[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Me too.
Siku hizi sio sura wala tabia wanaangalia chura yupooo
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Alafu alivyokuwa mkali sasa wakati yeye ndie mwenye makosa.
Sure yaani me mwanamke afanye yote Ila awe tu asbh ananiomba hela huku akinipa gharama ya menu ya siku Nzima awe ananibembeleza kutoa hela ya Kula vizuri au akiwa ananipika ananishirikisha Dah yaani inanifanya nimshukuru na kuamini anajali na Nikipata NAFASI ni pike mimi akala huku anatabasamu asee najikuta nampenda milele amina. Chakula kwangu ni mwanzo wa neema kwenye mahusiano yangu. Mimi tu nikijua tu kapika chakula ili Nile ni furahi atakuwa amenibariki Sana mimi na uzao wangunikimpata mwanaume kama wewe nakuheshimu mileee nk...
Ahahaaha, Wireless Brain katika ubora wako. [emoji23]
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Safari ya Dubai.
Teh ndege mjanja. ..........Dah! hilo tu basi! Kweli huna makuu weye! CC: Heaven Sent.
Teh ndege mjanja. ..........
Hahaa kumbe hapigwi kwa manatiHunaswa na ulimbo tu 🙂🙂 huwa hapigwi kwa manati.
Hahaa kumbe hapigwi kwa manati
Kweli alinaswa kwa ulimbo wa Dubai tehManati hayafai kabisa HS kwa mama yako ulimbo tu, si umemsikia mwenyewe?
Kweli alinaswa kwa ulimbo wa Dubai teh
Teh watu wabaya jamaniUmeona eeh! Mwenyewe katamka hivyo. Si BAK wa si HS lol!
Haha ukaishia labor ward