Wanaume kanda ya ziwa wengi wao hawatahiriwi

Wanaume kanda ya ziwa wengi wao hawatahiriwi

Ipo bwana
Luka 2:21
'hata zilipotimia siku nane za kumtahiri, aliitwa jina lake Yesu; kama alivyoitwa na malaika kabla hajachukuliwa mimba.'

unaweza kusoma ila usielewe, wayahudi walikuwa na utamaduni wa kumtahiri mtoto ndani ya siku kadhaa baada ya kuzaliwa.

kilichotokea kwa yesu.

siku zilipotimia kitendo kilichofanyika ni kwamba mtoto aliitwa jina(alipewa jina la Yesu/a child was named Jesus).

ndicho kitupekee kilichofanyika cha kumpa jina la Yesu. na habari ya kutahiriwa ni kwa sababu ya biblia zilizochakachuliwa ambazo zenyewe zinasema baada ya Yesu kutahiriwa ndipo alipewa/aliitwa jina la Yesu.

soma version za Kiingereza pia King James version ipo clear kama maandishi haya, kuna baadhi zimesema alitahiriwa kama ambavyo mmoja ameleta humu.

kitendo kuwa Yesu alitahiriwa siku hiyo hakikuandikwa popote kwenye hiyo biblia uliyonakili mstari huu.

UMEELEWA? CANT YOU SEE A CONFUSION?
 
unaweza kusoma ila usielewe, wayahudi walikuwa na utamaduni wa kumtahiri mtoto ndani ya siku kadhaa baada ya kuzaliwa.

kilichotokea kwa yesu.

siku zilipotimia kitendo kilichofanyika ni kwamba mtoto aliitwa jina(alipewa jina la Yesu/a child was named Jesus).

ndicho kitupekee kilichofanyika cha kumpa jina la Yesu. na habari ya kutahiriwa ni kwa sababu ya biblia zilizochakachuliwa ambazo zenyewe zinasema baada ya Yesu kutahiriwa ndipo alipewa/aliitwa jina la Yesu.

soma version za Kiingereza pia King James version ipo clear kama maandishi haya, kuna baadhi zimesema alitahiriwa kama ambavyo mmoja ameleta humu.

kitendo kuwa Yesu alitahiriwa siku hiyo hakikuandikwa popote kwenye hiyo biblia uliyonakili mstari huu.

UMEELEWA? CANT YOU SEE A CONFUSION?

Ngoja nisome kwenye kiingereza
 
basi tufanye kwanza jaribio alafu uone kama haiwezekani kuwa na mpenzi wa aina ya mimi. na baada ya jario ulete mrejesho humu ndani ulichojionea

Yani si thubutu kabisa naogopa sijawahi ona tena kufanya jaribio ni ngumu kabisa na siwezi
 
Wenyewe wanatairi wasichana wanaume hawawatairi wanachekesha.

duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuh, tatizo ni akili za kusimuliwa.

hakuna msichana hata mmoja wa kisukuma amewahi kukeketwa chini ya utamaduni wa kisukuma.

hatujawahi kuwa na utamaduni huo na haijawahi kutokea msichana wa kisukuma akakeketwa.

its a wrong number. wapigie wenye mila za kutahiri ndio wana mila za kukeketa pia.

wasichana wote wa kisukuma hawajui tabu yote hiyo ya kukeketwa.

punguzeni uongo wa mchana kweupeeeeeeeeeeeeeeeeeee.
 
we mjaluo najua imekugusa hiyo toa mkono wa sweta wewe,

hahahaaa, in your dreams

I am just being a man enough to respond to another man talking about other men's tools

I am coming from a tribe where we do circumcise with a pride, and that is my business

Seeing a man talking about other men d!cks makes me believe mabwabwayapo JF
 
duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuh, tatizo ni akili za kusimuliwa.

hakuna msichana hata mmoja wa kisukuma amewahi kukeketwa chini ya utamaduni wa kisukuma.

hatujawahi kuwa na utamaduni huo na haijawahi kutokea msichana wa kisukuma akakeketwa.

its a wrong number. wapigie wenye mila za kutahiri ndio wana mila za kukeketa pia.

wasichana wote wa kisukuma hawajui tabu yote hiyo ya kukeketwa.

punguzeni uongo wa mchana kweupeeeeeeeeeeeeeeeeeee.

Sema tu cjaspesfy kabila.Wakurya wapo kanda ya ziwa wanatairi mabinti wazanaki pia.Kwa wasukuma cidhani.
 
Yani si thubutu kabisa naogopa sijawahi ona tena kufanya jaribio ni ngumu kabisa na siwezi
hata siku ya kwanza kufanya mapenzi kabla hujabikiriwa ulikuwa unaogopa, wala sishangai kusema unaogopa, ni kwa sababu ya wasiwasi na hofu uliyojengewa.

ingekuwa una uoga kiasi hicho basi mpaka leo ungekuwa bikra maana najua wasichana mabikra ndio waoga zaidi kufanya kwa mara ya kwanza.

iwe kutotahiri?
 
