sweta?
 
a person who has lack of consciousness is the one who will be told anything and says yes only becouse is told by someone, a conscious person will have to find out a prove the conveyed information beyond reasonable doubt, and that is Mshinga. am very aware and conscious, ndio maana nawataka mulete hapa hadharani hizo hatari za govi, mnang'atang'ata maneno na kukosa ushahidi kabisa.

I have a lot of information to disprove this taboo(it is just a taboo) from honkeys of the west.

tena mnabahati hamtaki kuleta ushahidi na faida zinazoitwa za kutahiri, maana ningewaonyesha ni jinsi gani hakuna ukweli.


NDIO HAOHAO WATTU WANAJIITA WANA UELEWA NA UFAHAMU ALAFU KUNAMUDA WALIAMBIWA KWENYE MFUMO WA JUA KUNASAYARI TISA, WAKASOMA NA KUAMINI KUWA SAYARI ZIKO TISA.

BAADAE KIDOGO WAKAAMBIWA SASA SAYARI ZIKO NANE TU NA ILE YA TISA KUMBE SIYO SAYARI, TENA WAKASEMA NDIO.

NANI ANAEJUA HATA HIZO NANE KAMA NI SAYARI KWELI AMA LAA? LAZIMA IFIKE MAHALI TUWE NA VERY HIGH THINKING CAPACITY ILI TUTAFITI MAMBO NA HATA TAARIFA ZITOLEWAZO KUEPUKAUONGO NA UPOTOSHAJI WA WAZI KISA WANAOUSEMA NI WAZUNGU

Haya prove hizo taboo zako hapa tuzione mana wa kanda ya ziwa tu.ndo wanazo wengine hawana kwahiyo wewe kila kitu kinachotokea ni wazungu i.think hiyo ni wrong perception stop blaming whites hata kwa vitu visivo hitaji elimu ya PhD au ndo ubishi usio na kichwa wala miguu prove hizo za kwako taboos ambazo ni tofauti na uhalisia unaotakiwa basi hafu umeandika vitu vingi out of topic unaingiza uelewa ndio naelewa uwezi linganisha na mtu asiye aware umeandika.maandishi makubwa thats a symbol of making noise si ungeandika kawaida tu kikawaida
 
Last edited by a moderator:
, hata hujawahi kukutana nae na kujionea chochote alafu tayari una negative atitude, hii hatari sana. msichana wangu wa kwanza ni mixture ya pwani na mbeya, and all the time raised in dsm , never a day aliwahi kuona ni tatizo and she is a girl like others. tatizo watu mmeanishwa vibaya,

mfano sisi usukumani ukisikia tunavyowazungumzia pweza huwezi hata kufikiri unaweza kumla, lakini mimi huwa siamini mpaka nithibitishe, nilipokuja mjini nikandamiza pweza nikaona wanakwenda na hawana neno tofauti na stori za kuaminishwa usukumani na mpaka sasa nakandamiza.

hata hilo sweta halina tatizo kabisa.

Kutokana na ninayo sikia mkuu
 
Haya prove hizo taboo zako hapa tuzione mana wa kanda ya ziwa tu.ndo wanazo wengine hawana kwahiyo wewe kila kitu kinachotokea ni wazungu i.think hiyo ni wrong perception stop blaming whites hata kwa vitu visivo hitaji elimu ya PhD au ndo ubishi usio na kichwa wala miguu prove hizo za kwako taboos ambazo ni tofauti na uhalisia unaotakiwa basi hafu umeandika vitu vingi out of topic unaingiza uelewa ndio naelewa uwezi linganisha na mtu asiye aware umeandika.maandishi makubwa thats a symbol of making noise si ungeandika kawaida tu kikawaida

read in-between lines to understand, hakuna mahali nimesema ni taboo zangu, zingeluwa zangu ama zetu wala nisingekuwa najadili na kukataa uongo huo mliokaririshwa.

what is PHD to the ability of understanding? kweli hii ni hatari, PHD haikuongezei uwezo wa kuelewa, kama uwezo wako wa kuelewa ni X hata ukisoma miaka mia utabakia na uwezo huo huo wa kuelewa kama ulivyozaliwa na kuwa na kipawa hicho.

