Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Passenger let's her go kuna mstari unasema you only know that she loved you when you let her go !!!!!!

Kama cjakosea cha malkia [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hahaahaaa!!
Kwakweli.
 
Hauwezi kupata jibu linaloweza kugeneralize, kila mmoja ana vigezo vyake ambavyo ni tofauti na vya wengine!

Huyu atakuambia tabia, huyu atakuambia sura, huyu atakuambia wowowo!

Tunatofautiana akili na uelewa!
 
Ninachokitafuta na nikiangalia kwa mwanamke ninakifahamu, lakini sitosema kwa sababu hamchelewi kuigiza...hivyo sitovujisha hapa.
 
Hauwezi kupata jibu linaloweza kugeneralize, kila mmoja ana vigezo vyake ambavyo ni tofauti na vya wengine!

Huyu atakuambia tabia, huyu atakuambia sura, huyu atakuambia wowowo!

Tunatofautiana akili na uelewa!
Lakini kuna basic ambazo zinakuwa ni kipaumbele cha wengi, na kwa hapa nimeona chura.
 
Huwa mnasema maanamke sura tabia mtatuambukiza zenu.
Ila nikweli mwanamke inabidi awe mzuri kimtindo hata kama hana shepu maana kama mimi huwa napenda wembamba (flat screen)ila tabia ni must kuna ule msingi wa tabia njema ambayo unaupata katika familia mara baada ya kuzaliwa (socialization start at a family and family is the first institution of socialization where behavior attained) sasa familia ikilega lega tu basi mzigo upo kwa jamii
 
Wanaume tunatazama mambo mengi sana ili kumpata mke bora.

Hata kama tutayaorodhesha hapa na mkayasoma kama hauna hivyo vigezo usifikiri utajifunza na kubadilika.

Mke bora huzaliwa na sio kuundwa.
 
Ila nikweli mwanamke inabidi awe mzuri kimtindo hata kama hana shepu maana kama mimi huwa napenda wembamba (flat screen)ila tabia ni must kuna ule msingi wa tabia njema ambayo unaupata katika familia mara baada ya kuzaliwa (socialization start at a family and family is the first institution of socialization where behavior attained) sasa familia ikilega lega tu basi mzigo upo kwa jamii
Kwahiyo BFF sisi tunaofanana na babu mzaa bibi hatuna haki ya kupendwa?!![emoji85] [emoji85]
 
Back
Top Bottom