Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Sure yaani me mwanamke afanye yote Ila awe tu asbh ananiomba hela huku akinipa gharama ya menu ya siku Nzima awe ananibembeleza kutoa hela ya Kula vizuri au akiwa ananipika ananishirikisha Dah yaani inanifanya nimshukuru na kuamini anajali na Nikipata NAFASI ni pike mimi akala huku anatabasamu asee najikuta nampenda milele amina. Chakula kwangu ni mwanzo wa neema kwenye mahusiano yangu. Mimi tu nikijua tu kapika chakula ili Nile ni furahi atakuwa amenibariki Sana mimi na uzao wangu

hongera
 
wakaka zangu huwa mnakosea,

ingawa ni nature yenu kumpenda mwanamke mzuri wa sura na umbo,

lakini hivi vitu viko superficial,

kama ni sura siku moja itaota makunyanzi,

kama ni umbo akishazaa linabadilika,labda kwa wale wanaopenda mazoezi,lol

muoe mtu unayejiskia furaha moyoni ukiwa nae,

akishare jokes wewe huna mbavu,

mkienda dinner mna conversation inayo flow tu,lol

kila la kheri.
 
Kwa wale waliopitapita na wengi, mwisho wa siku hugundua kwa mwanamke kikubwa ni UTIIFU wake tu. Alete furaha na awe muelewa, mengine yote ni ya kudhania hayana hata uhalisia.

Mwanaume anaweza acha wenye mivuto akaoa hata asiye na mvuto.
 
Uzuri wa mke si sura ni tabia.
Hapana...mke awe na VYOTE... haya mambo ya SIO SURA NI TABIA..ndy wana ndoa wengine wakiwa na safari huwa hawatoki pamoja wanakutana KITUONI...au MUME MBELE MKE NYUMA...siku zote elewa mke ni pambo la nyumba...SASA unatakiwa uweke uwa zuri ndani linalonukia...haipaswi uchukuwe MKATANI uweke ndanj badala ya ROSE FLOWERS.
 
Tabia mnabadilisha eti eeh!!
Kuna watu wana wake wazuriiii na bado huko nje wanahangaika hatari, tena anakwenda kutembea na mtu ambae hamfikii mkewe hata robo.
Sure wapo wengi tuu...ni tamaa na kutokuridhika...hudumia huyo mke wako ataonekana mzuri tuu siku zote....tamaa mbaya inaleta hatia katika maisha.....
 
Wengine tunaangalia huyo mtarajiwa anashaurika,anabebeka,anaweza kubadili asili ya tabia fulanifulani,kichwani ana busara ,anatazama future itakuwaje.
Sasa basi wadada hudhani tunaangalia uzuri,kope bandia,na vivutio vya mwili.hiyo ni kuwaweka mitegoni wanaume mwishoe mimba ndii....siku tatu baada ya ndoa ushaachwa.mm nadhani baadhi ya vitu ndoa inafanywa idumu ni hivyo.hata kama mdada amepoteza uzuri wake sababu ya kuzaa au hali ya uchumi ndoa itadumu tuu.ukinifanya nikutamani nitakuacha tu hata kama nimekuoa.lakini unifanya nikupende hata iweje sikuachi
 
Hapana...mke awe na VYOTE... haya mambo ya SIO SURA NI TABIA..ndy wana ndoa wengine wakiwa na safari huwa hawatoki pamoja wanakutana KITUONI...au MUME MBELE MKE NYUMA...siku zote elewa mke ni pambo la nyumba...SASA unatakiwa uweke uwa zuri ndani linalonukia...haipaswi uchukuwe MKATANI uweke ndanj badala ya ROSE FLOWERS.

Tatizo wazuri wengi wanatabia mbaya mbaya
 
Back
Top Bottom