wapi nimelawaumu wazungu kwa kila kitu? I particularily specified on this case of endorsing wrong information to people like you but not me.

kuna mambo naweza kuwalaumu lakini si kwa kila kitu, na hapa unakosa umakini wa kujenga hoja.

nataka mniletee hapa hizzo mnazoita faida za kukata na hasara za kutokata na hapo ndio nitatakiwa kuthibitisha uongo huo mnaouamini
 
read in-between lines to understand, hakuna mahali nimesema ni taboo zangu, zingeluwa zangu ama zetu wala nisingekuwa najadili na kukataa uongo huo mliokaririshwa.

what is PHD to the ability of understanding? kweli hii ni hatari, PHD haikuongezei uwezo wa kuelewa, kama uwezo wako wa kuelewa ni X hata ukisoma miaka mia utabakia na uwezo huo huo wa kuelewa kama ulivyozaliwa na kuwa na kipawa hicho.

wapi nimelawaumu wazungu kwa kila kitu? I particularily specified on this case of endorsing wrong information to people like you but not me.

kuna mambo naweza kuwalaumu lakini si kwa kila kitu, na hapa unakosa umakini wa kujenga hoja.

nataka mniletee hapa hizzo mnazoita faida za kukata na hasara za kutokata na hapo ndio nitatakiwa kuthibitisha uongo huo mnaouamini

Haya mjenga hoja hodari mbona una badilika ka kinyonga nimejibu according to ua comment sijakurupuka na ndo mana nimekwambia vitu vingine havihitaji phd kuvifahamu kama mfano tu ambao ni simple na wakueleweka kuna sehemu.umeandika western ndo hapo all in all naona tunabishana tu maana umesema ni taboos na mambo kibao hatuta reach conclusion mana huo ni msimamo wako unao ukubali baki nao na mimi naamini tofauti kabisa mana imekua ka ligi ya mchangani be specific eeh
 
Kutokana na ninayo sikia mkuu

kwa muda mwingiyapo mambo yamekuwa yakipotoshwa ama yaliwahi kupotoshwa nyuma na sasa watu wanaamini.

uchafu niasili ya mtu, haki ya mama hata kama mvulana wako hana govi lakini akawa mchafu hautamtaka kabisa.

kwa mtu msafi hakuna kitu cha kuogopa.

wala hakuna huo uchafu kwa mtu anayeoga kila siku. BELIEVE ME. UNADHANI MIMI NIMEJITOA MHANGA KUONGEA HAPA AKILI HAZINITOSHI? najua humuhumu wapo wadada wazuri wa vijijini na mjini,waliosoma na wasiosoma, wa pwani na wasio wa pwani, wapemba na wasio wapemba, AMBAO WANA WAPENZI NA WAUME AMBAO HAWAJATAHIRIWA NA HAWANA TATIZO NAO ILA WANAONA AIBU KUTETEA KWA SABABU TAYARI JAMII INA NEGATIVE ATTITUDE NA WATU WENGI KUMBUKA HAWANA UWEZO WA KUJITETEA SANA NA WAMEAMUA KUKAA KIMYA TU KISA WATAONEKANA WAKUJA MJINI. siku ukikutana na huyo mwanaume kwa bahati mbaya ndio utajua ukweli na uongo.

kwa miaka yote sisi wasukuma tumekuwa wateja wakubwa sana kwa kuoa UCHAGANI na waulize hawa wadada watakwambia maana naamini katika wote wanaoolewa si wote wanapata waume waliotahiriwa.

longa na [MENTION]miss chaga[/MENTION] pengine ashakutana nao maana hawa ndio tunawapenda sana
 
Haya mjenga hoja hodari mbona una badilika ka kinyonga nimejibu according to ua comment sijakurupuka na ndo mana nimekwambia vitu vingine havihitaji phd kuvifahamu kama mfano tu ambao ni simple na wakueleweka kuna sehemu.umeandika western ndo hapo all in all naona tunabishana tu maana umesema ni taboos na mambo kibao hatuta reach conclusion mana huo ni msimamo wako unao ukubali baki nao na mimi naamini tofauti kabisa mana imekua ka ligi ya mchangani be specific eeh

pengine kuandika kiingereza ndiko kumefanya usinielewe, hizo taboo nimesema ni za wazungu kwa kuwaita jina la HONKEY, na hao ndio watu wa magharibi. sasa nabadilika wapi. msimamo wangu uko palepale kuwa hao wazungu ndio wamewaaminisha uongo huo unaosemwa sasa.

