Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Practical guidelines to evaluate a potential wife
Angalia sifa zifuatazo wakati unachagua mke mtarajiwa
Nitaeleza kwa kifupi kama ifuatavyo...
Kumbuka herufi hizi...
A B C D E F

Age=Of about your age
Gape lisizidi miaka 10...
B=Beauty anayekuvutia
C=Character Tabia unazozikubali
D=Dignity anayejiheshimu
E=Education .....of about the same level of education.
F= Family ....Of about the same level of family status

Baada ya ku evaluate hizo sifa on a piece of paper ....l insist uwe very honest!!..mkweli na nafsi yako....
Mpe maksi....mfano labda umempa maksi 65%....sasa angalia udhaifu wake uko wapi?? Wapi amepoteza maksi 35??
Kumbuka huwezi kumpata mwanamke ambaye utampa 100%
Utakuwa unajidanganya.......
MASWALI mawili ya kujiuliza
1.Je nitaweza Kuishi na madhaifu yake??
2.Kama siwezi nitayarekebishaje??

NB: kama hayarekebishiki na huwezi kuishi na madhaifu yake...achana naye!!!!! Tafuta mwingine......WAKE WA KUOA WENYE SIFA WAPO...
Nakaribisha MASWALI.. .nitajibu kadri ya uwezo wangu.....lengo ni kuwasaidia wale walio ktk hatua ya kutafuta wake watakao dumu ktk ndoa zao....
Mkuu toa tabia moja unayoweza kuirekebisha?

Tunakosea sana kusema 'atabadilika'

Matokeo yake ni frustration ndani ya ndoa,

Kumrekebisha mtu mzima kazi
 
Mkuu toa tabia moja unayoweza kuirekebisha?

Tunakosea sana kusema 'atabadilika'

Matokeo yake ni frustration ndani ya ndoa,

Kumrekebisha mtu mzima kazi
Ktk niliyoeleza nimetaja education..
Unaweza kumsomesha umpendaye....
Kwa nyongeza tu...kama wewe ni mcha Mungu...na mwenzi wako siye... mnaweza kuzungumza uka mbadili dini...naiweka ktk dignity
 
Practical guidelines to evaluate a potential wife
Angalia sifa zifuatazo wakati unachagua mke mtarajiwa
Nitaeleza kwa kifupi kama ifuatavyo...
Kumbuka herufi hizi...
A B C D E F

Age=Of about your age
Gape lisizidi miaka 10...
B=Beauty anayekuvutia
C=Character Tabia unazozikubali
D=Dignity anayejiheshimu
E=Education .....of about the same level of education.
F= Family ....Of about the same level of family status

Baada ya ku evaluate hizo sifa on a piece of paper ....l insist uwe very honest!!..mkweli na nafsi yako....
Mpe maksi....mfano labda umempa maksi 65%....sasa angalia udhaifu wake uko wapi?? Wapi amepoteza maksi 35??
Kumbuka huwezi kumpata mwanamke ambaye utampa 100%
Utakuwa unajidanganya.......
MASWALI mawili ya kujiuliza
1.Je nitaweza Kuishi na madhaifu yake??
2.Kama siwezi nitayarekebishaje??

NB: kama hayarekebishiki na huwezi kuishi na madhaifu yake...achana naye!!!!! Tafuta mwingine......WAKE WA KUOA WENYE SIFA WAPO...
Nakaribisha MASWALI.. .nitajibu kadri ya uwezo wangu.....lengo ni kuwasaidia wale walio ktk hatua ya kutafuta wake watakao dumu ktk ndoa zao....


Mr What?
I hope hizi tunaweza apply kwenu pia. [emoji1]

Nimependa.
 
1.Kama anauwezo wa kuzaa ndio maana sahivi ndoa kama mapenzi na bikini yaani unagegeda chupi ikiwemo halafu inavuliwa baada ya mgegedo.Yaani mnazaa ndo unaoa.
2.Nidhamu ya kitandani.
3.Je,anakimoja kati ya hivi?yani either Sura au Shape?
4.Anaheshima ya fedha?
5.Anathamini ndugu,jamaa na marafiki?
Nakadhalika nakadhalika.
 
Asante sana kwa kuwa mimi ni mwanaume...nashauri kama mwanaume.. .lakini hata mwanamke anaweza ku apply hizi guidelines ni kama msumeno zinakata kotekote..
.


Kweli kabisa Mr Wht, ni guidelines nzuri sana.
Zinarahisha kote kote linapokuja suala kama hili la kutafuta mwenza.
 
Kweli kabisa Mr Wht, ni guidelines nzuri sana.
Zinarahisha kote kote linapokuja suala kama hili la kutafuta mwenza.
Nafurahi sana kuona ushauri wangu unakubalika...nazungumzia experience yangu...nimeoa nina miaka mingi tu .nimefuata hizo guidelines na kweli namshukuru Mungu matatizo ya ndoa nayasikia kwa majirani au kwenye vyombo vya habari tu...
 
Kuna dada alistuka miezi kama mitatu mume akirudi hamgusi anasema amechoka, aliamua kufanya uspy mwenyewe, kugundua kuwa kuna danguro mume anapitia kila akitoka kazini. Mdada alikwenda kuomba kazi kwenye danguro lile, aliulizwa kama ana ujuzi wowote, alisema hapana, walimwambia watampa mafunzo. Aunt mwenye danguro asianze kumfundisha maututundu, alipoyajua tu akaacha kwenda. Mume anashangaa mke amekua na mautundu, lakini aliokoa ndoa yake.


Huwa nashindwa kuelewa wanaume wa hivi, labda wa humu watakuwa na majibu.
Hivi badala ya mwanaume kwenda nje ambapo unaweza kuokoteza magonjwa kwa nini usiongee kwanza na mkeo, ukamweleza ukweli wa nini unapendelea kisha mfanye ndani ya ndoa takatifu. Ukampa hata Mkali na kumpa makavu live, for the sake of pupuchi and marriage.
 
Nafurahi sana kuona ushauri wangu unakubalika...nazungumzia experience yangu...nimeoa nina miaka mingi tu .nimefuata hizo guidelines na kweli namshukuru Mungu matatizo ya ndoa nayasikia kwa majirani au kwenye vyombo vya habari tu...

Hongera sana mkuu!
Na asante kwa mafunzo na mfano hai. [emoji106]
 
Big up mkuu, kuna faida gani ya kuoa mzuri kama malaika lakini ukirudi nyumbani unakuta nyumba chafu, hajapika, siku nzima alikuwa kitandani akitoka whatsupp anainga instagram.
Kwani hakuna wanawake wenye sura za kawaida kimuonekano na pia wana hizo tabia ulizozisema? Ina maana wanawake wenye sura nzuri wana tabia mbaya na wanawake wenye sura za wastani (kawaida) wana tabia nzuri? (IS TABIA = SURA (muonekano wa mwanamke)
 
Back
Top Bottom