Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Ni kweli ndiyo inabidi kuzisoma tabia za marafiki na kuona kama wanastahili kuaminiwa kiasi hivyo cha kuwaomba ushauri kuhusu penzi au ni wale akina pangu pakavu tia mchuzi.
Usikute washkaji bado wako na maisha ya usela. Mie nadhani mtu sahihi wa kumuomba ushauri ni yule ambaye unaona kabisa relationship yake iko very strong au ata kwa mtu aliyekuzi umri anaye jielewa
 
Jamaa kichwani hamna kitu. Serious, usikute kabinti kalikuwa royal, innocent yaani kalishindwa tu kuwa decent jamaa akapiga chini.

Kunawatu tunaomba mungu tukutana na wa hivo yeye analeta utoto
Asikwambie mtu mkuu.
Binti ànaweza kuwa na kila sifa Ila kama moyo wako haupo kwake daah
Hata angefanya nini huwezi appreciate...wala hioni...

Unajikuta moyo upo kwingine kabisaa tena huko moyo ulipo hata hamna la maana.

Unaishia kumuumiza.
 
Hata kama kila mtu anavigezo vyake lakini kama ni mwanaume angalia the inner beauty, sasa kama unaoa uzuri wa sura, akipata ajali kesho utamuacha? Kama ni mwanamke unakwenda kwasababu mkaka ana mali, kesho amepata ajali na biashara imekufa utamuacha? Yote lakini sababu ya kuishi pamoja iwe ni mapenzi kwanza.
Kujua inner beauty mungu/Allah anatakiwa kushirikishwa.

Piga magoti mungu anasikia maombi
 
Hata kama kila mtu anavigezo vyake lakini kama ni mwanaume angalia the inner beauty, sasa kama unaoa uzuri wa sura, akipata ajali kesho utamuacha? Kama ni mwanamke unakwenda kwasababu mkaka ana mali, kesho amepata ajali na biashara imekufa utamuacha? Yote lakini sababu ya kuishi pamoja iwe ni mapenzi kwanza.
Moyo wa mtu ni msitu, msichana ukishamwambia unataka kumuoa anauwezo wa ku pretend tabia nzuri hata mwaka mzima, ukishamuoa ndiyo utajua tabia zake original
 
Moyo ukitawala akili ndio balaa hiyo, wengi tunafuata mioyo bila kushirikisha akili na kusikiliza akili inasema nini, yakitukuta ndio tunakumbuka tuna akili.
Ha ha hii kitu iko very tricky
 
Siamini kama kuna mwanaume aweza kuingia ndoani based on chura, ndoa na maisha yake ni x1000 zaidi ya vyura na sura.
Ukiruhusu moyo uishinde akili lazima utaweka mbele chura.....

Sema sometimes inabidi ubalance sio kuangalia upande mmoja kisha baadae uanze kitaman....nje
 
Tatizo mkuu moyo unanguvu mnoo katika kufanya maamuzi
Mara nyingi huangukia pabovu....

Moyo mashine
Lakini ukiweza ku control moyo unaishia kula matunda ya nchi[emoji2] [emoji2] [emoji2] . Lakini moyo uki control akili jiandae kushinda kwenye mabaraza ya usuruhishi
 
Mara nyingi moyo na akili huwa page moja sasa ukute akili inataka hivi na moyo unataka vile. Unaweza kuchanganyikiwa lakini hili likitokea mara nyingi moyo huibuka kidedea.

Tatizo mkuu moyo unanguvu mnoo katika kufanya maamuzi
Mara nyingi huangukia pabovu....

Moyo mashine
 
Back
Top Bottom