Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Ivuga wewe na dada yako nawaheshimu saana. Ila kumwita mamito wangu jimama aseeh nitawaziba nyeti
Teh teh teh teeeeeh!!
Jitahidi basi upate kamtaji tugawane.
 
Aisee mimi usinizibe ila dada yangu mzibe.
Tena nitafurahi na nitachinja bata mzinga kusherehekea.. Ili atulizane kukitembeza..
Hovyoooo!![emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
Mimi nawe nani anakitembeza?!
 
Hivi kumbe ndicho alichomaanisha. [emoji23][emoji23] koh ananifundisha umario sio
Mimi nakuambia huyu dada yangu mzibe nimekupa ruhusa, ona sasa mambo anayokushauri...
Yani ukakate mauno hadi jimama liridhike likupe mtaji ndugu yangu mwenyewe hizo kilo 67 si zitabaki 40
Afu mkigawana huo mtaji na yy anaenda kuhonga ili apewe mauno.. Na dera lake kama namuona vile yuko peku peku.. Na hina zake mikononi hadi shingoni
 
Mimi nakuambia huyu dada yangu mzibe nimekupa ruhusa, ona sasa mambo anayokushauri...
Yani ukakate mauno hadi jimama liridhike likupe mtaji ndugu yangu mwenyewe hizo kilo 67 si zitabaki 40
Afu mkigawana huo mtaji na yy anaenda kuhonga ili apewe mauno.. Na dera lake kama namuona vile yuko peku peku.. Na hina zake mikononi hadi shingoni
Ivuga wee ni kichaaa
 
Hivi kumbe ndicho alichomaanisha. [emoji23][emoji23] koh ananifundisha umario sio
Sio mbaya kama lengo ni kutimiza malengo, afterall hata wewe si unapenda eeeh!!![emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85]
 
Back
Top Bottom