Sema tu cjaspesfy kabila.Wakurya wapo kanda ya ziwa wanatairi mabinti wazanaki pia.Kwa wasukuma cidhani.

bado najua umeongea uongo mkubwa, labda kama hujui ulichokiandika,pia hujasoma majibu yangu ukayaelewa. nilijua kuwa kanda ya ziwa tupo wengi lakini uongo wako nilipobaini hakukuwa na haja ya kubainisha ni pale uliposema wanatahiri wasichana alafu wanaume hawatahiri.

kwa ufahamu wangu hakuna kabila hata moja tanzania ambalo linatahiri wasichana ila wanaume haliwatahiri.

makabila yote yanayotahiri wanaume yanatahiri pia wanawake.

baadhi ya makabila machache sana ndio wanatahiri wanaume tu.

ila hakuna kabila ambalo linatahiri wanawake pekee(KAMA LIPO NITAJIE HAPAHARAKA VINGINEVYO UFUTE KAULI KWA UONGO WA MCHANA KWEUPE)

hao wakurya unaowasema wanaingiaje kuwa mfano wa ulichoandika? maana umesema hawatahiri wanaume ila wanawake wanawatahiri. NIWAULIZE AKINA MURA HUMU KAMA KWELI HAWATAHIRIWI ILA WANAWAKE TU WANATAHIRIWA?
 
Mbona Watz Hawana Mawazo Kabisa .Yan Nchi Zilizoendelea Hazitahiri Watoto Wakiume Na Wanakataza .Xaxa Watanzania Na Umasikin Wao Wanahangaika Kutahir Watu Badala Ya Kuzungumzia Watajitoaje Na Umasikin Inasikitisha Xana. Mi Nikishakua Bakharesa Ndo Nitajaribu Kufikiria Swala La Tohara.Amen
 
bado najua umeongea uongo mkubwa, labda kama hujui ulichokiandika,pia hujasoma majibu yangu ukayaelewa. nilijua kuwa kanda ya ziwa tupo wengi lakini uongo wako nilipobaini hakukuwa na haja ya kubainisha ni pale uliposema wanatahiri wasichana alafu wanaume hawatahiri.

kwa ufahamu wangu hakuna kabila hata moja tanzania ambalo linatahiri wasichana ila wanaume haliwatahiri.

makabila yote yanayotahiri wanaume yanatahiri pia wanawake.

baadhi ya makabila machache sana ndio wanatahiri wanaume tu.

ila hakuna kabila ambalo linatahiri wanawake pekee(KAMA LIPO NITAJIE HAPAHARAKA VINGINEVYO UFUTE KAULI KWA UONGO WA MCHANA KWEUPE)

hao wakurya unaowasema wanaingiaje kuwa mfano wa ulichoandika? maana umesema hawatahiri wanaume ila wanawake wanawatahiri. NIWAULIZE AKINA MURA HUMU KAMA KWELI HAWATAHIRIWI ILA WANAWAKE TU WANATAHIRIWA?

Rejea kichwa cha habari cha mtoa mada" kinaanza na wanaume wa kanda ya ziwa"Na mimi nikasema wanachekesha wanaume hawawatairi wanatairi wanawake.
Wajaluo wanaume hawawatairi wanawake wanatairiwa.

Hapo kwenye wakurya sio.
 
Ngoja nisome kwenye kiingereza

kwa kukusaidia nikuwekee hapa upambanue mwenyewe, maana nilisema watu wameniletea maandiko yaliyochakachuliwa, na uliyoleta wewe ndio yako sahihi maana yanaeleza kitendo kimoja tu cha Yesu kuitwa jina ndicho kilifanyika ile siku ya Yesu kutahiriwa.


Luke 2:21 English
Standard Version
(ESV)
And at the end of
eight days, when he
was circumcised
, he
was called Jesus
, the
name given by the
angel before he was
conceived in the
womb.

hapa ndipo maandikoyanasema Yesu alitahiriwa na baadae akaitwa jina Yesu.
kwnye red alitahiriwa ,kwenye bluu aliitwa jina. HAPA YALIFANYIKA MAMBO MAWILI KAMA ILIVYOANDIKWA. cc christine ibrahim


1.KING JAMES VERSION IMEANDIKWA

"AND WHEN EIGHT DAYS WERE ACCOMPLISHED FOR THE CIRCUMCISING OF THE CHILD, HIS NAME WAS CALLED JESUS, WHICH WAS NAMED OF THE ANGEL BEFORE HE WAS CONCEIVED IN THE WOMB"

https://www.google.co.tz/url?sa=t&r...21cTn-TSzieYltSTKpNBhFA&bvm=bv.76247554,d.ZGU

2.NEW AMERICAN STANDARD BIBLE

And when eight days had passed, before His circumcision, His name was then called Jesus, the name given by the angel before He was conceived in the womb.http://biblehub.com/nasb/luke/2.htm

3.HOLMAN CHRISTIAN STANDARD BIBLE.


When the eight days were completed for His circumcision, He was named Jesus--the name given by the angel before He was conceived.
kwenye red inaonyesha siku zilikuwa zinasubiriwa za kumtahiri na zilipotimia kwenye bluu wanapnyesha ni kitendo kimoja ti kilifanyika nacho ni kumuuita jina CC christine ibrahim


heh..! We ukoje??


huyu mwenzio mpaka alichanganyikiwa baada ya kumletea majibu japo sina uhakika kama alielewa, mimindo Mshinga bwana cc christine ibrahim

Xoma Wagalatia 5 .M2me Paulo Anaxema Kutahiri Hakumfai M2

ukisoma hapa(wagalatia tano yote) version ya kiingereza imeelezwa kuhusu swala la kutahiri na wala halina umuhimu wowote mbele ya Yesu, waliotahiriwa na wasiotahiriliwa kwa Yesu hakuna neno. ya kiswahili sijaisoma cc christine ibrahim

Yesu angetahiriwa wakristu wanaume tungekuwa tunatahiriwa kiimani, siyo kimila
hii nayo ni hoja ya msingi sana kwa mtu mwenye akili na mwenye uwezo mkubwa wa kufikiri na kutafakari. cc christine ibrahim

Ngoja nisome kwenye kiingereza
sasa tunaweza kuendelea baada ya kusoma yote haya christine ibrahim
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom