Wanaume kanda ya ziwa wengi wao hawatahiriwi

Wanaume kanda ya ziwa wengi wao hawatahiriwi

nimezaliwa pwani ila nilipokwenda kusoma kanda ya ziwa nilishangaa maajabu tukienda kuoga robo tatu ya wavulana hawajaenda sunna,hii ilifanya tupendwe na wadada wa kule ambao walikuwa wanaadithiana kuwa sie watu wapwani hatuna mikono ya sweta,which was true ikawa advantage kwetu

Ulienda kusoma shule gani hiyo? Labda ilikuwa na wahaya, wajauluo wakerewe na wasukuma pekee maana ndo makabila pekee ambayo tohara haikuwepo ila siku hizi wameanza ingawa kwa wajaluo bado sana
 
Ndo mana najibu according na comment from beginning wewe uliandika tuna daganywa na sababu kibao mara utamaduni ndo nikauliza tena hatukuwa na utamaduni wa kuvaa nguo mbona twavaa nowdays kwenda shule ulikwepa hukunijibu hoja yako from beginning kuwa tumeiga kwa wazungu hata usibadilike ndo mana ni utamaduni wako endelea nao hivo hivo ila kusema tuna daganywa hiyo ni big no aisee hata kiuhalisia huo ni uchafu uliotukuka tena mwanzoni uliingiza na uchafu wa wanawake nikakwambia thats another case

basi mimi nitakuja kuleta mahali yako ili tuthibitishe unayoyaamini na ninayoyajua na kuyafahamu. maana mwenzangu wewe unaamini ila haufahamu na haujui tofauti na mimi nisiyeamini ila ninajua na ninafahamu fika ukweli ni upi na nitakushinda kwa imani uliyonayo kuwa ni uchafu maana huo uchafu hautauona na hautakuja kuuona,
 
basi mimi nitakuja kuleta mahali yako ili tuthibitishe unayoyaamini na ninayoyajua na kuyafahamu. maana mwenzangu wewe unaamini ila haufahamu na haujui tofauti na mimi nisiyeamini ila ninajua na ninafahamu fika ukweli ni upi na nitakushinda kwa imani uliyonayo kuwa ni uchafu maana huo uchafu hautauona na hautakuja kuuona,

Kama Ni Uchafu Yeye Ndo Anao Mwing Xana Mara Kumi Ya Mwanaume
 
Naomba Mshinga Acha Kubishana Huyu Mwenye Iq Iloyo Below Avarage(Princess Sayuni). Maana Nimexoma Vikoment Vyake Nimegundua Uwezo Wake Wa Akili Hautofautiani Na Mtoto Wa Miaka 7.

Nashukuru sana wewe genious mwenye iq kubwa unaye shindwa kuelewa mtazamo wa mtu mwingine ulitaka ni comment unavo penda wewwe mi cko kumfurahisha mtu na comment nijikiavyo tena ukome ungekuwa na uelewa unge heshimu mawazo ya wengine hiyo ndo freedom of expression acha kufkiri kwa kutumia kichwa cha chini nadhani umenielewa
 
Last edited by a moderator:
basi mimi nitakuja kuleta mahali yako ili tuthibitishe unayoyaamini na ninayoyajua na kuyafahamu. maana mwenzangu wewe unaamini ila haufahamu na haujui tofauti na mimi nisiyeamini ila ninajua na ninafahamu fika ukweli ni upi na nitakushinda kwa imani uliyonayo kuwa ni uchafu maana huo uchafu hautauona na hautakuja kuuona,

Yani ulete mahari bila ya ku... Hiyo kitu haikubaliki kabisa mbona kuna Wasukuma hawana hiyo kubaki nayo nakwambia niu chafu kabisa sijui hata inakuaje na wwenye waume wa hivo kazi wanayo
 
Nashukuru sana wewe genious mwenye iq kubwa unaye shindwa kuelewa mtazamo wa mtu mwingine ulitaka ni comment unavo penda wewwe mi cko kumfurahisha mtu na comment nijikiavyo tena ukome ungekuwa na uelewa unge heshimu mawazo ya wengine hiyo ndo freedom of expression acha kufkiri kwa kutumia kichwa cha chini nadhani umenielewa

Hey Stop There .Never Ever Dont Reply In My Coment Coz I Cant Understand Ur Stupidity . I Am The MAn Of Next Level.
 
