Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Tena unajilaumu na kujiuliza nini kilikupata hadi usione kabisa!! Hapo sasa ndio flashback ya viashiria hasi vinakujia na kujishangaa.
Na huwa haitoki akilini kiurahisi. Inaweza chukua mpaka miaka 5 kama kweli ulikuwa unampenda kwa dhati
 
[emoji102] ??
[emoji116]
Mithali 14:1
Kila mwanamke aliye na hekima hujenga nyumba yake,Bali aliye mpumbavu huibomoa kwa mikono yake mwenyewe.
[emoji116]
Mithali 21:9
Ni afadhali kukaa katika pembe ya darini,kuliko katika nyumba pana na mwanamke mgomvi.
[emoji116]
Mithali 21:19
Ni afadhali kukaa katika nchi ya nyika,kuliko na mwanamke mgomvi,mchokozi.
Hili neno umelikazania kweli, tuletee sasa na la mume.
 
Ni kweli kabisa lakini ukishaweka dosari basi kutia mguu inakuwa ngumu sana. Wanawake wengi walikuwa wanawalaumu wanaume kwa kuwa very negative na hawa watu pamoja na kuwa wanaweza kuwa na msaada mkubwa kwenye kurudisha penzi kwenye mstari ulionyooka.

Haina longo longo lakini tatizo likiisha unaweza kufikiri hivi kweli nililipa pesa ili niongee!!! Lakini wanakusaidia kuona upande wako wa pili ambao hukufahamu kuwa ni kiini cha tatizo, au jinsi ya kuliona ni tatizo dogo na unaweza kulikabili.
 
Mie nimegundua hilo. Zamani nilikuwa natamani tu wa wenzangu ila nikaja kujifunza. Kadri unavo mpenda mtu ana kumjali na vizawadi vya nguo, tupafyumu , meke up yaani baada ya muda utakuta unakipusa hatari
Vizuri vinatengenezwa eti?
Ndio ile tunaambiwaga wanawake kuwa tuwatengeneze wanaume zetu maana huyo unayemtolea macho alitengenezwa na mwanamke mwenzio.
 
Haina longo longo lakini tatizo likiisha unaweza kufikiri hivi kweli nililipa pesa ili niongee!!! Lakini wanakusaidia kuona upande wako wa pili ambao hukufahamu kuwa ni kiini cha tatizo, au jinsi ya kuliona ni tatizo dogo na unaweza kulikabili.
Nafikiri wanaolipinga hili ni sisi waafrika, ila ni kitu tunachokifanya sana tofauti tu ni kuwa huyu anakuwa ni stranger na unamlipa.
 
Unajikuta unaanza kumsimanga wako kuwa hivi we huwaoni wanawake wenzio wanavyofanya? nk
Hakuna point mwanamke anayekupenda kwa dhati hujisikia mpweke kama kufanisha na vitu vibaya. Kama kweli unampenda kaanae kwa upole mwelekeze. Yaani atakuheshimu kama baba yake.

Lakini ukianza ku compare na wenzake ataingiwa na hofu na hatokuwa mkweli kwako kamwe
 
mbona huu uzi naucheki kama nasafisha macho tu.... kwan jamaa kashindwa kupata demu mwingine... na pia kuachana sio kosa... sisi wa ndani ndo tunajua kwann tumeachana... nyie wa nje tulieni...!
 
Hizi nasikia wanaume wengi wanazipiga vita.Nilisoma kwenye blog moja wanaume wakiziponda sana. Niende kwa stranger nimuelezee matatizo ya ndani kisha nimlipe na ushauri wake unaweza usisaidie chochote. Nilishangaa sana.
Ha ha hayajawakuta. Yaani ndopale umempenda mtu husikii kuambiliki. Mbona unaenda mwenyewe
 
Nafikiri wanaolipinga hili ni sisi waafrika, ila ni kitu tunachokifanya sana tofauti tu ni kuwa huyu anakuwa ni stranger na unamlipa.
Mimi kwangu likiwa linachemka na nikalimwaga ninalala vizuri, sasa kimbembe ni shost unaemwagia analiimba wakati wewe umeshalisahau. Huku hata ukilipa pesa ukisahau humuoni tena.
 
[emoji102] ??
[emoji116]
Mithali 14:1
Kila mwanamke aliye na hekima hujenga nyumba yake,Bali aliye mpumbavu huibomoa kwa mikono yake mwenyewe.
[emoji116]
Mithali 21:9
Ni afadhali kukaa katika pembe ya darini,kuliko katika nyumba pana na mwanamke mgomvi.
[emoji116]
Mithali 21:19
Ni afadhali kukaa katika nchi ya nyika,kuliko na mwanamke mgomvi,mchokozi.
Ha ha mpaka biblia imenena
 
Back
Top Bottom