nikitaka sababu za kwa nini wakurya wanatahiri, kwa nini wamasai wanatahiri, na watu wengine wa afrika ambao asili yao walifanya tohara toka enzi na enzi hata kabla ya uislam ama ukristo kuja wana sababu tofauti na hazifanani juu ya utamaduni wao. ILA WAZUNGU WAKAWAAMBIA NI KWA SABABU YA UCHAFU, AMA INA SAIDIA KUPUNGUZA MAAMBUKIZI VITU AMBAVYO INAFIKA MAHALI WAO KWA WAO WANAANZA KUBISHANA KUWA SIYO KWELI PALE USHAHIDI UNAPOLETWA KUWA HATA UKITAHIRI HAUPUNGUZI UWEZEKANO WA KUAMBUKIZWA.
 
Haya mjenga hoja hodari mbona una badilika ka kinyonga nimejibu according to ua comment sijakurupuka na ndo mana nimekwambia vitu vingine havihitaji phd kuvifahamu kama mfano tu ambao ni simple na wakueleweka kuna sehemu.umeandika western ndo hapo all in all naona tunabishana tu maana umesema ni taboos na mambo kibao hatuta reach conclusion mana huo ni msimamo wako unao ukubali baki nao na mimi naamini tofauti kabisa mana imekua ka ligi ya mchangani be specific eeh

Nina Wax Wax Na Iq Ya princes Sayuni. Hujiuliz Kwanin Ulaya Hawatahiriwi Na Wanakataza Khaa
 
Last edited by a moderator:
pengine kuandika kiingereza ndiko kumefanya usinielewe, hizo taboo nimesema ni za wazungu kwa kuwaita jina la HONKEY, na hao ndio watu wa magharibi. sasa nabadilika wapi. msimamo wangu uko palepale kuwa hao wazungu ndio wamewaaminisha uongo huo unaosemwa sasa.

nikitaka sababu za kwa nini wakurya wanatahiri, kwa nini wamasai wanatahiri, na watu wengine wa afrika ambao asili yao walifanya tohara toka enzi na enzi hata kabla ya uislam ama ukristo kuja wana sababu tofauti na hazifanani juu ya utamaduni wao. ILA WAZUNGU WAKAWAAMBIA NI KWA SABABU YA UCHAFU, INA SAIDIA KUPUNGUZA MAAMBUKIZI VITU AMBAVYO INAFIKA MAHALI WAO KWA WAO WANAANZA KUBISHANA KUWA SIYO KWELI PALE USHAHIDI UNAPOLETWA KUWA HATA UKITAHIRI HAUPUNGUZI UWEZEKANO WA KUAMBUKIZWA.

Ndo mana najibu according na comment from beginning wewe uliandika tuna daganywa na sababu kibao mara utamaduni ndo nikauliza tena hatukuwa na utamaduni wa kuvaa nguo mbona twavaa nowdays kwenda shule ulikwepa hukunijibu hoja yako from beginning kuwa tumeiga kwa wazungu hata usibadilike ndo mana ni utamaduni wako endelea nao hivo hivo ila kusema tuna daganywa hiyo ni big no aisee hata kiuhalisia huo ni uchafu uliotukuka tena mwanzoni uliingiza na uchafu wa wanawake nikakwambia thats another case
 
Oh sht..u stink man..!!! I cant imagine nzi wanzavokufata joto likiwa kali..lazima utoe kilo za tongotongo

I Cant Argue With People Who Have A Low Thinking Capicity . I Wil Waste Ma Tyme. U Ip Is Below Avarage@ Tiko Trick
 