Hey Stop There .Never Ever Dont Reply In My Coment Coz I Cant Understand Ur Stupidity . I Am The MAn Of Next Level.

Ha ha ha ha lol imenibidi nicheke kwanini uli mention jina langu hafu wanishangaza sana kum mention mwenye iq ndogo wewe ni mule mule eti stupidity dude are u out of ua mind next level zipeleke huko huko sio jf una dandia treni kwa mbele tuache na Mshinga hujajua tulipoanzia eeh unitue eeh na wewe mind business zako eeh stupid mwenyewe una argue na stupid
 
Yani ulete mahari bila ya ku... Hiyo kitu haikubaliki kabisa mbona kuna Wasukuma hawana hiyo kubaki nayo nakwambia niu chafu kabisa sijui hata inakuaje na wwenye waume wa hivo kazi wanayo

basi tufanye kwanza jaribio alafu uone kama haiwezekani kuwa na mpenzi wa aina ya mimi. na baada ya jario ulete mrejesho humu ndani ulichojionea
 
Ulienda kusoma shule gani hiyo? Labda ilikuwa na wahaya, wajauluo wakerewe na wasukuma pekee maana ndo makabila pekee ambayo tohara haikuwepo ila siku hizi wameanza ingawa kwa wajaluo bado sana
inaitwa rulenge iko wilaya ya ngara mkoa kagera
 
ha ha ha ha ha ha. nyie ndio hamjui ila mnadhani mnajua, nimemwambia aulete hapa huo mstari kama hajaaibika. hakuna sehemu yoyote kwenye biblia palipoandikwa Yesu alitahiriwa

Ipo bwana
Luka 2:21
'hata zilipotimia siku nane za kumtahiri, aliitwa jina lake Yesu; kama alivyoitwa na malaika kabla hajachukuliwa mimba.'
 
Watu bwana waajabu sana yaani wewe kujua kamstari kamoja tu hako unaona unajua bible. Tangu zamani kutahiri ilikua desturi na taratibu za kiyahudi na Yesu alizaliwa kwa wayahudi. Hivyo si lazima kutahiri kwa kufuata taratibu za kiyahudi we fuata taratibu za kabila lako.

Ehee
Hapo tunaenda sawa
Yesu alitahiriwa! Ni kweli walifuata desturi za wayahudi bt the point is alitahiriwa!
Ss Mshinga anabisha hilo...
 
basi mimi nitakuja kuleta mahali yako ili tuthibitishe unayoyaamini na ninayoyajua na kuyafahamu. maana mwenzangu wewe unaamini ila haufahamu na haujui tofauti na mimi nisiyeamini ila ninajua na ninafahamu fika ukweli ni upi na nitakushinda kwa imani uliyonayo kuwa ni uchafu maana huo uchafu hautauona na hautakuja kuuona,
Mshinga na@princes sayuni , nmependa mabishano yenu ingawa bado sijaona alieleta madhara makubwa yatokanayo na kutotahiriwa kama vile tunavoskiaga kwa wanawake.
 
Last edited by a moderator:
Kanda ya ziwa kubwa mkuu, so siyo vizuri kujumlisha, baba lao ni wakurya wanaotahiriwa bila ganzi, so ukimwambia hajatahiriwa atakachokufanyia utajuta miaka elfu na moja.

Mmmhhh
Basi wakurya nao sio wote mkuu!

Mwingine ametahiriwa kashamaliza udsm kaanza na kazi! Mwee!
 
Back
Top Bottom