Wafaransa, wajerumani hawatairi we unashangaa kanda ya ziwa! Kashangae feli hko😀
 
Mambo yamebadilika kwa sasa

dada yangu mwallu sema, hawa wanatushambulia sana, mimi sikubali kuona wazee wetu wanadhalilishwa walikuwa ama bado ni wachafu kisa hawakufanya tohara. nani humu ambaye hajawahi kuwa na ndugu hana govi? hata hao wanaopigakelele humu wamekuwa nayo peningine mpaka wakajitambua na wakaenda wenyewe kuondoa alafu leo wanajiona wajanja kwelikweli.

babu zetu wamezaa baba zetu wakiwa hivyohivyo, na hata baba zetu, na hata sisi vijana wengine tupo hivi. na hakuna neno kabisa.


najua ni kweli sasa ni tofautina zamani kwa kuwa wapo wasukuma wanatahiri kwa hiari yao na wamejenga utamaduni huo,lakini haiondoi ukweli kuwa hao hata robo ya wasukuma wote hawafiki. maana wanaofanya hivyo wengi wao ni wale ambao wanakwenda shule na si kwenda shule tu bali ni mpaka wachaguliwe kwenda shule za bweni na kwa kuogopa kusemwa ndio wanaamua kufanya tohara lakinihawafanyi hivyo kwa kupenda kama ambavyo makabila mengine yenye utamaduni huo kwa kuwa kufanya hivyo ni fahari kubwa katika makabila yao.

wewe dada kweli hujawahi kukutana na asiyetahiri? naamini utakuwa umekutana naye na kama ndiyo je haya yote yasemwayo ni ya kweli?(si lazima kulijibu swali hili maana liko very personal ila kama huogopi unaweza kujibu)
 
Last edited by a moderator:
Ndo mana najibu according na comment from beginning wewe uliandika tuna daganywa na sababu kibao mara utamaduni ndo nikauliza tena hatukuwa na utamaduni wa kuvaa nguo mbona twavaa nowdays kwenda shule ulikwepa hukunijibu hoja yako from beginning kuwa tumeiga kwa wazungu hata usibadilike ndo mana ni utamaduni wako endelea nao hivo hivo ila kusema tuna daganywa hiyo ni big no aisee hata kiuhalisia huo ni uchafu uliotukuka tena mwanzoni uliingiza na uchafu wa wanawake nikakwambia thats another case

Naomba Mshinga Acha Kubishana Huyu Mwenye Iq Iloyo Below Avarage(Princess Sayuni). Maana Nimexoma Vikoment Vyake Nimegundua Uwezo Wake Wa Akili Hautofautiani Na Mtoto Wa Miaka 7.
 
Last edited by a moderator:
dada yangu mwallu sema, hawa wanatushambulia sana, mimi sikubali kuona wazee wetu wanadhalilishwa walikuwa ama bado ni wachafu kisa hawakufanya tohara. nani humu ambaye hajawahi kuwa na ndugu hana govi? hata hao wanaopigakelele humu wamekuwa nayo peningine mpaka wakajitambua na wakaenda wenyewe kuondoa alafu leo wanajiona wajanja kwelikweli.

babu zetu wamezaa baba zetu wakiwa hivyohivyo, na hata baba zetu, na hata sisi vijana wengine tupo hivi. na hakuna neno kabisa.


najua ni kweli sasa ni tofautina zamani kwa kuwa wapo wasukuma wanatahiri kwa hiari yao na wamejenga utamaduni huo,lakini haiondoi ukweli kuwa hao hata robo ya wasukuma wote hawafiki. maana wanaofanya hivyo wengi wao ni wale ambao wanakwenda shule na si kwenda shule tu bali ni mpaka wachaguliwe kwenda shule za bweni na kwa kuogopa kusemwa ndio wanaamua kufanya tohara lakinihawafanyi hivyo kwa kupenda kama ambavyo makabila mengine yenye utamaduni huo kwa kuwa kufanya hivyo ni fahari kubwa katika makabila yao.

wewe dada kweli hujawahi kukutana na asiyetahiri? naamini utakuwa umekutana naye na kama ndiyo je haya yote yasemwayo ni ya kweli?(si lazima kulijibu swali hili maana liko very personal ila kama huogopi unaweza kujibu)

Usihangaike nao bro.....wazee wetu waliishi hata pasipo tohara bana......kuamua kuzika kipande cha mwili wako ungali hai ni maamuzi ya mtu binafsi....
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom